Lớp Nga đây! Welcome!

Quà ah =P~, là rì thế?
Nghe đến chữ quà thấy đầu óc đang bùn ngủ bỗng lấp lánh giăng sao :))8-}
Hik, tự thấy mình đê tiện 8-} , hihi

Nguyễn Lê Trân đã viết:
hờ Phương béo nhanh mồm nhanh miệng nhểy
thì kêu nó đi lấy quà nhanh nhanh đi chứ seo hehhe
nhanh con khỉ ý..hôm nay cũng 19 , 20 rùi còn j nữa..mà tao cũng mới nói sáng nay thhui...Đc quả sáng nay lớp Văn sang học toán cùng lớp Nga..Ngồi buuô chuyện hay phết...:) :) :) Thế mày cần j nữa ko ...tao mua rùi có j nhờ vợ mày mang sang hộ..ko thì anh Linh cũng đc...
@ Yến : mày bào thằng Tường trả tao cái huy hiệu cài áo có in hình phù hiệu trường đi nhé...Mấy hôm nữa , bà chủ nhiệm bảo đeo mà ko thấy thì chết tao luôn :(( :(( :(( ...Đòi hộ tao cái ...Thanks...

maùy đưa Mít gửi anh Linh í, vợ tao xách quá cân rồi, tiền charge đủ để nhà mình ăn nhậu tơi bời đấy :D
lớp mình chụp ảnh rửa ra gửi sang cho P đi, chupọ bàn ghế, cửa lớp, biển lớp, khỉ gì cũng được :D
@e bò: cuối cùng e cũng đã nhận ra chân lý là e đê tiện ah :D

:)
hik, xmas sắp đến, cả hội trường nữa chứ
Lớp mình xong rùi chắc đang tận hưởng ha?? Sướng thế
Nhớ Ams quá!!!! Nhớ lớp mình :X :((
@ Ngọc: nhắc đến quà là mắt sáng như đèn đường :p chẹp... chẹp.. định gửi card về cho mày nhưng mà hít xiền roài, heheh :D

Mấy chị hôm nay thi tốt chứ? Thấy cái Ngọc Trang lớp em thi xong cười híp hết cả mắt (giống thằng cột điện), còn bọn em thì chẳng mong gì hơn là đc trên điểm 5 cho nó đỡ ngượng.

Mấy chị hôm nay thi tốt chứ? Thấy cái Ngọc Trang lớp em thi xong cười híp hết cả mắt (giống thằng cột điện), còn bọn em thì chẳng mong gì hơn là đc trên điểm 5 cho nó đỡ ngượng.

hehe, cả lớp đẫ quyết định là thứ 4 sẽ làm 1 album ảnh rùi p ạ hehe :)) lúc đó nếu ko gửi bằng bưu điện được, sẽ gửi qua net, yên tâm đê.

Hôm nay đến trường chẳng được cái vẹo gì, cô Minh cho nghỉ thì có phải đỡ mất công đến trường ko

ngày mai lớp mình kéo co đấy, liên quân với lớp Trung hehe, các bạn chúc lớp mình bảo vệ thành công chức vô địch đi nào :D

to em bò: quên chưa nhắn tin cho em hỏi :D thế hôm nay bọn lớp mình làm ăn thế nào ku?

Thui viết dài rùi, đi nghỉ 1 tẹo rùi học bài đây.

to Phương béo: tao chịu thôi, ai bảo mày để hế hênh cái phù hiệu, 1 mình thằng Tường đã làm mấy cái phù hiệu của mấy đứa lớp tao roài :)) đùa tí để mai tao bảo nó :D

Xin lỗi mọi người nhé tớ ko biết mọi người ở nhà thi hôm nay nên ko chúc đc rồi. Anyway, mọi người thi thế nào rôi?
Học nốt ngày mai là coi như nhẹ nợ. Nhưng mà ngày mai có 3 cái final test, cái book report thì vừa làm xong nên tự thưởng cho mình mấy phút lên mạng. Hôm trước đi dự lễ tốt nghiệp của một bà chị, bao h mình mới đc như bà ấy nhỉ. Hôm nay cũng vừa nhận đc điểm SAT xong, điểm thấp như con gián, chán ko chịu đc. Bây h chỉ mong quarter này đc 4.0 GPA. Mà sắp tới phải nộp tiền application fee rồi :(( Dạo này đang bận học nên chẳng làm ăn đc cái gì, đợt Christmas này chắc là phải chăm chỉ làm thêm kiếm ít tiền. Hôm trước có người mới sang, mẹ cũng gửi cho ít tiền. Mọi người từ đợt sang đến h tiêu hết bao nhiêu rồi? Tớ tiêu hết 500 rồi đấy. Trong đấy có 300 là tiến đóng cho vụ đi chơi nên coi như đã tiêu hơn 200 :(
Thôi đi ngủ đây, 12h rồi. Có máy ảnh rồi, sẽ chụp nhiều ảnh gửi cho mọi người xem :D

Chán lắm
đùa tí, chắc chắn có đứa điểm cao, nhưng ko rơi vào em bò, hehe
MỌi chuyện đã qua, đúng như lời anh bò trang truớc, anh bò đê tiện ko kém phần long trọng ạ, ko gửi hộ quà cho bố mẹ h :B

anh bò đâu có đê tiện, em bò hư quá :((
muốn thành em bò ngoan thì đem quà sang cho bố mẹ anh đi :D
nói chung là thi xong rồi, relax thôi :D
ảnh lớp ko phải gửi bưu điện đâu, cứ đưa Phương béo kêu nó chuyển cho, Phương nhỉ :D
@NA: cứ tiêu đi, còn dè sẻn lắm, P đang ăn tiêu cả vào tiền học năm sau rùi nè >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
uh...lớp Nga cần j thì đưa tao chuyển hộ cho...nhung pải nhanh lên đấy
Mày cho tao cái địa chỉ bên đấy cái...tao có việc cần
@Pit : mày nhớ bào Tường trả lại tao nhé...ko bà chủ nhiệm hỏi lại có chuyện

Tớ thì sang tháng 1 mới thi final test, chỉ mong được >3.5 GPA 1st semester thui, nghĩ mà kém vợ nhiều nhể :)
Tớ sang đây chả hiểu tiêu pha qué rì mà đã hơn 1.5k roài, thêm vụ mua lap nữa chắc phải 2.5 k, chỉ tiêu cho 3 k - 6 tháng sắp tới cố gắng tiêu nốt 500 :), nghĩ mà ngượng với vợ.
Thui nhé
Bi

chào chúng mày nhé:x :x lâu lém mới vào
hôm qua đi thi nga chán gần chêts chỉ tiếc là ko dc như năm ngoái có thằng Kiên và Hiền ngôi buôn lô đề:(( :((
hôm any lớp mình thi kéo co thua bét nhè:(( thế mới đâm ra nhớ bọn mày
chugns mày có khỏe ko?học hành thế nào có nhớ tao ko:)) :)) eo ôi ngượng quá

con mèo bon chen, vào đây post bài nhạt quá :))

hôm nay thằng Tường quên mang máy ảnh đâm ra ko chụp được, chẳng biết là có rửa được cái nào ra hồn ko, cái lũ lớp mình là ko khoái chụp ảnh lắm :(

to Phương béo: tao bảo nó rùi nhưng ko thấy nó nói giè cả :D

to MH: bẹn MH mua lap rùi à??? của hãng nào vậy??? đúng là ở city có khác tiêu pha kinh nhể :D làm thía nào đủ tiền mua bóng cho bẹn Y thì làm nha :))

to NA: học hành tốt nha, mà sao khoái chụp ảnh dữ vậy, chắc phải làm mấy quyển album dày 8-}

:(( chụp ảnh gửi cho P đi nào :(( nhớ mọi ng` quá :((
chuyện tiền nong... hix... đau đầu quá ... 8-}
năm nay lớp mình kéo co thiếu P, Hiền với NA là thua tất nhiên roài
Than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu
còn gì hay ho mún gửi cho P cứ vứt cho Phương béo nhé :D
địa chỉ của tao nè Phương béo: Le Tran Nguyen, 40 Marmion Grove, Dudley, DY1 2DG

hihihi Được nghỉ rồi... sướng quá :D

to Y: tớ đâu có khoái chụp ảnh, chỉ khoái chụp ảnh người khác thôi :)) Để hết ảnh trong máy, cái chỗ ảnh của tớ đã đc >350 MB 8-} Sau đợt christmas này chắc phải burn ra đĩa để giữ lại. Mà xem lại toàn thấy ảnh bạn bè với ảnh động vật, ảnh của mình chiếm khoảng 10% :)) Pó tay con gà way.

to chồng: Sao trường của chồng học muộn thế? Trường của vợ xong semester từ trước khi nghỉ đông rồi. Đang muốn xem học kì này mình có đc 4.0 quá. Nhưng mà nhiều nguy cơ là ko đc vì môn TA và môn finance ko đc A.

Hôm nay ở trường tớ có tổ chức talent show, lại nhớ hồi ngày hội anh tài trường mình. Tớ với con bạn cũng lên thể hiện piano tí thôi, gọi là đệm đàn cho chúng nó hát ấy mà. Mà bà giáo viên cũng buồn cười, ai đời tiết 2 biểu diễn mà tiết 1 gọi tớ ra đưa cho quyển sách bắt oánh như đúng rồi ấy. May mà là bài mình biết nhạc nên cũng ko đến nỗi.

Học kì sau bắt đầu có khóa học múa Hula, tớ sẽ đăng kí :p hôm nào về VN sẽ biểu diễn cho các bạn xem, ở đây lâu thành ra hết biết ngượng rồi :))

Tớ có 4 hộp quà rồi :)) Sướng quá hihihi... xem ra thì sẽ còn có thêm mấy món nữa chứ chưa dừng ở đó :p Muốn đc mở quà luôn quá... Tò mò ghê cơ :D

ok...có j cứ kí gửi đây...tao sẽ chuyển hộ cho nhưng pải trước ngày 2/1 đấy...6/1 là người ta bay rùi..ko gửi đc nữa thì tiếc...kẻo con Trân ở bên kia nó lại kêu tao
@ Pit : địa chỉ đấy hả..Mà mày nhắn vợ mày cái...tao mà gọi nữa thì ngại lắm..sắp 24 rùi còn j nữa

trời ơi cuộc sống sôi động quá^_^
đêm qua party đến 6h sáng nay, mệt mờ mắt :((
các bác ở nhà chắc cũng đang tưng bừng hội trường lắm hả? bên này nhìu dân ams, cứ ngồi túm tụm lại tưởng tượng cái hội trường nó méo tròn thế nào :((

Back
Bên trên