Lớp Nga đây! Welcome!

Hội trường rất chi là đông vui vào ngày hum nay, mỗi tội bẩnT_T
Em bò chỉ ăn mấy miếng rùi về. Nói chung thì ngày mai sẽ lại bắt đầu chuỗi ngày bình thừong, thu dọn hậu quả ăn chơi ...
@anh bò: bố mẹ anh thik thì tốt, khỏi uổng công em tìm nhà. Hik, hum đó rõ ràng đã đến đúng nhà, nhưng nhà anh đi ăn cưới hết, rồi cái cô hàng xóm j đó lại bảo nhà anh có 2 chị em. 1 trai 1 gái, đều đi du học, đến chịu. Thế là em đi ra ngõ sau, chỉ 1 cái nhà na ná nhà anh, 1 ông hàng xóm khác bảo đấy là nhà "chú Sâm". Hỏi chú sâm nào thì dc bít là chú Lại văn sâm, thế mới máu chứ lạiT_T. May là cuối cùng có cái chị hàng gội đầu chị í chỉ cho, ko thì hai cái đĩa đấy chắc là chuyển thành quà giáng sinh cho em bò, my god!
Hihi, mà dù sao đi thế cũng hay, bít thêm nhà "chú Sâm', hớ hớ
Thôi, dài rùi, mọi ng` ở nc ngoài ăn giáng sinh vui vẻ nhá, xin lỗi vì bây h mới chúc dc, nhà em đang bị đứt cáp mạng :* :x

net nhà em bò suốt ngày bị hỏng thui [-x

to p: thằng Long bên đấy của nó đang được nghỉ hè đâm ra về đú hội trướng í mà :)) hè này ai biết nó có về hay ko đâu :D
mà đi Sapa cơ à, lúc đấy cứ bảo là quên kết quả thi đi nhưng mà chẳng quên được đâu, đi chơi chắc chắn đứa nào cũng vẫn đang lo lắng cho điểm của mình. Yến ủng hộ đi chơi nhưng mà cam đoan là sẽ ko có đủ cả lớp mình đi :))

chẹp dạo này đang bận lắm đâm ra lười post ảnh, bác p đợi khi nào Y rảnh thì up lên cho mà chiêm ngưỡng :D

hôm nay ăn tiệc đứng giống hệt hôm chủ nhật, đến là nhạt nhòa, biết thế hôm nay ko đóng 50k, đỡ tốn xiền lại được ở nhà ngủ cho sướng chứ :D

to NA: phải gọi đấy là INVITATION chứ ko phải vé nha :))

hôm nay thấy lớp Nga đi có vẻ ít...Hôm nay nhạt nhòa quá...đến muộn nên cái j cũng hết..còn mỗi quýt

----------

@Pit: Mày thấy cái avarta của tao thế nào hả

@Phương béo: tao có cả album rồi con gái, nhưng mà ảnh chụp xấu quá chẳng buồn làm ava, có cả ảnh nó hồi bé tí nữa, vãi nhắng :))
@e bò: hờ, sao mà sang tận nhà "bác Sâm" vậy? nhà bác í thỉnh thoảng có mấy thằng ku của đài truyền hình đến chơi với con zai Hải Đăng của bác í, đẹp trai quên sâu hehehe :x
@cả nhà: hội trường thế là vui rồi, muốn vui hơn thì đi chơi hè này cả lớp đi :D đảm bảo quên sầu nhá :))

hoho...thế ko nói sớm....tao thấy cái nè ổn nhất vì nhìn thấy con pé tây kia trông iu quá mày ạ

nhìn cái avatar của mày như shit í Phương béo ạ :))

to mọi người: chuẩn bị làm yearbook và made in 12 rùi, mấy nhân lớp mình vào góp í kiến nhỉ??? tui ở vn chắc sẽ cố gắng lon ton 1 chân nào để giúp đỡ, dù sao cũng là cuối cấp rùi làm cái gì ý nghĩa 1 tẹo để về sau còn nhớ lại :)

hik
made in 12
huhuh
ko đc dự roài :((
chẹp, thoai ko seo nhơ chụp ảnh gửi lên nhá!
@ Pit: ghi lại số em: 07810141103

Hik, hết hội trường h lại made in 12, mệt nhỉ...
Cảm giác sau khi hôpij trường xong là trống vắng cũng như là thoát nợ...
H này lại ngồi ở đây vi dc nghỉ học đội tuyển, phởn phởn mà cũng bùn bùn...
@trinh: hum qua tao dang học bài, ko chat với cu dc, xin lỗi cu nhá :* :x

lão hói dạy lý kia, căm thù quá, xóa của con nhà người ta 1 điểm 8 và 9 thay bằng 1 con 8 hệ số 2, bức xúc, làm điểm của mình giảm :(

bức xúc điểm năm nay thấp như con gián, thôi đành chấp nhận vậy :D

Mấy hôm nay nghỉ chỉ có mỗi ăn với ngủ, béo quay lên rồi.
Bây h hết muốn nghỉ rồi, đi học khéo còn vui hơn vì còn có con bạn mà buôn chuyện, ở nhà thế này chán chết.
Mọi người có kết quả học kì I chưa? Thông báo tình hình cái nào. Chán quá, tớ cũng đang chờ cái report card này, hi vọng mấy bác giáo viên nương tay cho điểm lần này cao cao một tí vì đây là lần quyết định vận mệnh.
Tớ đang có vấn đề trong chuyện đăng kí thi TOEFL vì hết sạch chỗ đến tận tháng 4 cơ, chẳng biết làm thế nào bây h, cùng lắm chắc phải lấy cái điểm thi ở VN vậy, mặc dù nó hơi hủi một tí :(

tổng kết thế nào? sao kêu la dữ dội vậy?
p chết chắc rồi, attendance kì này 85%, toán nghỉ như điên nè :D
mà hết holiday rồi, có được chữ nào vào đầu đâu >_<
hwa lên sân vận động làm, lạnh như chết rồi >_<
vừa bán hàng đwocj 1 tẹo thì quầy hết sữa --> đóng luôn --> vô công rỗi nghề chạy loanh quanh sang >_<
ở VN tiêu pha sung sướg bao nhiu sang đây khổ sở bấy nhiều :((

hớ hớ anh ơi, dùng đồ UK thì anh pahỉ chịu giá UK cchứ bít sao, cố lên, đừng để sụt cân nào :x <ah mà sụt 1, 2 cân cũng có cái hay của nó hihi>
Điểm tổng kết năm nay đâu có tệ hại j lắm đâu, như hóa sáng náy còn có 10.0< tất nhieen là có nâng đỡ tí chút>, nói chung kì 1 thế là đủ tốt đẹp rùi :)
Kì 2 sẽ cố gắng hơn... ;;) =D> ^^

hic anh thấy thấp như con gián, các điểm khác anh ko quan tâm, anh chỉ quan tâm 3 môn khối A thui. Học kì 2 phải cố dài cổ rùi :(

điểm vậy là khá rồi ^_^ cả nhà cố lên nhá ^_^
mấy hnay tuyết tan, lạnh quá
nhớ mùa đông năm ngoái ở nhà ôm em bò :(( năm nay ôm người yêu, to quá, ko lọt thỏm trong tay mình như em bò :((
anh mà sụt kí nào em chết với anh nhá (mà tình hình là còn lâu em mới chết em ja :D)

oài, ôm người iu sướng thía còn gì nữa :)) dạo này Y nhận Tường béo làm người iu rùi :)) đúng hơn là nhận cái tai của Tường béo chứ :D

hic, hết 1 năm rùi mà thấy mình chẳng làm được việc gì cả :( mọi người thử nằm nghĩ tổng kết xem đã làm được việc gì trong năm nay rùi post lên đây nha :D

hehehe sờ tai tường béo thích thật đấy :x
dạo này Tường béo thế nào rồi> kêu lên HAO hỏi thăm phát nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:
năm 2005 ah, uhm, 1 năm có rất nhiều thay đổi, điểm lại từ đầu năm nhá:
-tháng 3: gia đình có chuyện ko vui, P làm bố mẹ buồn thật nhiều.
-tháng 4: thất bại lớn. tưởng như ko đứng dậy nổi nữa
-tháng 6: sinh nhật buồn nhất trong 17 cái sinh nhật từng có. Lần đầu tiên khóc trong sinh nhật.
-tháng 7: quyết định đi du học, một quyết định khó khăn cho P và những người P yêu thương nhất
-29/8: lên máy bay, bắt đầu 1 cuộc sống mới :)
-tháng 9: nếm đủ mùi sống xa nhà, chật vật với môi trường mới, khủng hoảng rất nhiều
-tháng 12: kết thúc 1 mối quan hệ 7 năm, đồng thời cũng nhận ra giá trị của bản thân và cảm thấy gắn bó với gia đình mới bên này hơn. Một ngày mai tươi sáng hơn :)
uhm, cũng trưởng thành lên khá nhiều sau 1 năm đấy chứ :)
còn 2 ngày nữa là 18t rồi :) tự nhiên thấy mình lớn hẳn lên =D>

Ngày mai mới là 31 ở đây nên tớ vẫn còn 2 ngày nữa cơ. Lúc nãy đã đi siêu thị mua một đống pháo rồi, đủ loại , chỉ đợi đến ngày mai là đốt thôi :D
Điểm lại một năm thì ngoài vụ đi du học tớ chẳng làm đc cái gì gọi là to tát cả. Nhưng mà sang đây rồi thấy mình lớn lên nhiều. Có một gia đình tuyệt vời ở bên này. Nhưng mà buồn một cái là năm nay học hành vớ vẩn quá, hi vọng sang năm mới sẽ học hành khấm khá hơn một chút. À đúng rồi, một sự kiện lớn trong năm nay nữa là mới lấy chồng 04-06-2005. Và hết...
Hi vọng mọi người đã có một năm thành công, còn nếu ko thì cũng đừng lo làm giề, sắp hết cái năm quỉ quái này rồi :D

Một năm ko thành công cũng chẳng thất bại...
So với những j mình mơ ước thì hoàn tòan thất bại
NHưng so với những j mình đã có thì chẳng đến nỗi nào...
Tuy ng` ta lun nhìn về phía trước, nhưng thỉnh thoảng cũng phải tự bằng lòng với mình để ko làm tổn hại đến những j mình có, ko làm tổn thưong đến những ng` mình yêu...
Nhưng mừ, năm 06 nhất định sẽ khác...chắ chắn sẽ có 1 cái poỉnt...dú sao cũng sắp 18 tuổi đến nơi rùi, chả lẽ lại ko thay đổi tí nào, cứ mãi mãi như thế thì ko lớn dc...
Tất cả dahf cho tuơng lai^^
Dù hơi sớm, nhưng mà vẫn chúc mọi ng`, kể cả mình, năm mới tốt đẹp nhất, đạt dc nhìu thật nhìu thứ trước ngưỡng cửa tuổi 18
Và mún nói là yêu mọi ng` rất nhìu:*:x

----------

PS:một sự kiện quan trọng vào hum nay:hiện đang trốn tiết lý, hik.Liệu đấy có phải là lớn? Tuy ko hẳn là do mình mùn bùng học , có ảnh hưởng lớn từ n`ng` khác, nhưng dù sao cũng trốn rùi, vi phạm lời hứa ko bao h bùng rùi, đau lòng quá...:((

ơ em bò có lời hứa đấy à :)) cuối cùng ông ý có kiểm tra miệng, hay làm cái quái gì đâu, ngồi học phởn ko thể chịu được. Rùi Quang nhộn có nháy đèn flash chụp ảnh cho cả lớp nữa chứ :)) cũng vì vụ này mà Tường béo bị giật điện mấy phát, Quang nhộn và Khanh gây ra 1 tiếng nổ có thể coi là " be bé" ngay trong giờ của lão hói =)) lol

1 năm 05 với chẳng có nhiều sự kiện gì: thấy mình suy nghĩ chín chắn hơn, có trưởng thành lên đôi chút thôi ( mỗi 1 tẹo :( ), có rất nhiều mơ ước trước khi bước vào học kì 1 nhưng mà bây giờ đã tan vỡ hết rồi, chỉ còn mỗi mục tiêu là thi đỗ đại học thui :) Định năm học này tìm 1 anh nào hay ho nhưng cuối cùng chẳng tìm được anh nào cả :))

Chúc mọi người 1 năm mới đạt được những điều mong muốn :D Chúc cho bản thân 1 tẹo nhỉ :D chúc cho mình năm nay thi đỗ đại học rùi muốn làm gì thì làm

Back
Bên trên