Lớp Nga đây! Welcome!

Lê Dương là ai? Sếp trưởng nhà mày ah Phương? Sao kì vậy? sức manh của t/y ah :D
Brighton đẹp nhưng đông VN vãi tè >_<
đù má cái trò nhớ nhà
mệt quá :(

sếp trưởng lớp tao chứ còn ai nữa..chẳng hiểu thế nào , ban đầu là canada về sau lại chuyển sang Uk..nhưng chẳng có sức mạnh TY j ở đây hết ..

hơ hơ tự nhiên lại nói về con Dương lớp mày làm gì thế hả Phương, thật là lạc đề [-x

sắp được nghỉ tết, hết thứ 3 tuần sau :) rùi được nghỉ khoảng 9 ngày :D

hic chẳng thấy không khí tết gì cả vì tết này ko đi chơi rùi :(

mày ơi..tao tưởng hết thứ 4 chứ nhảy..trước khi nghỉ còn bài Ktra toán của thầy Hùng..ắc thật. Mai thứ 2 , đc xem giao lưu của các em lớp 11 Văn..thế là đc 1 tiết ko pải chép văn...sướng quá..Mà ông lí trả bài ktra chưa hả mày..Ra tết mà trả thì vỡ mặt...Lớp tao hôm nọ ktra 3 câu đều là lí thuyết

gần tết mà toàn nói chiện học hành vậy >_<
năm nay nghỉ lâu vậy? sao ko đi chơi? ở nhà cho chết ja` ra ah >_<

tao vừa bị bố tao bắt ra chợ mua cá chép:(( :(( mệt quá cơ mà ko dám cãi lại:(( :((

Đã ông công ông táo rồi cơ à? Nhanh thế nhỉ? Hôm nay đi chơi với 3 đứa exchange VN nữa, vui phết. Ngồi trên xe ô tô với 2 em người Tây Ban Nha cũng đc mở mang đầu óc nhiều thứ, đặc biệt là khoản thuốc phiện :))
Mới có ảnh mới, tí nữa sẽ up lên, nhưng mà dạo này up ảnh lên hao toàn ko đc xét duyệt thôi, bắt đầu nản rồi đấy :(

hik, năm nay nghỉ sớm thía!
hehe, hum nay tao vừa tìm thấy rau muống ở chỗ tao xong, vui ko chiu đc :D
HI, mà hết Tết là HK2 roài, nhanh thía ko bít nữa!

to mèo: tao tưởng mày thích mua cá cơ mà, sao kêu chán hả???

to p: có thống nhất được đâu mà chơi với cả ko chơi

to NA: sưởng nhỉ, hay là đừng up lên HAO nữa, có trang nào dùng để share ảnh í, hình như của Kodak :) để hỏi lại bà chị họ tớ đã

to Phương: lớp mày lý cũng kiểm tra 3 câu à??? toàn lý thuyết à??? sao tao tưởng lớp mày kiểm tra có 2 câu thui, lớp tao 2 câu lý thuyết, 1 câu bài tập. Bài này chắc chắn điểm kém :( ra tết trả thì đen phải biết

rau muốn trên china town đầy
hnaof xuống đây đi, anh dẫ đi chợ VN
đi trước tết đi :)

@ Yến : uh..lớp tao 3 câu toàn lí thuyết...điên ko chịu đc...Ông ý toàn hỏi về lăng kính mày ạ...nào là Đn lăng kính rùi các khái niệm..sau đó viết các công thức của lăng kính ra rùi chứng minh 2 công thức cuối..Đúng cái nè tao ko học mà trước khi ktra hỏi bọn nó .Đứa nào cũng bào là ông ý ko hỏi đâu..ai ngờ...Sau tết trả bài đen cả năm

ko phải ở bir mà là ở west bromwich, gần chỗ anh
chiều thứ 6 cả lũ bọn anh đi, em rảnh ko? xuống từ sáng đi :)
sao mà học hành ghê vậy? mấy cái đấy bít chết liền :D
sắp đến tết rồi
relax đi nìu :x

mày biết ko đi từ nhà tao ra chợ ko xa lăm nhưng mà cuóc bộ ngày tết thì cũng vỡ mồm:(( :((
hôm nay có giao lưu mà mình ko dc xem mới đau chứ:(( :((

cái gì mà ko được xem hả con mèo kia, vừa được xem lại còn vừa đỡ phải học văn, sướng thế còn giè [-x

to p: nốt ngày mai thì mới relax được :D

ôi sướng thía, hik bọn tao vưa nghỉ xong bảo đi học lại thấy lười quá :(
@ Pit: thứ 6 em học đến 6 rưỡi cơ, mà toàn những tiết ko nghỉ đc, nghỉ là chết :-&
@Phương: mày nói những cái tao nghe cứ như trên trời ý, hỉu chết đó!

@ Trinh : mày có ở nhà học ông Cấn dạy Lí nè đâu mà hiểu..kể chắc chẳng đứa nào hiểu cả...nói chunng học ông nè đúng là một điều kinh khủng
@ Y : lớp mày mai ktra Toán hả..lớp tao hôm nay xin thầy mai ko ktra mà lùi lại sau tết...Bù lại nếu mai ko có chương trình ca nhạc nào thì có lẽ là...Sáng nay ngồi giao lưu với thầy mấy chuyện tình iu tình báo ...đến chết cười

gần tết mà ko được vui lắm, nhìu chiện thật :(
@Tr: hôm nào xuống được cứ xuống, thứ 5 cũng được :D

hôm nay lớp mình hẹn đi chợ hoa 26 tết
ko biết có hay ko nhỉ
tao tuyên bố là ko đi xe máy đâu sợ chết lắm

Back
Bên trên