Lớp Nga đây! Welcome!

hic các bác nói chuyện rôm quá nhể??? toàn chuyện uk đek hiểu gì :))

Trinh ku nữ tính từ xưa rùi chứ có phải bây giờ mới nữ tính đâu, đúng ko Trinh ku??? :))

Thôi ko tán phét nữa, phải học đây. Các bác học hành chăm chỉ nha

Nữ tính lên phải nói đến bạn NA đây này :p Đến con bạn đang ở Hawaii cùng tớ còn phải công nhận nữa là ...
Hôm nay gửi application form rồi :D Mất toi $100 ... May mà hôm nay còn gửi kịp vì ngày mai là deadline rồi :( Gửi xong đống hồ sơ đấy thấy nhẹ cả người. Nhiệm vụ lớn nhất coi như đã hoàn thành đc 3/4, sướng quá :D Còn 4 tháng nữa thôi là đc về nhà rồi, cố lên nào... Chắc lúc tớ về sẽ dành nguyên một tháng chỉ để ngủ và ăn :D

SÂo mày chăm họ thế hả Yến?từ hôm nghỉ đến h tao chơi tẹt ga chà học cái j cả
hôm nay còn đi đàn đúm với bọn lớp cũ:)) :)) mệt quá

cái con mèo kia mày đã được đi chơi thía sướng bỏ xừ lại còn kêu mệt cái nỗi gì hả??? Tao chẳng qua chẳng có vẹo gì để đi chơi đâm ra ở nhà hết xem phim, nghe nhạc bi h học chứ sao nữa :D

to NA: eooo ôi mong về nước sớm thì cũng là lúc bọn tớ thi đại học đấy, nhắc đến mà thấy sợ lắm :((

uh, hum nay mới khai bút đầu xuân, còn từ đầu tết đến h chả hỉu làm những cái j nữa 8-}. Mấy hum nữa đi học đội tuyển thể nào cũng bị tụt hậu kinh khủng:(, vì ngay cả hum nay cũng có học chữ nga nào đâu:).
Dù sao, đến hum nay bắt đầu thấy tiêng tiếc tết>_< chưa ngủ đủ j cả, chả hỉu sao tết lại ko bùn ngủ như lúc thưòng

chia lại bảng rồi, dudley cùng bảng với Nott2 --> đá cùng Minh Phương đấy Phương béo ạ :) còn nhớ ku đấy ko :D
hè này bf của tao ko về :) nếu có thì cũng là tao vào kia chứ ko phải anh í ra HN đâu :D
năm mới năm me, lạnh vãi tè >_<
hết tết rùi nhỉ ...
bao h đi học lại vậy?
sau tết học hành chắc điên người lắm nhỉ >_<
cố lên nhá cả nhà iu :x

chơi nốt hôm nay là mai phải đi học rùi, chẳng biết là tết xong học có phải trâu lắm ko nhưng tình hình là vẫn thấy mình lười lắm. Hic chưa thấy cái động lực thi đại học đâu cả, mình thật là phục những người tự học, lôi 1 đống sách ra nghiền hết :( mình mà đọc sách là chỉ có ngủ sớm thôi, chẳng được cái vẹo gì :((

hehe
tao hồi ở nhà mà nữ tính mới sợ chứ :">
ngượng chế!!!
hum nay đi học rùi ah???
Eo ui, Tết nhanh chế!!!
Vèo phát là hít rùi :(

Nguyễn Lê Trân đã viết:
chia lại bảng rồi, dudley cùng bảng với Nott2 --> đá cùng Minh Phương đấy Phương béo ạ :) còn nhớ ku đấy ko :D
hè này bf của tao ko về :) nếu có thì cũng là tao vào kia chứ ko phải anh í ra HN đâu :D
năm mới năm me, lạnh vãi tè >_<
hết tết rùi nhỉ ...
bao h đi học lại vậy?
sau tết học hành chắc điên người lắm nhỉ >_<
cố lên nhá cả nhà iu :x
tao nhớ rùi , anh MP -người bảo ai đó là ' đi @ chân ko chạm đât':)) :)) :)) Tao vẫn còn ấn tượng câu nói đấy lém mày ạ...
Ô hay , pải bảo nó ra Bắc 1 lần chứ mày ...cho tao và Mít nhìn rõ dung nhan bf của mày cái...:-? :)>- :-?
Nói j thì nói , đầu năm tao vẫn chúc mày mọi điều tốt lành...mong rằng sớm gặp lại mày:x :x :x

hôm nay đi học được cô Minh mở hàng cho mỗi đứa 1 tờ đỏ 10k :D rùi còn lại chẳng thầy cô nào mừng tuổi :( Ông dạy Địa còn định kiểm tra bài cũ, thế mới kinh 8-}

Hic hôm nay đi học ở trường cứ tưởng phải đi học thêm luôn, ai dè được nghỉ :)) sướng quá bi h lại ngồi online :))

hôm nay bọn tao học đội tuyển 3 tiết đầu theo lịch là như thế
vậy mà ông Hùng quên mới duyên chứ
đâm ra chả phải học j cả

ông í sợ phải mừng tuổi bọn con đấy mèo ạ :))
@Phương béo: mày nhầm với thèng Quân rồi >_< sao lại quên bẹn Phương dễ thương được nhỉ >_< nhưng mà dù sao cũng ko gặp rùi vì Phương đá cho Nott 1 :D
hết tết rồi, cong mông lên mà học đi nhá :D
bảo chị Minh mừng tuổi đồng bào xa xứ nữa đê ;)

đúng rùi, bảo cô mừng tuổi đi!!! 10k thoai :p
@ Pit: chuyển đơn vị tiền tệ từ VND sang bảng :)) 10k :))

Công nhận là đi du học thế này thiệt đủ đường, thiệt cái đầu tiên là ko có tiền mừng tuổi. Nhưng mà nghe lời bà tớ nói thì tớ vẫn có tiền mừng tuổi năm nay. Bà giữ hết, hôm nào về VN bà sẽ đưa cho tớ hehehe.... sướng quá há há há :D

Hum nay học đội tuyển, đáng ra phải học cả buổi sáng, kết quả là thầy lại ko đến 8-}và nghỉ hết lun :). H lại ngồi vô công rồi nghề ở nhà :))
mấy cái thầy cô dạy đội tuyển này đúng là vô trách nhiệm, hay như mọi ng` nói, keo ơi là keo [-(
Nhưng dù sao thì ở nhà cũng thik quá...:D

thích thế còn than gì nữa :)) mấy ngày sau tết đi học cũng nhàn, chưa thấy gì mà phải cong mông lên lắm :)) lại còn chưa phải đi học thêm, đâm ra chiều nay quyết định nằm nhà xem phim :D Trời lại đang mưa mới lãng mạn chứ

Uầy sướng vật,...
chẳng bù cho mình hôm nay phải làm 3 cái test mà toàn mấy môn củ chuối nữa chứ.
Nhưng mà cuối tuần này thì lại chơi thoải con gà mái rồi.

Nguyễn Lê Trân đã viết:
ông í sợ phải mừng tuổi bọn con đấy mèo ạ :))
@Phương béo: mày nhầm với thèng Quân rồi >_< sao lại quên bẹn Phương dễ thương được nhỉ >_< nhưng mà dù sao cũng ko gặp rùi vì Phương đá cho Nott 1 :D
hết tết rồi, cong mông lên mà học đi nhá :D
bảo chị Minh mừng tuổi đồng bào xa xứ nữa đê ;)
mày đọc lại bài trả lời của tao đi...ý tao là câu đó MP nói về Danh QUân..MP thì tao ko quên đc...nhìn trông ku rõ dễ thương ạ..thế hè nè ku ý có về ko hả mày ?b-) b-) b-)

@Trinh: mie, 30p đấy em, mua được 3/4 cái kitkat đấy :D tiền bạc cả ^_^
bao h thi hsg í nhêyr? sao thấy học hành lung tung thế >_<

kitkat chỗ em có 35p thui anh ạ :D
19 em xuống Nott gặp nhau anh nha', gặp cả Ngh nữa :p
em tưởng tháng 3 mới thi hsg chứ????

Back
Bên trên