Lớp Nga đây! Welcome!

phải nghe được câu chuyện ông í nói còn buồn cười nữa em ạ :)) sau khi nói chuyện với ông í xong anh chỉ đợi để phát phì thôi :)) lúc ông í nói anh còn chẳng để í ông í nói gì cơ mà, chỉ nghe lõm bõm thui. Túm lại sau khi vòng vo tam quốc ông í đi đến kết luận là anh sai lè lè, còn ông í thì đúng lol =))

à mà mai em bò và cả lớp, phải cùng anh diễn phim cho nó đạt đó nha, lúc anh nói thì phải gật gật, coi như hiểu vấn đề đó. Bi h anh phải chuẩn bị cho bài diễn thuyết ngày mai đây :))

hehe cuối cùng có cái vẹo gì đâu, ông ý chẳng đả động gì, mà tao cũng chẳng phải nói cái giè cả :))

túm lại sự việc khép lại tại đây

uh, bọn tớ phải đi học rùi :(
bùn lắm cơ!
Bọn ấy thứ 2 mới phải đi ah?? Sướng thế

cài trò j mà nhắng vậy >_<
sao năm nay vớ được gv Lý khìn vậy :))
nhớ cô Liên >_< cả chị mộng mơ với chị Phấn màu nữa :(

uh, công nhận nhớ cô Liên thế :( chắc hôm nào có bài khó phải mang đến hỏi cô Liên mất :D

hic ngày 14/1 cả nước thi thử trắc nghiệm môn ngoại ngữ, cả lớp mình phải thi Nga thế mới cú chứ, từ đầu tưởng sẽ có thông báo về từng lớp để ai đăng kí thi Nga thì thi, thi Anh thì thi. Đây chẳng thấy có cái thông báo nào, đùng 1 phát dán trên bảng thông báo tên và phòng thi môn gì luôn. Bó tay, hỏi cô Minh thì cô Minh cũng mù tịt. Hy vọng là đến khi thi tốt nghiệp được chọn thi Anh :)

Hum nay rất chi là bùn...
Chán đời :|
Bạn trai dớ dẩn...
Học hành be bét...
Trời lạnh lẽo xám xịt...
Chung quy là chả dc cái rì...
Ngủ cũng ko ngủ dc...
Mún đc khóc 1 trận cho thỏa mà cũng ko dc, vì đã nói sẽ ko khóc...
Ôi...:(

>:-D< gửi đến các thành viên lớp Nga :x

Bọn tớ đang thực hiện thu thập ảnh cho YEARBOOK 0306 (chắc mọi người biết rồi), sẽ có thông báo cụ thể trên trường trong một tương lai gần nhất khoảng 1,2 ngày gì đó :)). Dự kiến mỗi người sẽ có khoảng một ảnh cá nhân trong Yearbook, và mỗi lớp sẽ có ít nhất một ảnh tập thể đại diện cho cả lớp (ảnh này nên đầy đủ các thành viên :) ). Ngoài ra là các ảnh hoạt động tập thể của cả lớp (nên chọn lọc trước khi gửi, nhưng không hạn chế về số lượng, khuyến khích các ảnh thật hoạt động, những khoảnh khắc khó quên, đại loại vậy,...).

Các cá nhân có gửi trực tiếp ảnh cá nhân và tập thể về địa chỉ [email protected] . Subject đề Họ tên đầy đủ + lớp, phần content thì ghi hộ tớ số lượng ảnh cá nhân + tập thể gửi kèm.

Nếu có thể để một người gửi chung ảnh tập thể cho cả lớp trong file nén thì tiện hơn :smoking:. Nhưng cũng ko nhất thiết như vậy.

Ảnh cá nhân thì mỗi người cố gắng chọn ra một vài cái ảnh đẹp nhất, ưng ý nhất, mà sẽ trở thành đại diện của mình trong Yearbook. Vì vậy, ảnh cá nhân cứ để mọi người gửi riêng cũng được, vì dù sao BTC mong muốn Yearbook sẽ còn được mọi người mở ra xem trong nhiều năm tới >:-D<.

Hạn gửi ảnh cho đợt 1 là ngày 20/1/2006.
:smoking: gửi càng sớm càng tốt, gửi muộn biết đâu không được vị trí đẹp trong Yearbook b-):p

Trước mắt, bạn nào cung cấp hộ tớ danh sách tên + địa chỉ email của các thành viên của lớp đang ở nước ngoài :)), rồi gửi về [email protected]

>:-D< thanks

ai reply cái kia dùm bẹn HA đi kìa
@Y; nhỡ mà thi Nga nhỉ.... hehehehe
@e bò: em yêu của anh sao vậy nè :) cười lên nào :)
a liitle smile brightens a life :)

hề, cả tháng mới lên mạng tự nhiên lại thấy được 2 điểm chất lượng bài viết liền, sướng thế :)
mà lâu lâu chưa lên mạng có chuyện gì hay ko kể tui với nè :))
( thông cảm vẫn đang sướng nên chả biết viết gì >:) )
mới đổi chữ kí, mọi người cho ý kiến nhá

thì chỉ cần ông vắng mặt là cả HAO bít ơn rùi --> lên điểm là tất nhiên :))
sắp thi rồi :((
run quá :((
dạo này có nhiều chuyện linh tinh quá, làm mình phân tâm :(
bùn thật >_<

to lớp mìn: có cái ảnh dầu năm lớp mìn chs,ụp mặc đòng phục y!!!
@ Pit: ch j thế anh??? Đi học chưa ku*ng?

Thằng MH ở đâu thò ra thế hả?mày mất tăm lâu nay làm mọi ng lo lắng đób-) b-) con heo ah
chúng máy ơi tao chán wa hôm nay tao p hải học 5 tiết nga:(( :((

@ Pit : chắc h nè mày đang bận ôn thi hả? Nếu thi xong lên chỗ ông Linh lấy mấy thứ mà tao gửi thì offline lại cho tao nhé...Tao có việc nhờ
Hôm nay đen quá..bị ông Lí gọi lên đọc bài ( vì con Ninh lớp tao đóng đạt quá..làm ông ý tưởng đang đau họng ko nói đc )...Tao bị hỏi ngược hỏi xuôi...Cuối cùng ngập ngùi điểm 7 về chỗ..hichci

Bó tay với anh lý<giới thiệu là vẫn anh hải chứ ko ai khác>
Hum nay học đội tuyển 1 thầy mới, nói chung cũng khá hơn là ông Hùng nhưng túm lại vẫn cứ thế nào ấy. Hình như các giáo viên dạy tiếng nga đều thế cả hay sao ấy>_<
Từ h sẽ phải học trên tầng 4, xinh thì cũng xinh:), đi thì rất chi là mỏi chân và lạnh thì lạnh ơi là lạnh:(

----------

@anh bò:thax anh bò, nhưng nhìu khi smile là cái việc khó khủng khiếp.Ko hỉu sao cho đến tận h em mới nhận ra việc đấy.Bình thường hình như em cười hơi phung phí thì phải :-s

@Phương béo: tối hwa Linh đến London rồi nhưng chắc mấy gày nữa mới gửi đồ xuống chỗ tao được.
@đội tuyển: các bác cố lên nèo, huých vài cái huy chương về treo cho... đẹp lớp đi :D
@e bò: em iu sao vậy nè >_< a cũng suốt ngày toe toét nè, dần dần rồi vui cũng cười, bùn cũng cười, thậm chí khóc cũng cười :) đấy là highest level đấy B-) như thế ko biết có nhẹ nhõm đi tí nào ko, nhưng ít nhất cũng ko để mọi ng` phải lo lắng về mình nhìu (nhất là a bò rất lo cho em bò đó >_<)
@trinh: cũng chẳng seo lắm, một vài chuyện nho nhỏ, ko đủ sức ảnh hưởng nhìu đến anh đâu, mà e biết mà, a còn có 1 người đứng sau lưng tiếp sức nữa muh :X
--> thôi xì túp, ko lên đây bốc phét nữa, vài ngày nữa thi rùi >_<

Ngọc iu của Trinh!
Tao đọc off rùi, mày đừng buồn quá! Mọi chuyện sẽ tốt thôi, chỉ cần mày qua đc lúc này, mọi thứ sẽ tươi đẹp hơn!
Cứ khóc nếu mày muốn, xin lỗi vì tao ko thể ở cạnh mày như mày đã từng ở cạnh tao!
nhớ 1 điều là khóc xong rùi thì cười lên nghe chưa???
ngủ nữa! Mày có cả 1 future chờ mày, tươi đẹp lắm! Bây h ko có nghĩa là mãi mãi! nghe chưa ku*ng?

mọi người làm gì mà bi đét thía, vui lên nào. Chẳng có việc gì là chúng ta ko vượt qua được cả.

Cả nhà cố lên!!!

to Hải Anh: tớ đã phổ biến cả lớp rùi, hy vọng sẽ thu được nhiều ảnh, nếu ko thu được tớ sẽ cung cấp 1 số ảnh tập thể của lớp :)

tự nhiên nhớ ra năm nay ai là bí thư vậy? vẫn chị DUng hả? sao ko thấy đả động j cả vậy nè?
càng ôn thi càng thấy đen tối >_< đù móa, bực mình quá >_<

Lại nói về vụ ảnh cho year book, hôm nào là deadline để tớ còn biết mà chọn ảnh nữa chứ???????? Mà mạng mẽo kiểu này thì dễ còn phải đợi dài dài mới gửi đc cho mọi người.
Ừ đúng rồi, mà bí thư năm nay vẫn là Dung tửu hả?

Back
Bên trên