Lớp Nga đây! Welcome!

hay mày vứt lên photobucket cuả tao nè, rồi tao post lên HAO cho, hum qua vừa post đc ảnh :D
ID: honey_cute309
Pass: tao sẽ off YM cho mày :D
hehe post xong thì bảo tao nhe'!

hay mày vứt lên photobucket cuả tao nè, rồi tao post lên HAO cho, hum qua vừa post đc ảnh :D
ID: honey_cute309
Pass: tao sẽ off YM cho mày :D
hehe post xong thì bảo tao nhe'!

damn, hôm trước bố gọi về cho con đíu được mèo ạ
số nhà thì nhớ đíu chính xác :((
thế con dùng số thằng nhộn thì nó dùng số nào?
sắp về rồi lalala
:x be home soon :x

----------

ah quên bao h có kq QG nhỉ? gọi về chúc mừng cái nhểy :x

Hình như phải khoảng 1 tháng sau mới có kq, có khi luc đấy anh đã về đây rùi, chả cần gọi điện đâu^^
HUm nay đi học lại ngày đầu tiên, cảm thấy mình cứ như trên cung trăng, đầu óc hoàn toàn là rỗng tuếch, tủi lắm í:((. bài vở chất chồng đợi mình học lại trong khi con ng` sau khi thi xong cứ tây tây, chả ra đâu vào đâu cả:((. ko mún đụng chạm vào việc j.Ko hỉu có phải đứa nào cũng như mình ko nữa:(

Hik. lại lên than vãn rùi, xin lỗi mọi ng`, chẳng qua là đang hơi bị mất phưong hướng 1 tẹo. Có lẽ pahỉ lấy lại tinh thần thôi. Fighting!:x

@trinh: nói chung tao cũng chả hiủ mày có tức j tao k nữa, mà thực ra tao cũng ko hề định hay đã trêu chọc j mày cả. Tao cũng chả mún cãi nhau với mày hay làm cho mày tức tao làm j, nên có j mà mày thấy là tao ko pahỉ thì bỏ qua nhé. Mày là bạn tao cũng lâu rùi mà:)

em bò sao khổ sở thế
calm down nào >:D<
things gonna b oki as they should b:x

hizhiz... mọi người ơi có chuyện tày đình rồi :(( Hôm qua tớ vừa bị bỏng xong :((
Mà lại còn bỏng giữa mặt nữa chứ hiz hiz... thôi xong... thế là toi đời rồi...
Kiểu này ko biết có thành sẹo ko nữa đây
2 hôm nay ngồi nhà dưỡng thương nhưng mà mai phải đi học rồi, đấy mới là vấn đề lớn. Đi học với cái mặt thảm hại này hiz hiz... chẳng dám nhìn mặt ai nữa :((

các em đều hâm hết, có mỗi anh bò sáng suốt thui b-)
@NA: sao rồi, làm sao mà để bỏng mặt thế >_<
thồi thì sau này đeo mặt nạ giống quảng cáo Enchanteur cũng được :x

hiz hiz... thôi ko nói lí do bị bỏng đâu, xấu hổ lắm, chỉ biết là bây h cái môi trên nó thâm xì lại, sưng sưng, mũi cũng có một đoạn thâm xì ở chính giữa đỉnh mũi. Còn bên má phải và bên cánh mũi phải thì có 2 mảng da bị bóc mất, thành ra nó thâm lại trông kinh lắm.
Hôm nay đi học đúng là địa ngục, ai cũng hỏi thăm cái mặt mình, trong khi tớ nói còn khó khăn. Lúc buổi trưa ăn trưa mới khổ chứ... đã thế lại còn ăn táo, thế là mất đến 15' chỉ để loay hoay nhá cái quả táo đấy, pó tay. Cười bây h là điều không tưởng rồi :(( Cười một phát thì sau đấy chỉ có nước ngồi ôm mặt khóc tu tu.
Nếu bạn nào có gan thì để mai tớ gửi cái link ảnh cho mà xem.

hik hik
tớ có nè, NA gửi cho tớ đi!
mà sao thảm thế, bỏng ở gần miệng chắc là tại ăn( hoặc nấu ăn :p )
@Pit: sắp về rùi anh nhỉ??? Huhuhu, 4 tháng nữa mới đến hè :((

hehe đọc cả trang này chưa thấy bài nào của mình cả :) có tiến bộ :) mức độ câu bài ít đi :))

lên đây hỏi thăm bẹn NA 1 tí nào :D hôm nọ bảo gửi ảnh cho tớ xem thì ko chịu :( thôi hôm nào gửi vào mail cho tớ nhá ;) để xem mức độ khốn khổ thía nào :(

to em bò: có gì đâu em chẳng qua là bẵng 1 thời gian ko động đến í mà :) bình thường mấy ngày ko học đã quên rùi nói chi đến thời gian hơn 1 tháng :) chiện nhỏ :) rùi lại sẽ vào quỹ đạo cả thui :))

to everybody: tình hình là tớ đang chăm chỉ up ảnh lên cái photobucket nhưng mà máy tính vừa bị down vì tớ nghịch dại :( mới sửa được xong :D nên sẽ cố gắng up càng nhanh càng tốt :)

Tớ đã cảnh cáo trước rồi đấy nhé, xem xong ko có đc kêu là tớ đầu độc đâu đấy. Nói đùa tí thôi chứ tớ bỏng cũng nhẹ ấy mà, ko đến nỗi khủng khiếp thế đâu. Nói tóm lai, thế theo yêu cầu của các bạn, đây là đống ảnh tớ bị bỏng (nhìn mặt mình như sát thủ ấy, can cái tội ko cười đc):
http://photobucket.com/albums/b261/doanngocanh/anh bi bong/

uh đúng rồi nó đòi pass thì làm sao mà xem ảnh được cơ chứ :(( dọa người ta đến kinh là mặt kinh lắm thế mà vào lại mất hứng thế này thì chán chết :( hôm nay tớ ở nhà nếu mà có time sẽ up ảnh tiếp :)

à mà cái màn hình máy tính của tớ bị làm sao í :( cứ đang chạy 1 lúc thì nó chuyển sang màu nhợt nhạt như kiểu để ở chế độ safe mode í :(( tớ đang phải dùng tạm laptop :(( khổ thân cái desktop của tui :((

NA ui cái này là ko đùa được đâu nha [-x thật đấy, NA bôi thuốc bỏng vào sau đó thì bôi kem chống sẹo ko để lại sẹo thì nguy hiểm lắm đấy. Mà ra đường ít thôi kẻo bị nhiễm trùng

trời sao mà bị nặng vậy?
p tưởng chỉ sưngleen bình thường thôi chứ >_<
quả này ăn vụng ác lắm đây >_<

NA ơi, saolaij khổ sở thế???
Đã bôi thuốc j chưa???
Hik, có vẻ nặng nhỉ!!!
Thương thương :((

lâu lắm mới vào net, mí hum rùi đi học lại thấy thật bận rộn. Nhưng mà dc cái vui hơn nhìu di học đội tuyển :x
Hik, chắc chỉ mình bít ngay đc nguyên nhân nên xem xong mí cái ảnh này thấy vừa thưong vừa bùn cuời :(:))
Vẫn còn nhẹ hơn mức ngọc tuởng tuợng na béo ạ, ta cứ căng thẳng mở ảnh nên lúc nhìn vào thấy đỡ lo :). Chịu khó bôi mí cái thuốc lành sẹo< nếu có > vào cái chỗ má í, còn cái môi chắc ko vấn đề rì, sưng mí ngày là khỏi thôi.
Hú hồn, có 1 lần mình cũng suýt bỏng i như thế này, nguyên nhân của cái chuyện này hoàn toàn do ăn tham hihi.
anh bò về luôn đi, ở nàh đang đợi về ăn cơm :*< tất nhiên riêng anh là thức ăn đặc bịt:cỏ>

----------

vừa mới ngó thử vào album, thấy ảnh mình up đã up dc, cả mấy cái mới của na nữa^^hao cũng ko đến nỗi kinh khủng lắm:x

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
lâu lắm mới vào net, mí hum rùi đi học lại thấy thật bận rộn. Nhưng mà dc cái vui hơn nhìu di học đội tuyển :x
Hik, chắc chỉ mình bít ngay đc nguyên nhân nên xem xong mí cái ảnh này thấy vừa thưong vừa bùn cuời :(:))
Vẫn còn nhẹ hơn mức ngọc tuởng tuợng na béo ạ, ta cứ căng thẳng mở ảnh nên lúc nhìn vào thấy đỡ lo :). Chịu khó bôi mí cái thuốc lành sẹo< nếu có > vào cái chỗ má í, còn cái môi chắc ko vấn đề rì, sưng mí ngày là khỏi thôi.
Hú hồn, có 1 lần mình cũng suýt bỏng i như thế này, nguyên nhân của cái chuyện này hoàn toàn do ăn tham hihi.
anh bò về luôn đi, ở nàh đang đợi về ăn cơm :*< tất nhiên riêng anh là thức ăn đặc bịt:cỏ>

----------

vừa mới ngó thử vào album, thấy ảnh mình up đã up dc, cả mấy cái mới của na nữa^^hao cũng ko đến nỗi kinh khủng lắm:x

bò ơi thế cái mà em tưởng tượng na như thế nào thía??? còn thảm hơn cả bi h à :(( tội nghiệp NA

tội nghiệp cho cả chính mình vì hômnay làm sai cái như shit :((

Back
Bên trên