Lớp Nga đây! Welcome!

Ở bên này thì ngày mai mới là giao thừa cơ nhưng cứ lên đây đú. Chúc mọi người năm mới, thành công mới nhá. Chúc cho năm sau lớp mình đỗ đh 100%
Hôm nay hẹn bố mẹ lên chat nên chắc sẽ đón giao thừa với cả nhà qua YM luôn.

Chúc các a các chị 1 năm mới vui vẻ và đỗ đạt :x

happy new year

Sắp năm mới rùi, còn khoảng 2 tiếng nữa...
Thời khắc giao thừa quan trọng đang đến gần...
Lắng nghe hơi thở mùa xuân trong cái lạnh dịu dàng của hà nội...
........
hehe, lãng mạn thế đủ rùi;;) !
H thì..........................................èn en..........................
CHÚC MỪNG NĂM MỚI CẢ NHÀ!!!!!:x:x:xÔI YÊU MỌI NG` QUÁ :*:*:*
CHÚC CẢ LỚP MÌNH NĂM MỚI SẼ THẬT THÀNH CÔNG ĐỖ ĐẠT :)>- :)>- :)>- , LẠI LUÔN LUÔN VUI VẺ TƯƠI TỈNH :):)), SỐNG THẬT XỨNG ĐÁNG VỚI TUỔI-18-KO-THỂ-NÀO-QUÊN VÀ VỚI NĂM-HỌC-PHỔ-THÔNG-CUỐI-CÙNG B-)B-)B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy new year ca nha :D
hehe ko hiu sao ko go dc tieng Viet nua :( :)
nhung ko sao , Tet rui :X
chuc ca nha uoc j duoc nay :p
iu ca nha nhiu!!!

giao thừa
ôm bf mặt bùn thiu >_<
năm mới rùi
cả nhà zui zer nhá
thi đỗ đại học hết nhá...
tết xa nhà cứ thấy ... tủi thân sao í

ui, hôm Tết nói chiện với Pit vui thế :X
em nhớ Pit wo'a :((
Nhớ cả lớp mìn, nhớ Ams, nhớ nhà nữa :((
Hum nay đi học, hik, mùng 2 tết đi học,ui, sao muh chán :(

tết đi chùa
lên đấy toàn VN, cũng có không khí lắm
mùi nhang, rồi mùi pháo tết (lâu lắm mới nghe tiếng pháo, thix lắm :x), tiếng tụng kinh, bánh trưng, giò chả, xôi gà...
tết đầu tiên xa nhà như vậy đó!
nhơ mọi ng` ở nhà nhiều lắm ...

mọi người tết xa nhà còn thấy nhớ chứ ở nhà có vẹo gì nào :)
Mùng 1 tết thì đến Văn Miếu, sau đó đi chúc tết gia đình họ hàng, chấm hết :D

Đón giao thừa bằng cách hì hục sửa cái máy tính vì cái lại win, sau đó ko cài cạc mạng được đâm ra ko online để chúc cả lớp mình được :( Buồn :( Bi h chúc vậy :d các bác thông cảm nhé :D

CHÚC LỚP MÌNH NĂM NAY THI ĐỖ ĐẠI HỌC, NHỮNG BẠN NÀO THI ĐỘI TUYỂN QUỐC GIA THÌ ĐẠT KẾT QUẢ CAO NHẤT :) CHÚC NHỮNG BẠN ĐI DU HỌC APPLY ĐƯỢC VÀO TRƯỜNG MÌNH MONG MUỐN :) VÀ CUỐI CÙNG CHÚC MỌI NGƯỜI LUÔN LUÔN HẠNH PHÚC, VUI TƯƠI

hik hik...
đừng kể ko khí Tết ở nhà nữa mày, hik, tao phải đi học roài, test tiếc 1 đống, thảm lắm!
mà ở nhà đc nghỉ đến hết thứ 5 ah???
tết nhớ tiền mừng tuổi :"> heheh :D

Hik, các bạn ở xa đừng có bùn rì cả, vì ở nhà ai cũng nhớ mọi ng`:x
tết chả có rì, mọi ng` thừa bít mà :). Chỉ có mỗi lúc truớc giao thừa chuẩn bị là bận rộn, còn thì ngày tết cứ bị sai vặt suốt ngày, chạy như ngựa, mệt phờ râu...
NGọc đang mong đi học, vì ở nhà bùn quá, chả đi đâu, nhớ bạn bè:(
Mà sau tết có lẽ áp lực học hành sẽ rất là nặng nề, nghĩ thôi đã thấy mệt quá...

biết là h này lên chúc Tết thì có vẻ hơi muộn, nhưng em cũng xin chúc cả nhà năm mới hạnh phúc ạ.
chúc Y kiếm được 1 tấm "anh" ưng ý, chúc Mèo "đập đổ ( chứ cưa thì ăn thua gì ) " được cái anh ấy ấy. chúc cả lớp tất cả đều đỗ Đh như mong muốn :)
báo cáo thành tích là hki` này được 3.58, ko đến nỗi tồi :D.

hehe
anh ấy ấy vẫn là anh ấy hả mèo :p;)
@ Ngọc: uh, tóc tao bây h dài lém roài :( ah, tao mới nhuộm lại :D màu nâu đỏ, trông hay hay :X

cái ava của mày mới chụp hả Trinh ku??? công nhận tóc dài thiệt :D màu nâu đỏ cơ à, hoành tráng :)) tao đek dám nhuộm :D

to Hiền: cảm ơn nha, sẽ cố gắng kiếm 1 tấm "anh" :))

@! Trinh : tao thấy mày để tóc dài lại nhuộm nâu đỏ..trông xinh lém mày ạ...nhưng để dài thế thui đừng để dài nữa nhé

ko ko, cái ava đấy chụp lâu rùi! :D
h tóc tao màu đỏ sáng hơn 1 tẹo! :">
hehe
dạo này nữ tính cực :D
hehe, hè về đi đú với bọn mày thấy ngay thoai :D

hay thật...2 bạn lớp Nga đi du học thấy đều kêu là nữ tính đi nhiều...choáng quá...Đợi hè về kiểm nghiệm là bít ngay

@Trinh: hehehe bọn anh đá svuk cùng bảng Leicester với Chichester mới ghê chứ :)) thế là 3 đứa có cơ hội gặp nhau rồi hehehe
hẹn gặp em 19-20/2 nhá
tết nhất bùn như con chùn chùn, ít ngủ mắt mũi thâm quần như con gấu trúc
nữ tính cái con khỉ, đụng vào tao vẫn oánh như thường Phương béo ạ :D
hè về đứa nào nhận ra Pit cho 100 bảng :D

hie hie
SVUK đợt này ở Nott nhỉ???
hik, BH chỗ em có mỗi 3 thằng vào đội lei, hik. xịt :(

Nguyễn Lê Trân đã viết:
@Trinh: hehehe bọn anh đá svuk cùng bảng Leicester với Chichester mới ghê chứ :)) thế là 3 đứa có cơ hội gặp nhau rồi hehehe
hẹn gặp em 19-20/2 nhá
tết nhất bùn như con chùn chùn, ít ngủ mắt mũi thâm quần như con gấu trúc
nữ tính cái con khỉ, đụng vào tao vẫn oánh như thường Phương béo ạ :D
hè về đứa nào nhận ra Pit cho 100 bảng :D
:)) :)) :)) Mày nhớ lời đấy.100bangr ko ít đâu mày ạ...đc roài , mày về , xem mày nữ tính ra sao . Thế có thể rủ bf ra bắc ko ? để tao và Mít xem luôn một thể:)) :)) Nhìn qua pic cũng ko hay lém mày ạ;;) ;;) ;;)

Back
Bên trên