Lớp Nga đây! Welcome!

Hum nay đã thi xong. Mọi chuyện xấu tốt thế nào cũng qua hết rồi, bây h thì phải cuời cho tươi tỉnh :)) :p
Em bò cùng mấy đứa đội tuyển mới ở nhà cô Minh, cô có cho xem bài thi HK. Và có tin khá hay là bạn tường béo đã dc 10 điểm. Hihi,thật đúng ko uổng công mình mỏi tay nhắc bài cho nó. Lúc cô Minh ngồi khen tuờng làm trắc nghiệm giỏi mà mình bùn cuời chết dc
Vậy là kết thúc 1 kì nữa, mấy bạn ở anh ở mĩ cũng cố gắng nhá ^^

bi h thi xong rùi chơi chơi chơi, để chuẩn bị lại bắt đầu vào chiến dịch chăm chỉ nào :)) mình phải cố lên mới được

Hôm qua đi xem phim Red eyes, cũng tàm tạm. Sao mãi ở vn chưa chiếu Harry và phim King Kong nhỉ??? chán vãi

hihihi... Tớ xem cả 2 phim rồi này :p Đang nịnh nọt host để đến Christmas đi xem Geisha :D Harry phần này xem cũng đc nhưng tớ khoái phần 3 hơn, ko hiểu sao phần này cứ có cảm giác mấy đoạn nó cắt phim dở quá thành ra xem chẳng hiểu gì, vừa xem vừa nhớ xem truyện thế nào :p
Mai có 2 cái final test mà 10h30 rồi vẫn ngồi onl, sách thì vứt ở trường rồi, có muốn ôn cũng chẳng ôn đc gì nữa :p Học hết thứ ba tuần sau là đc nghỉ rồi => sướng
Ngày mai lại đến nhà con bạn => thế nào cũng có ảnh post lên cho các ban xem cái mẹt bạn NA lúc đã buộc tóc lên :))

uh
Tao cũng xem cả 2 rùi mày ạ! Kingkong hoành tráng vãi :X
Harry phần này cũng hay nữa :X
NA đã xem Nania chưa, cái film có con sư tử aslan ý! hik film đấy đang hot o UK :D

harry cũng được, thèng ku Klum nhìn hay thie ;)
Narnia có cái khỉ j` mà hot, bọn trẻ con nhà host kêu ần lên là chán lắm muh :D anh chưa xem :D
Geisha mà chiếu thì sống chết cũng phải xem, hehehe
thôi dù sao cũng thi xong rồi, các bác ở nhà enjoy X'mas đi nhá
hix, sắp thi rồi :((
tuần vưeaf rồi thức đêm điên cuồng, thành con gấu trúc mất rồi :((
nhưng được cái là xong asignment :D vui wa' lalala

hot bỏ xừ
em đi đâu cũng thấy rú ầm lên Nania với lại Aslan! Hik
Po tay luôn!
Film đấy cũng đc, nói chung là tàm tạm, xem ko thấy phí £ :D

em thấy harry phần này chán chết, cắt xén linh tinh, mà cụ dumbledore thì cứ cục cằn kỉu j í. đúng là dc anh Krum đẹp trai hơn mong đợi ^^
HUm nay nghỉ 2 tiết cuối, định đi làm mấy cái việc với chị, cuối cùng chỉ vì tình hay thay đổi của mình, cứ lúc đòi ở lại học sử lúc thôi, thế là h này lại ngồi nhà post bài.
Bài nga để học thì nhìu quá, mà sao h ko thể học nổi, hik T_T
Nhưng mừ thi xong rùi, tinh thần học hành rã đám, hum nay lại nắng đẹp làm có cảm giác như hè ấy. NGhĩ lại thấy thời học sinh dễ thưong sắp qua cũng tiếc...

ẹc, dễ thương đến phát sợ í em bò ạ 8-}

chẹp, các bạn xem phim nhiều quá nhé, mình là mình vừa thi xong cũng phải đú tậu phim về nhà xem thôi. Chứ bi h còn biết làm gì nữa, đằng nào điểm cũng thấp, học kì 2 gỡ 1 thể :D

hôm nay thằng Khanh dở hơi, mở cửa sổ đến là lạnh, mình trong lúc tức giận vào đóng cửa sổ nên bị kẹp tay rùi :(( đau quá :((

uhm, sắp hết tuổi học sinh rồi còn j`
nhanh thật
mới hôm nào lơ ngơ vào trường, nhìn cái j` cũng sờ sợ >_<
bây h đã chỉ còn 1 kì nữa là ra trường
không được dự lễ bế giảng cuối cùng của đời học sinh :((
...
anyway, các bác ở nhà cứ relax đi đã :D
rồi đâu sẽ có đó
hội trường sẽ đến, thi vòng 2 sẽ đến, học kì mới cũng sẽ đến
rồi lại qua hết
nhanh không tưởng tượng nổi

hix, nhớ bẹn Khanh thế
bên này bọn cao to như Khanh chẳng thiếu
nhưng chẳng có mấy đứa trắng trẻo xinh zai như Khanh nhà mình :D

----------

vừa giải quyết xong 1 rắc rối làm mệt bản thân bao lâu nay :)
cảm giác thật khoan khoái dễ chiu
hehhe
so với những gì đã có trước đây có thể cảm giác này ko bằng
nhưng nó sẽ lâu dài hơn
ko còn mệt mỏi nữa
lalala
học thi nào pà kon b-)
Never look back ^_^​

hehe, để tao nói lại với bẹn Khanh hộ bẹn Phương nhé :))

ở chỗ Y và nó học thêm cả cô giáo, mẹ cô giáo và cô trông xe đều bảo nó xinh zai =)) :)) xinh zai chứ ko phải đẹp zai nhé :))

to Phương: mày làm suôn sẻ còn tao làm như khẹc, thôi đừng nhắc đến nữa

Bộ em nói ko đúng hả, dễ thưong quá còn rì, đúng là chỉ anh bò mới hỉu, chứ anh yến ko rễ thưong ko hỉu...:))
Ồn ào quá, ngoài kia ng` ta cứ khoan ầm ầm, mình ngồi nhà bảo học mà ồn quá chả học dc rì, đúng là chúa trời ko ủng hộ kẻ luời lâu ngày nay mún học cấp tốc..T_T

Các chị cho em bon chen một tí nhé! Chị Ngọc ơi, bọn chị ôn thi thế nào rùi, em biết chắc là mình ko đỗ rùi nên chẳng thèm đụng đến đống sách vở đấy nữa nhưng mà mẹ em vẫn cứ bắt học, mấy đứa lớp em hăng máu wa, chết, làm sao jo?

Học j mà học hả em, ko thấy cái bài chị post hả? Ngoài nhà chị ng` ta đang đào đường nước , ồn kinh dị lun í >_<, ko thế nào nhồi vô đầu chữ nào trong cái hoàn cảnh thế này
Em thik thì học thôi, chị cũng chả thấy có chút hi vọng j với cái vòng 2 này hết, bọn bạn nò học như trâu bò chứ ko như mình, h này còn phởn phơ với net.
<mà mình có mún thế đâu cơ chứ...huhu>

----------

Hum nay có lẽ là ngày mình post lắm bài nhất, hik. Học 2 tiếng trong ồn ào, h lại chán, lại post, mà chả có chuyện j cả 8-}, cũng thật bó tay với mình[-( .
Nhà đều đi vắng hết, bùn xo...:|
Cũng chẳng ai ở trên mạng vào cái h điên khùng này...:(
Ôi, có ai học hộ em bò dc ko nhỉ?:((
.
.
.
>lại học tiếp vậy b-)

Y nói hộ cũng đc...nếu ko để đây nói rùi trêu luôn bạn ấy 1 thể
20 nè các bạn thi Nga tốt nhé..

hik
có ai làm bài hộ tao thì tốt quá
chẹp,
@ Pit: anh cố xuống chỗ em đi! Cả em cả cái Trang đều mún anh xuông muh! cái Trang nó xuống chỗ em mất £30 cơ! Anh mất có £10 mà cũng kêu >:p

----------

ý quên, mọi ng thi đội tuyển tốt nhá :X

mai các bác đội tuyển thi tốt nhad
hnay xuống đá banh với Aston, thua be thua bét, mie, còn lạnh nữa >_<
nhưng được cái vui, lâu lâu ới có dịp cả bọn kéo nhau tụ tập thế này --> đi đâu ng` ta cũng sợ :))

hehe, Phương nó bảo p gửi quà gì cho lớp thế??? tò mò quá à

hờ Phương béo nhanh mồm nhanh miệng nhểy
thì kêu nó đi lấy quà nhanh nhanh đi chứ seo hehhe

Back
Bên trên