Lớp Nga đây! Welcome!

hôm nay thi trắc nghiệm chả biết có ra cái vẹo j ko

cố lên mọi ng ơi!!!
Mà đac chọn đc ảnh làm year bok chưa??
@PIT: anh thi thê nào???

đấy, hôm nọ bảo thằng Tường mang máy đi chụp mà nó có nhớ cho đâu. Vẫn chưa chọn được cái nào cả :(

to Trinh: ảnh cá nhân của mày thì mày tự gửi nhé ;)

hôm nay thi trắc nghiệm đúng là mất thời gian thật

phải có cả ảnh cá nhân hả mày!
Uh, để tao tự gửi cho! :D
Thi trắc nghiệm thế nèo hả mày???

thi xong chán quá chẳng có hứng thú lên post bài nữa :(
thất bại rùi :((
hwa điên lên đi shopping, hix, xả stress thế này tốn quá >_<
mà ai nói lại cho P cái vụ ảnh này xem nèo :-?
mấy hôm trước đọc qua nhưng ko chú ý lắm >_<
cả nhà thi trắc nghiệm thế nào?

khổ thân p, thất bại là mẹ thành công mà, cố lên :)

hic ko định post bài vì số bài đang đẹp 1800 :D nhưng mà các bạn bức xúc đâm ra lại ngồi post :D

về vụ ảnh thì p gửi cho bạn Trí Dũng 1 ảnh cá nhân, cái ảnh nào p thấy hay ho í :) còn ảnh tập thể thì chắc vụ này bọn ở đây sẽ lo. Nhưng tình hình là Y chưa thấy cái nào hay ho để gửi cho các bạn làm YB cả :( thật là chán :(

hôm nay thi trắc nghiệm, có tất cả 4 đề ---> trong lớp sẽ có 5 đứa có mã đề thi giống nhau. Trông thi cũng bình thường, vẫn mang tính chất thi thử, ko biết thi thật thì thế nào :)

mà ngày mai họp phụ huynh đấy, điểm năm nay cao vãi nhưng lại chỉ có 5 suất học bổng thui vì bọn Pru ko tài trợ nữa thì phải :(
điểm cao nhất lớp mình chắc là mẹ già 9,0 8-} còn lại có nhiều đứa 8,9 và 8,8 phết.

hic mình chắc đứng thứ 9 hay 10 gì đó trong lớp, thật đáng buồn với điểm phẩy lý :((

uhm, lúc nãy thằng bạn nhắc là mai họp phụ huynh, tự nhiên thấy nhớ lớp quá :(
ảnh thì để P gửi sau :) bít thế đã :D
săp tết rồi :(
mấy hnay đọc bài trên vnexpress với vnn, thấy chợ hoa với chợ cây tết bắt đầu rậm rịch mở cửa
nhớ ngày xưa gần tết đi lượn chợ cây trên Bưởi, thích thế :x
rồi đi phủ nữa, cầu tình duyên ^_^
xa quá...
bao nhiu năm nữa đây...

Hik, chúa ơi, em bò đã quên ko đưa giấy mời cho phụ huynh :((. Ngày mai đến lớp lại phải nói với cô minh thế nào đây hả trời, năm ngoái cũng quên i như thế này :((
chắc lại phải làm ra vẻ là bố mẹ em bận quá ko lo lắng rì dc, trong khi thực chất là em ngủ quên đến khi họp xong mới nhớ ra...:|
CÒn cái vụ ảnh ọt, thực tình là nhìu thì cũng nhìu, nhưng mà chả bít chọn cái nào. Hay hum nào anh yến với tuờng béo mang máy ảnh đến lớp, rồi chụp lun thể cả cá nhân lẫn tập thể, xong gửi luôn. Thế chắc là nhanh hơn đấy...:)

uh, mai anh bảo Tường béo mang ảnh đi rùi.

to p: chợ hoa chưa năm nào Y đi cả, năm nay bọn lớp mình đang rủ mồng 4 tết đi lượn cả lũ, đập phá 1 triệu tiền thưởng luôn :))

hik
Ôi nhớ Tết ở nhà quá cơ!!!
Cả nhà chụp ảnh đẹp :X hik, nhớ lớp mình nữa
tự dưng nhớ hum về nhà Tường đập phá :D..vui ...!!!

Năm sau về mọi người có định đi đâu chơi ko?
Vụ ảnh thì mọi người chụp xong nhớ up lên hao cho đồng bào xem với nhá, nhớ nhắc thằng Tường ấy, nó là toàn ko chịu up lên thôi.
Tớ thì chẳng nhớ gì chợ hoa cả, nhưng mà nhớ món hành muối ăn với bánh chưng :p

năm nay bọn nó bảo sẽ đến nhà tao đầu tiên để chúc Tết(nhà tao ở Kim Mã rẽ trái mà)
chợ hao ở HN có bao nhiêu cái thế định đi cái nào

uh, vẫn nhớ nhà mày Thảo ạ! Hi, hè về đi đú :D
chắc lên chợ hoa Hàng j j ở phố cổ ý, tao quên mất tên rùi :(( hi, nhớ vụ trung thu năm lớp 10 đi chơi với cả lớp trên Hàng Mã :D
Hôm qua tớ vừa đc ăn bánh chưng xong!
@ PIT: ở Bir có bán bánh chưng ko anh????

hehe, con mèo viết sai rùi, chợ hoa chứ ko phải chợ hao nhé :))

to Trinh: uh nhớ hồi lớp 10 đi trung thu trên hàng mã, mỏi cả chân :D

mai tớ sẽ đem máy, phòng cho trường hợp Tường béo quên, mai nhất định phải chụp vài pô mới được :D

thui bi h đi đọc truyện giải trí cái đã :)

đi chợ hoa nào ^_^
chợ bưởi nữa, mua mai với đào về trang trí lớp :x
hè về làm quả lên chợ hoa Nhật Tân
gàn nhà con gái bố nhỉ, nhớ ngày xưa bố đèo con về toàn bị tưởng là ng` yêu con :))
mấy thằng bán hàng đấy đã giác ngộ tư tưởng chưa con?
hè về ko thể ko đú :D
@Trinh: em mùng mấy về? đặt vé chưa? bao h quay lại?
trên Bir trong China town có bánh trưng đấy
ah gần chỗ anh có cái chợ VN , ở West Bromwich, hôm nào xuống đây anh dẫn đi, món khỉ j` cũng có, mỗi cái hơi đẳt :D

em chuẩn bị đặt thoai! Vé anh đặt đắt ko???
1/7 về anh ạ! Còn return open mà :D

Nguyễn Lê Trân đã viết:
đi chợ hoa nào ^_^
chợ bưởi nữa, mua mai với đào về trang trí lớp :x
hè về làm quả lên chợ hoa Nhật Tân
gàn nhà con gái bố nhỉ, nhớ ngày xưa bố đèo con về toàn bị tưởng là ng` yêu con :))
mấy thằng bán hàng đấy đã giác ngộ tư tưởng chưa con?
hè về ko thể ko đú :D
@Trinh: em mùng mấy về? đặt vé chưa? bao h quay lại?
trên Bir trong China town có bánh trưng đấy
ah gần chỗ anh có cái chợ VN , ở West Bromwich, hôm nào xuống đây anh dẫn đi, món khỉ j` cũng có, mỗi cái hơi đẳt :D
Pit ơi..ở bên đấy cái j cũng có...vậy có nem chua rán ko hả mày:-? :-? :-?

ặc ặc... mọi người về muộn thế, thế lúc tớ về tớ đi chơi với ai bây h :(( Tớ chắc khoảng 10-15/6 là về rồi :( Lúc đấy về bọn nó còn đang thi, chẳng có đứa nào đi chơi cùng. Tớ đang định về một phát là chuẩn bị xin visa luôn, để đến lúc bọn nó thi xong thì xin xong rồi, đi chơi cho thoải mái :D

Back
Bên trên