Lớp Nga đây! Welcome!

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các anh chị năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

em nào đây nhỉ??? có bạn nào lớp mình quen ko thía???

ngày mai đi chợ hoa nhưng đang thiếu xe máy, hic lớp 12 rùi mà ko biết đi xe máy khổ thật đấy :( con mèo mày là đứa nhát chết [-x

chuẩn bị đi shopping chuẩn bị cho tết đây :))

đi chợ hoa về tường thuật lại nhé :p
heheh
Béo tập xe máy cho mèo đê!!!!!!
^_^V

@ all : chúc các bạn lớp Nga năm mới có nhiều may mắn nhé...Ước j đc nấy nhé...Đặc biệt là sẽ đỗ ĐH 100%....

ah chợ hoa ... :)
con tập xe đi con gái, hè về đèo bố, mama bố bán mie xe của bố rùi >_<
đi bus lên thui, có j đâu, chụp ảnh nhé
@Mèo+Phương: nhận được thư + cards rồi, thanks a lot :x

huhu, h này chắc mọi ng` đang đi chợ hoa vui vẻ lắm, mình phải ngồi nhà chờ tẹo nữa đi về quê, bùn ơi là bùn :(:)(:)((. Lại còn phải dọn phòng của chính mình trong khi nó bẩn kinh lên dc 8-}. Chết mất thôi :(:)(:)((
Hik, dù sao cũng mong là mọi ng` đi chơi vui vẻ, sau đó post thật nhìu thật nhìu ảnh để đây còn xem cho thỏa thik :))
Còn lời chúc năm mới,để năm mới đến rùi chúc...:D:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hom nay di choi vui vai ra chung may ah.nhung lop minh co moi 11 dua di thoi :(( chan chugn no that lop 12 roi ma
suong nhat la bon tao len cong vien Vang Trang choi cam giac manh:)) :)) vai ca linh hon
kho than bon may qua muon bon chen cung cha dc:)) :))

----------

ah quên mất còn chuyện tập xe máy của tao:)) khi nào tao dc mua xe tao sẽ tập:(( :((
@pit:yên tâm là hè mày về tao sẽ đèo mày ra QUẢNG AN mặc dù là tao ko biết dg daau

Ui rùi ui hum nay mệt quá, ở nhà dọn mún điên lên đc, đúng là tết nghìa là lao động...:)
Mọi ng` đi chơi sao chỉ thấy mỗi mẹ thảo lên post thế, anh yến chả thèm lên tường thuật j cả, cũng chả có ảnh ọt j hết :-w :(
<nói đên đây mới nhớ ra là anh cũng phải dọn dẹp cả ngày nay, hehe>
Dù sao anh Y cũng mau mau up ảnh nhá ;;) :p, để anh em bất đắc dĩ ở nhà còn dc hửong tí ko khí vui xuân B-)

mày ko đi hả cu*ng???
Uh, tường thuật lại đi, nghe bảo hết 1trieu đúng ko???? Hi, đi Vầng trăng nữa
eo uim vui thía :X

Năm nay thật là 1 ngày kinh khủng tao phải làm quần quật từ sáng đến tối:(( :(( bi h mới dc xả hơi:((
nhanh thật đấy thế là mình lại già thêm 1 tuổi rồi:(( MỖI NĂM 1 TUỔI,CÁI TUỔI NÓ ĐUỔI XUÂN ĐI
năm mới chúc chúng mày mọi sự như ý:x thi đỗ ĐH để bọn mình còn có cơ hội đi dú với nhau chứ=D> =D>
Yêu chúng mày nhiều:x :x

con mèo kia, từ lúc tao lấy câu CÁI TUỔI NÓ ĐUỔI XUÂN đi làm phương châm sống thì mày lại bon chen đấy hả??? [-x

to em bò: vụ ảnh ọt anh ko biết rì đâu em :) chụp máy thằng Tường mà hôm đấy nó làm rơi máy 1 cái rõ đau, ko biết có bị làm sao ko :D ảnh ở trong máy ku Tường thì cứ lâu lâu mới được lấy :)
anh ko tường thuật lại được vì tối qua đã phải dọn dẹp, hôm nay lại dọn tiếp, vừa mới xong được 1 ít :) nên bi h mới có thời gian để mà ol rùi post bài cho cả nhà :D

Tình hình là thế này, hôm qua lúc đầu thật ra định đi về vì chỉ có 11 người đi, nhưng rùi anh chị em máu lên quyết định đi chơi cho tẹt ga. Điểm dừng chân đầu tiên của đoàn đại biểu là chợ hoa ở Hàng Lược, nhưng tình hình là rất tình vì bị lạc mất nhau, đoàn chúng ta có tất cả 4 xe máy, trong đó có 1 xe kẹp 3 là xe của Tường. Vì ku Tường đi nhanh quá, ko bám đội hình và ku Minh thì chẳng biết đi đường nào, nên đâm ra 6 người đến nơi sớm nhất là tớ, Loan, mẹ già, Thảo mèo, Ú và Đồng Thanh. Và rồi quyết định chia làm 3 tốp, 1 tốp đi vào chợ hoa là Loan và Đồng Thanh ( xin viết tắt là Thanh Cu), 1 tốp đi ra bốt Hàng Đậu để tìm là tớ và mẹ già, tốp ở lại là mèo và Ú. May thay trên đang đi được 1 đoạn thì tớ nhận được điện thoại của Huyền Trung hỏi đang ở đâu, cùng lúc đó cũng nhận được điện thoại của Loan là đã gặp mấy người còn lại.
Túm lại sau khi nói 1 thôi 1 hồi thì việc đi chợ hoa ko có cái vẹo gì hết :))

Điểm quan trọng của chuyến đi chơi chính là quyết tâm đi lên Công viên Vầng Trăng của đoàn ta mặc dù trên đường đi gặp rất nhiều khó khăn do đường xá vào dịp tết là hết sức đông đúc. Cuối cùng sau gần 1 tiếng bon bon trên đường, đoàn đã đến đích :) Rùi vào mua vé chọn gói luôn, thích chơi bao nhiêu tùy thích :)) Mở màn là tiết mục " Hải tặc", nếu mình nhớ ko nhầm thì có đứa nào kêu là cái này là nhẹ nhất, nhưng thật ra ko phải vậy, mới lắc lư được vài vòng mà ai đấy cũng choáng váng, sợ xanh mặt :( ông hướng dẫn dám chê bai chúng ta là kém, trẻ con nó còn đi được. Rùi tiếp theo là vào phòng chiếu phim ảo, ấn tượng chỉ nhạt nhào là vì lúc chiếu phim phóng lung lay, lắc mạnh quá nên nhiều người bị đập tay, chân vào ghế ( đau phết). Sau đó chơi lái oto, trò này hay ho mà lại vui nhộn nên ai cũng thích thú, đi mấy lần liền :)) rùi đến cái gì í nhỉ??? à đúng rùi, sau đó thì đoàn ta đã mệt phờ râu nên 1 số trò sau chỉ có vài người tham gia :D Và rùi giây phút được mong chờ đã đến, bọn tớ quyết định chơi trò chơi cảm giác mạnh :)) nhưng trong quảng cáo í, đi cái tàu lượn, sợ nhất là đoạn xoắn ngược lên, cảm giác như mình sắp rơi xuống dưới, nhưng mà nói cho đúng thì trò này cũng thường thôi, có khi còn ko ghê rợn bằng trò đầu tiên :)

Đấy, chuyến đi chơi chỉ có vậy, tất nhiên là chơi chán thì phải ăn nên ko kể ra đây :)

Ko biết mình có viết dài quá ko, các bạn chịu khó đọc nhé, đang có cảm hứng :)

Mãi mới thoát được tuần kiểm tra hki`
Lên đây thấy Yến kêu cái trò Hải tặc khó :)), ông soát vé nói thế là đúng quá rùi còn gì, trẻ con đi cái đó còn chẳng sợ, tớ là tớ thích nhất trò đó đấy :)
Thế thôi nhá
Chúc cả lớp ăn tết vui vẻ
Yêu lớp :x!

hehe
nghe kể sướng thế :X
eo ui, sắp Tết rùi, hnay tao ngồi học mà mún nghỉ khủng khiếp ý, cứ nghĩ đến cảnh ở nhà h này chắc vui lém :(( huhu
Chúc cả lớp mìn ăn Tết vui vẻ này, học tốt này, đỗ ĐH 100% nữa nha :x
iu moi ng!

hnay đựoc ăn bánh trưng ...
hix... đi chợ VN cũng chẳng có mấy mà đắt quá trời >_<
còn có cả cây quất bé xíu mới ghê chứ!
mai lên CHÙA việt nam :D
trông chùa chán đời ko chịu được
nhưng mà thôi, lên cho có không khí :)
sắp tết rồi ... nhớ mọi người quá ...

hic hic... h này ở nhà mình đã bắt đầu chiến dịch thu thập tiền mừng tuổi rồi :( Thế mà năm nay, ko những ko đc mừng tuổi mà lại còn phải đi mừng tuổi người ta nữa chứ, buồn ơi là buồn :(
Nhưng mà cũng may ở chỗ tớ có mấy anh chị người VN, đi chơi với mấy người đấy cũng khoái lắm.
Hôm qua vừa nhận đc e mail của ông anh giai, nghe nói năm nay nhà tớ thừa bao nhiêu là bánh kẹo tại vì mất mất một con chuyên ăn đồ ngọt :))

Sắp đến năm con chó rùi
Chúc mọi ng` có 1 HK thành công hơn năm ngoái
Tối nay chắc k onl đc.
Chúc trc’

chúc chị 2 Ngọc hạnh phúc trăm năm bên bác Choi nhà em
và toàn bộ lớp Nga 1 năm mới giỏi giang hạnh phúc , cố gắng đạt chỉ tiêu đi du học Nga hết nhé ^^ :D :x

Mấy tiếng nữa là giao thừa rùi...Vào chúc mọi người 1 năm vui vẻ , thành công nhé..
@ Pit : tao chúc riêng mày đạt đc nhiều điều mong muốn ...cố gắng hiền nữa mày nhé..đúng là sức mạnh của bf ...kinh thật

Chúc lớp Nga năm mói vui vẻ nha
Chưa wen biết nhưng vẫn là bạn cùng trường
Chúc 1 năm mới mọi điểu ước thành hiện thục :p

@Yến:tao có lấy câu của mày đâu mà tao lấy cẫu của chị Đào đấy chứ:)) nhưng thôi ko sao bọn mình cùng dùng cũng chả chét ai
năm hết tết đến rồi buồn quá cơ
giao thừa năm nay thì ngôi nhà tụng kinh:(( chả có ai đi chơi cùng cả:(( đi với bố chán chết
chúng mày di chơi vui ve nhé:)) :))

Back
Bên trên