Lớp Nga đây! Welcome!

xem ảnh giờ thể dục nhớ lớp mình quá :((
mà lại học nhả xa nữa ah? năm nay ai dạy thể dục vậy?
@e bò: thì anh toàn chơi với bọn HK, chinese rùi lại ở cùng với 1 bà Jamaican, có là ng` Anh cũng bị lai tiếng đi >_< còn cái tiết mục đá tiếng miền Nam nữa cơ! pó tay rùi >_<
@Y: p thix cái ava :x hix, ngày xưa mình cũng từng hoành tráng thế :x

eo ôi yêu thế, cái ava được khen mới sướng chứ :))

còn ai dạy thể dục ngoài thầy Thắng nữa :)) lolz

ai bảo chơi với Chinese nhiều, còn thắc mắc chi nữa :))
đùa đến tuần sau là Y ko dùng net nữa đâu, đã tình nguyện cắt net để tập trung học hành roài :(( buồn :((

hum nay ở nhà còn mệt hơn đi học. Nhà đông kinh dị, bẩn thỉu vì đuờng thì bẩn mà lại đi giày dép vào nhà>_<. lại còn mặc áo dài>_<, lúc đầu thì cũng thik lám nhưng rùi mình lại là chân lon ton đi chụp ảnh cho ng` ta, luớt thứot bẩn thỉu, cụt cả hứng>_< lại chả có ảnh rì để cho mọi ng` xem rùi:(
Anh yến cứ điêu dối:))
đùa tí thôi, anh mà ko lên net em một mình đơn bóng cô quạnh bùn chít mất. Cứ để net thế cho zui anh ạ:p
đứng là ko thắng thì còn ai vô đây:)), ôi giờii ơi, ko phải thì thật fúc quá

----------

hik, bò jamaica^_______^

hic, sau khi nỡ bảo cắt net thì phát hiện ra chỗ down rõ lắm phim mới và ổn ổn :(( nên thế nào bây giờ :((

hôm ăn hỏi chị họ anh, anh cũng phải làm chân lon ton, kể ra thì ko phải làm nhiều lắm nhưng phải lượn đi lượn lại đi lấy áo dài thuê cho mấy người bê tráp, mệt phết 8-}

vừa chat với Minh hiền...
hum nay rất buồn...
mai sẽ khá hơn...
hứa là thế....

hôm nay thật là 1 ngày nhu shit
mấy tuần nay đã ko học lý ở nhà và đồng nghĩa với điều đó là phải nghe dự thính Hải hói ở trên lớp:(( :(( thế mà hôm nay anh gia sư lại ko đên:(( :(( bực dã man

lâu lâu mới vào HAO ko biết có j mới mẻ ko?
@con gái:hôm qua ăn hỏi chị con thế nào?có vui ko

em bò sao mà buồn thía??? hôm nay thấy em online nhưng mà đúng lúc em đang ngủ nên ko gọi nữa :( mai đến hỏi chuyện em bò vậy :)

to mèo: tao làm gia sư lý cho mày nè ;;)

@ e bò: làm j có tiết mục bò Jamaica >_< đến bò HKong là hết roài
chơi với tụi HK với chinese vui lém :x lại toàn mấy em xinh ngu người >_< chịu sao nổi >_<
em bò bùn ah? đợi anh bò về chơi với em bò cho em bò hết bùn nhá >:D<
@Y; đừng cắt net, vã lắm, chịu ko nổi đâu >_< p đang trong tình trạng đấy nè, như trở lại thời tiền sử :((
@Mèo: con mong học lý hay mong thằng gs???

hik hik
lâu nhém mới lên HAO.
Tại mí hum nay mạng trường tao như SHIT ý! sao mà thèm ADSL ở nhà thế, wireless bên này chán vãiiiiiii........
mà ngày bao nhiu Pit bò yêu dấu của em về ý nhỉ? đúng 25 ah???
Ở lớp dạo này có chiện j hay ho ko? kể đi!!! Cả tuần tao ốm như điên ,nằm nhà, tự dưng thèm ăn mì canteen mới sợ chứ :-&
@ Pit: how bout dat dude??? Jas curious a lil bit :D honestly, U (both of u ;) ) r strong enuf, dun b worry hunnie!

hehe may thiệt, bạn Y đã quyết định giữ lại net vì còn phải liên lạc với bà chị, bố mẹ đang muốn bà í về còn bà í thì đang suy nghĩ --> mình phải giữ vai trò liên lạc thoai :))

ở lớp à, có cái nhẹo gì đâu mọi người lại trôi qua thôi mà, càng học càng thấy mình bê bối :))

hehe
mày thì bê bối sẵn roài :)) đâu cần đến h mới nhận ra chứ :p
đùa chứ chắc h này ở nhà bận nhém đúng ko???sắp thi :(

bận gì, tao vẫn đang chơi suốt :(( ko lấy đâu ra cái quyết tâm để cày được :(

như bi h mặc dù chưa làm xong bài nhưng vẫn đi ngủ...Good night everybody :x

@Trinh: i (&N) srtongly trust in our luv... juz 1na kick dat guys ass ... fuckin' hiz mind ... b-(
5/4 anh về đến NB :D em có mũn chui vào hành lý anh ké về VN ko kưng :x

@Pit: giv him a kick, kick his ass :)) (for me) cuz he made u (my sis_bro) unwell!!! Fukin his act!
@ Yến: dạo này cò quay thế ku :(
có có, cho em về với p ơi!!! =p~

dạo này sao sao đó, cảm giác mìn đang già đi :((
ở nhà học hành sao gùi? hix p vie có ai đi đón ko? 13h50 ngày 5/4 nội bài >_<
vé bus ra NB bi h là bi nhiu???
@Trinh: on behaf of him, thax 4 ur kick!:x do u still confuse 'bout my gender honey??? ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Lê Trân đã viết:
dạo này sao sao đó, cảm giác mìn đang già đi :((
ở nhà học hành sao gùi? hix p vie có ai đi đón ko? 13h50 ngày 5/4 nội bài >_<
vé bus ra NB bi h là bi nhiu???
@Trinh: on behaf of him, thax 4 ur kick!:x do u still confuse 'bout my gender honey??? ;)
Mày về thì tao ra đón đc chưa hả? Mày pải để cho chúng nó học để còn thi Đh nữa chứ..nhớ việc tao dặn mày đấy ;;) ;;) ;;)

con Phương này tốt bụng nhể :)) để cho các bạn học thi đh mới kinh chứ :))

sorry p Y ko đi đón được nhưng mong gặp lại sớm :x

mày thì tao bít roài, ko ra đón tao tao về oánh bomb nhà mày :x
mày cứ làm như mày ko phải thi đại học í :))
@cả lớp: nói vậy thui, ai rảnh thì nhảy bus lên, ko thì đằng nào hôm sau cũng chạy lên lớp đú ngay í muh :x

hic...tao cũng bít thế mà nên có nói j nhiều đâu....khi tao nhìn thấy mày tao thề là tao sẽ là đứa thịt mày đầu tiên trong những đứa đi đón mày hôm đó...đợi đấy

hik, sau vụ đi đưa tiễn thằng long xong thì thực tình mà nói em ko dám nghĩ đeens việc đi lên bus ra sân bay đón anh>_< Anh cung chiu khó về xong thì đến lớp nhanh nhanh nhá:*
HIk, anh bò và em trinh nói chuyện riêng với nhau rất chi là bạo lực, gây thu hút chú ý của em bò:p em đang thầm thưong cho đứa nào bị gánh cú kick ass của hai anh em B-)
em lan phuong tot bung de thưong qua , mai chi ngọc đến rùi sẽ... em nhá:*:x

Back
Bên trên