Lớp Nga đây! Welcome!

em điên ah, sang đầu tháng 7 là giá vé chênh hơn 100 bảng đấy
htrước N search cho anh 1 cái vé rẻ nhất bây h là 510 (incl tax)
đầu tháng 2 sẽ còn xuống nữa, khoảng 480-490
mà vé này ai cho em để open ngày return đâu :D
return tháng 8 rẻ hơn đầu tháng 9, với cả nếu cái Hoa sang chỗ anh chắc anh cũng phải sang tầm cuối tháng 8, như năm nay đi này
thực ra mún ở nhà qua 2-9, sinh nhật thầy bu nữa >_<
chắc 15-6 anh xong hết rồi, nhưng ở lại đú với N thêm đã :D sau sinh nhật về
năm nay sinh nhật bên này thoai, về nhà các bẹn côn mông lên ôn thi --> mìn bị bỏ rơi >_<
NA về sớm bùn lắm đó :D
thằng bạn tớ đi ex cũng về sớm, rủ tớ về theo để đi đú đêm --> nhưng mà tớ ko ham bóng bánh nên cái vụ WC dẹp đi :D

hik
khổ anh thía, vé em book rùi mà, đắt thật, :-& 570 thì phải nhưng mà open return mà :D
31/6 em mới thi xong :(, thi xong mới về đc chứ :(

cái jè???
em bay của cái j`? sao có 570? chưa incl tax ah?
sao mà book vội thế, để đến cuối tháng 1, đầu tháng 2 trên ebooker với lastminute tha hồ sale off ^_^
mà có thi cái vẹo j` đến tận 31 đâu???

Khốn khổ cái thân tui :( có muốn về sớm thế làm gì đâu. Nhưng mà luật chương trình, sau 10 ngày kể từ ngày tốt nghiệp là phải về VN. Mà tớ tốt nghiệp hôm 2-6, tức là muộn nhất là 12-6 phải về. Nhưng đc cái host nó kêu là ở lại thêm mấy ngày, nó sẽ giấu cho nên mới dám 15 mới về chứ. Lúc đấy về thì có cái vẹo gì đâu, bọn nó còn đang cong đít lên thi đh, mình về ngồi mốc ra chẳng có đứa nào đi chơi cùng :(

hehe, thôi đằng nào chồng NA cũng về sớm mà :) lo gì, có chồng chơi cùng thì vui nào bằng :))

to p: toàn nói chiện book với chả chưa book vé, rõ mệt.
Nói vụ ảnh lớp ta đi, bọn nhóc ko chịu chụp đâm ra ảnh xí lắm :(

hik, Yến béo ơi, tao gửi ảnh của tao roài nhé!
@ Pit: em đek hỉu nữa nhưng mà trường em nó thi toàn ed excel voi AQA, phê lòi :(
570 icld tax chứ!

thì chủ yếu là thi 2 cái đấy thôi, của anh toàn AQA
570 incl tax mới ghê chứ :-O book ở web nào vậy? bay của hãng nào
ảnh hả? các bẹn lớp mìn toàn đẹp zai xinh gái ngại nổi tiếng >_<
bao h có yearbook thì mua hộ P 1 quyển nhá :D
đang bận làm coursework nên sẽ gửi ảnh sau :)
bao h là deadline nhỉ?

tomorrow p ạ :)) nhưng chắc là đi du học thì có thể gửi muộn hơn 1 chút

Hôm nay học 4 tiết nên bi h đang ngồi nhà xem tennis và online. Cuộc đời thất sung sướng :))

tsb, bác P và Trinh cứ lên đây bàn chuyện vé là sao, duyên thế
tớ từ hồi sang ăn được 1 món VN, đói quá :D
vợ bảo lúc về VN, muốn đưa vợ đi chơi phải hỏi song thân của vợ đàng hoàng, sợ quá :)
thế nên: chưa thể về sớm được :D

hờ hờ thế bác Hiền chưa sẵn sàng "nói chiện" nghiêm túc với các cụ ah :D
cố lên cho anh em học hỏi cái ;)
ảnh để sau đê :D
mà cho lại P cái email để gửi ảnh cái nhểy :D

Trả biết Tết này có cái vẹo j ko?nghĩ mà cám cảnh quá:(( :((
chả biết lớp mình chugns nó định thế nào nữa?ko biết có di chợ hoa hay ko?:-/ :-/

còn 1 tuần nữa là tết rồi ...
hnay ngồi nghe Lắng nghe mùa xuân về mà bùn chết được :(

ẹc ẹc... các bạn lãng mạn thế :| lại còn Lắng nghe mùa xuân về cái gì gì đấy nữa chứ. Mấy hôm nay đi xe buýt tớ toàn nghe Shreck thôi :)) hay lắm
Đã ai bảo chồng về sớm đâu mà chưa gì đã ti toe :p Chồng hâm :p
Xem ra lớp mình mới có tớ với Trinh gửi ảnh thôi thì phải :( Email để gửi ảnh đây này P : [email protected] (hi vọng tớ nhớ đúng :))

NA nhớ đúng rùi, lớp mình có thêm mấy ku gửi ảnh rùi, nhưng mới là để đúng deadline thui. Tớ ko hài lòng với mấy cái ảnh đã chụp đó. Nhưng dù ảnh có hay ho thía nào cũng chỉ lấy mỗi cái mặt thôi mà :)) mất công quá cũng ko cần nhỉ :))

hôm nay được bùng học đến đài truyền hình làm trò lố. Đúng là mất thời gian, vào tham gia chương trình Me xanh gì gì đấy, toi ko cả buổi sáng. Thật ra là lớp trưởng và bí thư phải đi cơ, nhưng vì bọn nó đi học đội tuyển nên đâm ra tớ và Quang nhộn đi hộ, cũng là để trốn tiết địa dở hơi.

được mỗi cái chị Khánh Chi dẫn chương trình là xinh. Còn cái lũ hát hò thì xấu ko thể tả nổi :(( nhìn như lũ đượi :(

Úi dời tao tưởng lên S10 làm j thì ra là cái chương trình đso ah
hôm nọ tao thấy nó đến phỏng vấn mấy đứa lớp mình:)) :))
@Y:mày gứi ảnh rroi ah?

phỏng vấn mấy đứa lớp mình lúc nào, tao dek biết vậy???

tao gửi ảnh rùi, nhưng mà trong tết này sẽ chụp 1 cái ảnh khác để nộp lại :) gia hạn đến 10/02 mới hết hạn rùi, vì thế bọn mày chụp nhanh lên đê :))

Ờ thế chắc là em sẽ gửi lại. Anh Y cứ an tâm là em sẽ lại làm phiền hihi.
Hum truớc me xanh đến phỏng vấn lúc đang học, chả đứa nào bít rì . Ông thắng ông í dẫn đến phòng học cái đội tuyển jj ấy, xong rùi ko hỉu sao dừng lại đúng lớp mình. Thế là phỏng vấn vớ vỉn 8-}. Chuối kinh hồn ...

Me xanh là cái gì đấy các bạn, mới đi có 5 tháng mà đã thấy mình lạc hậu rồi.
Hôm nay vừa có bữa trưa miễn phí ở trường, sướng ko chịu đc. Hôm nay có thêm 2 thằng VN từ Big Island sang đây, vừa làm nem ăn xong, no ơi là no.

hwa ông công ông táo hả :D
bên này định mua ca' chép thả nhưng dek có chỗ nìu bán cá tươi :-< mà chắc có cũng đắt nữa :(
tuần sau tết rùi...
trời ơi tết xa nhà.... bùn xo ...

----------

mà bao h cả nhà nghỉ tết vậy? Tết này có kế hoạch đi thăm thú j` ai hay đập phá ở đâu ko vậy?
mà ảnh là gửi 1 ảnh chân dung ah?

----------

mà bao h cả nhà nghỉ tết nhỉ? Nghỉ đuwocj bao lâu?
tết này có kế hoạch thăm thú j` ai hay đi đập phá ở đâu ko vậy?
còn vụ ảnh là gửi 1 ảnh chân dung hả?

Mày ơi...mai mới ông công ông táo mày ạ..thế có cần nhắn nhủ j về nhà ko >
mà Pit ơi...cái Lê Dương lớp tao lại chuyển sang Uk học tập đấy..nó ở gần Chichester..sang cũng đc 2 hôm rùi

Back
Bên trên