Lớp Nga đây! Welcome!

vẫn là Dung mà, có thay đổi gì đâu :) chỉ có thay 2 phó bí thư là Yến và Bích Ngọc thui :D

hic, trên này có ai biết làm 1 website riêng ko? dạy tui với :((

Đoàn Ngọc Anh đã viết:
Lại nói về vụ ảnh cho year book, hôm nào là deadline để tớ còn biết mà chọn ảnh nữa chứ???????? Mà mạng mẽo kiểu này thì dễ còn phải đợi dài dài mới gửi đc cho mọi người.
Ừ đúng rồi, mà bí thư năm nay vẫn là Dung tửu hả?
Sozy, cái Hải Anh nó biệt tăm không thấy đâu.
Tình hình là deadline 20/1

Ừ há, vừa lướt qua topic yearbook xong, anyway, thank u bạn Kurtdonald (nếu tớ ko nhầm hì hì... :p) Có thêm câu hỏi cho bạn nữa là muốn tớ gửi ảnh chung với cả lớp hay là gửi ảnh riêng đây :D Thế nào cũng đc, miễn là tiện cho các bạn...
Mai thi hả Pit? Thảo nào hôm nay onl ko thấy Pit :p Đúng là chuyện lạ hihi...
Tớ đi học lại rồi, bây h mới thấy thấm thía đi học đúng là sướng thật :)) Tha hồ ngồi buôn với con bạn. Mà chẳng hiểu sao hôm nay có một đống đứa cắt tóc, trường thì tỉa hết cây, cọ lại sàn, nhìn cứ là lạ. Mà đã thế đi học lại là mất hết thói quen chạy xe buýt, hôm nay vì lấy sách, tí nữa thì ko ra kịp xe buýt :p
Học hết tuần này, thứ 2 tuần sau lại đc nghỉ rồi há há... :p
À mà tớ có 1 tin vui và 1 tin buồn. Tin vui là ko có môn nào của tớ trong học kì đầu tiên dưới B cả. Tin buồn là vẫn ko đc 4.0 :( Tại vì có 2 môn bị A- nên chắc là chỉ đc 3.9 thôi. Nhưng thôi thế là đc rồi :p Vấn đủ điểm để đc một bữa trưa free ở trường hé hé :))

Bọn ấy có ảnh thì cứ gửi luôn đi, không cần chờ đâu ;)

@ Pit : hôm tới mày thi rùi nhảy...cố lên con gái..tao tin chắc là mày sẽ vượt qua đc bài Ktra kế toán mà..Good luck !

Đoàn Ngọc Anh đã viết:
Ừ há, vừa lướt qua topic yearbook xong, anyway, thank u bạn Kurtdonald (nếu tớ ko nhầm hì hì... :p) Có thêm câu hỏi cho bạn nữa là muốn tớ gửi ảnh chung với cả lớp hay là gửi ảnh riêng đây :D Thế nào cũng đc, miễn là tiện cho các bạn...
Mai thi hả Pit? Thảo nào hôm nay onl ko thấy Pit :p Đúng là chuyện lạ hihi...
Tớ đi học lại rồi, bây h mới thấy thấm thía đi học đúng là sướng thật :)) Tha hồ ngồi buôn với con bạn. Mà chẳng hiểu sao hôm nay có một đống đứa cắt tóc, trường thì tỉa hết cây, cọ lại sàn, nhìn cứ là lạ. Mà đã thế đi học lại là mất hết thói quen chạy xe buýt, hôm nay vì lấy sách, tí nữa thì ko ra kịp xe buýt :p
Học hết tuần này, thứ 2 tuần sau lại đc nghỉ rồi há há... :p
À mà tớ có 1 tin vui và 1 tin buồn. Tin vui là ko có môn nào của tớ trong học kì đầu tiên dưới B cả. Tin buồn là vẫn ko đc 4.0 :( Tại vì có 2 môn bị A- nên chắc là chỉ đc 3.9 thôi. Nhưng thôi thế là đc rồi :p Vấn đủ điểm để đc một bữa trưa free ở trường hé hé :))

hehe sao bạn NA ko cắt tóc luôn đê :)) làm mới mình 1 thể luôn nhể :D

à mà NA vào HAO xem lớp mình có cái ảnh nào đẹp đẹp, mặc đồng phục lớp thì càng tốt và nhất là gần như đầy đủ lớp mình thì gửi cho tớ nhé :X dạo này bị hạn chế dùng máy tính rùi, buồn quá :(

to p: chúc thi tốt nha :D

Yến ơi, mày hay ai ở lớp mình còn giữ cái ảnh khai giảng đầu năm ko??? scan lên đi!
@ Pit: exam acc hả anh??? cố lên! hum nay anh thi cả C1 C2 đúng ko??? ed excel hay AQA ha anh???

Các bạn ơi, làm cái ... gì gì mà ảnh ảnh í thì làm thế nào, tớ gửi ảnh cho các bạn hả.
Vừa nhận được kết quả ACT xong, được 23 ( trong top 25% - nói nghe oai nhưng thực ra 23/36 thì vẫn khá 4` :)) )
Mà sao được 1 tuần rùi mà thấy tăng 2 điểm chất lượng vẫn thấy fê

thi chán quá :(
trước lúc thi còn giận dỗi linh tinh với bf :( thậm chí còn ko có 1 câu chúc của nó nữa :(
làm bài sai linhtinh
lẽ ra đã có thể làm tốt hơn :(
mai thi acc nữa, ko khả quan lắm :(
bùn thật!

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
Các bạn ơi, làm cái ... gì gì mà ảnh ảnh í thì làm thế nào, tớ gửi ảnh cho các bạn hả.
Vừa nhận được kết quả ACT xong, được 23 ( trong top 25% - nói nghe oai nhưng thực ra 23/36 thì vẫn khá 4` :)) )
Mà sao được 1 tuần rùi mà thấy tăng 2 điểm chất lượng vẫn thấy fê
ACT 23 thì chả làm gì được đâu. Tôi có 1 tuần để ôn cái đấy xong cuối cùng cũng 23. Điểm này thuộc loại trung bình kém nên không lấy nữa
Mà ông gửi ảnh vào [email protected] đi

oái oái, các bạn nói điểm gì mình chẳng hiểu gì cả :( buồn ghê :(

to MH: đến bao h thì hết phê đấy hả??? phê mãi thía ko mệt à???

to Trinh: ảnh đầu năm nay á??? thiếu mất 3 đứa mà. À mà phải mặc đồng phục lớp cơ. Thui để tìm coi có ảnh nào khác ko

Thực ra cũng chẳng có gì mấy đâu Y ạ, ACT thì cũng như kiểu SAT
Còn cái điểm TB thì nó lấy 60% là chuẩn để pass ( dưới 60% tức là F) - vợ tui được 3.9 nghĩa là điểm TB là 99% ( nếu coi như độ khó của GD VN và GD Mẽo là ngang nhau thì vợ được 9,9 :D) - sợ
@ chú Dũng: chú thi SAT đến đâu ùi, mie công nhận khó lòi mắt, thi lần đầu được 1500, thấp quá ko dám thi đợt kế tiếp ngay, chờ cuối tháng này mới dám thi lại. Điểm mà cứ 4` thế này thì chết chứ sống sao được nhể?
Còn cái ACT thì tui cũng chẳng ôn tí nào, toàn là học SAT rồi có đợt thì thi ACT đấy thôi. Với cả tôi cũng có bảo là điểm ACT tui ngon đâu mà chưa gì đã chửi vậy ? TSB chú ! Có gì thì anh em liên lạc tí nhể? Y!M của chú là gì? :))
Thui chuồn đây
Bi mọi người
Thân

Tôi không ôn SAT nữa rồi, chuyển sang SAT II
Ym: kurtdonald13

dc nghỉ tiết 3 để tự học Nga mà mình lại ngồi chat chit thế này:(( :(( tao chán hcoj Nga lắm rồi:(( :((

Hiz... Nhiều ảnh quá, ngại chọn lắm, hay là lấy luôn cái avatar của chồng làm ảnh yearbook nhỉ :p
Tớ có góp ý là yearbook ở trường tớ bên này có mục funny picture, tớ thấy cái đấy cũng hay đấy chứ :D

Bọn ấy chọn ảnh rõ rõ 1 tí nhé. Avatar sợ hơi bé
Những cái ảnh hoạt động khác thì bọn tớ cũng đang thu thập rồi, nhưng cái chính là mọi người mãi vẫn không chịu nộp, nên bọn tớ bó tay

tớ thì sẽ tự chụp ảnh rồi nộp vào cuối tuần này
chắc vẫn còn trong hạn chứ :)
@ Dũng: còn rảnh ko thì anh em chat tí nhể, hỏi han tình hình "đại ca" :)
@ Vợ: cái ava trông cũng ... "tạm được", chồng thấy cũng hay đấy :) ( Bác Dũng ko phải lo ảnh nhỏ đâu vì ava của tôi là cắt ra từ ảnh chính )
Thân

"tạm được" là thế nào? Vợ chẳng kiếm đc cái ảnh nào cả vì dạo này thì lắm ảnh nhưng mà nhìn cái nào cũng lộ rõ bản chất "mỡ" :( Mỗi cái ảnh avatar của chồng là chụp hồi mới sang nên trông vẫn còn "eo ót" lắm. Chờ mãi chẳng thấy chồng onl nên vợ đi đọc truyện đây :D

Back
Bên trên