Lớp Nga đây! Welcome!

oài, đã có kết quả thi vòng 2 rùi đấy, lớp mình có 8 đứa được vào, 2 đứa ko vào là Ú và mẹ già

chẹp p bên kia đú gớm nhể, party đến tận 6h sáng cơ à [-x Yến đây hôm 25 có khi chẳng ở đến 12h đêm được mất, mama bắt về sớm hơn :(

hôm qua là 1 ngày đen đủi, bị mất cái máy tính yêu quái của mình, hic kiếm đâu ra con máy tính ngon và quen thuộc như thía bi h :( thật là thảm quá

to NA: học múa hula đẹp phải biết NA nhẩy :))

cho cái list những ai vào vòng 2 xem nào? các em 11 có ai ko? Thư kí quyết định bỏ ah? uhm, thế cũng tốt, tập trung mà học thi đại học vậy :)
NA học mú hula ah? vui nhêy ^_^ chắc P đi tập gym quá, đang thích lắm nhưng bọn nó cứ cản >_<

chẹp, lớp mình có 8 đứa: em bò, Dung tửu, H.Trung, Thanh Vân, Minh Trang, mèo, Tiến Mai, Minh Tâm

còn lớp 11 thì có 2 em thì phải: em Ngọc Trang và 1 em nữa, chẳng biết tên :))

to em bò: em ui 2 đứa lớp 11 qua vòng 2 là ai nhể :D

hic đúng ngày chuẩn bị được đú thì lại ốm lăn quay ra thía này :(( mai lại còn kiểm tra Hóa 1 tiết chứ, sao đời lại đau khổ thía :((

hehehe... P định đi tập gym à? Tớ lúc đầu cũng định thế nhưng mà nghĩ phải mua thẻ tập, đắt quá nên chuyển ý định sang đi bơi. Ở gần nhà có cái bể bơi ko mất tiền, bà mom hứa là mua cho cái xe đạp để đi bơi hehehe... sướng

Tập hula thì đẹp nhất phải là cái khoản quần áo của nó chứ :))

Chẳng hiểu tớ nịnh nọt xịn xọt gì 2 ông bà ấy mà 2 người tặng tớ cả cái máy nghe đĩa đợt christmas này, đang sướng âm ỉ :))

tập gym thích mà, đi bơi cũng đắt vậy, thôi thì tập gym cho no' mới lạ :) thỉnh thoảng đi bơi
bên này sướng mấy cái thiết bị, pro ko chịu được hehehe
tiền nào của nấy :-<
he, danh sách đội tuỷen toàn những cái tên quen thuộc :D
chúc mừng các bạn nhá ^_^
ở nhà là lôi nhau ra Thu Trang khao rồi :X

hehe khao gì đâu :)) chưa thấy bẹn nào có ý định khao cả

mà lớp mình vừa được giải nhất về làm tập san kỉ niệm 20 năm thành lập trường, được thưởng 1 triệu lận --> sung sướng chưa :)) mà phải nói đến công lớn nhất để làm tập san đó là Bích Ngọc và Châu, cô Minh cũng có giúp đôi chút về việc tài liệu tranh ảnh :D

to NA: oài giỏi nịnh vãi ạ, mà tớ chưa hiểu máy nghe đĩa là loại gì??? loại mới mới hay old vậy??? sao ko mua cái mp3 nghe cho nó hay có phải nhỏ gọn ko??? mua Ipod chẳng hạn :))

trời làm j` mà hoành tráng vậy :D nghe thấy $ vậy là sướng rùi hehehe
@e bò: cheers ^_^ bố mẹ anh vui lắm :x
@cả nhà: Một đêm Noel ấm áp và hạnh phúc nha mọi người ^_^ Make a wish 2nite!

hiz... Tớ có cái mp3 rồi chứ bộ, nhưng mà vấn đề là toàn dùng chức năng usb là chính, hết chỗ để file nhạc. Mua iPod thì em ứ có đủ tiền. Mà nghĩ kĩ ra thì cần quái gì iPod, chơi thế thì sang quá, mà em đang tư tưởng tiết kiệm tiền hết mức có thể. Với lại đây là quà mà :p nếu thích thì đòi cái iPod cũng đc nhưng sau đó lại phải tìm quà gì đó có giá trị tương đương để mà tặng lại chứ ko thì ngại lắm. Còn máy loại mới cũ thế nào thì tớ đã mở quà đâu mà biết :p Đấy là nhìn cái quà thì đoán ra là cái máy nghe đĩa thôi :p
Mọi người đón noel trước tớ rồi :( Bây h vẫn đang là 3h30 chiều ngày 24. Nhà này chẳng chuẩn bị kế hoạch gì cho noel cả, sáng nay ngủ đến 10h, dậy đọc 100 trang Harry, tắm một phát, ăn trưa, thế là hết hơn nửa ngày rồi.
Tối nay hình như lại định ăn gà thì phải :( Mấy hôm nay ăn nhiều đến phát ngấy cả lên rồi. Sau đợt christmas này chắc là tăng thêm khoảng 2-3 cân nữa :( Khủng khiếp quá :((

----------

Ặc, lúc nãy tớ cứ tưởng đã post bài rồi cơ mà, chẳng hiểu sao lại ko đc. Hix...
anyway
chỉ muốn chúc mọi người giáng sinh vui vẻ thui. Mele Kalikimaka!!!!!!

đêm nay lại tụ tập đành bài cả đêm
mệt quá
sinh hoạt ko lành mạnh j` cả [-(
@NA: ipod nano cũng đuwocj nhưng đụng hàng nhiều lắm, tớ ko thix :D
lên ebay săn hàng độc đi, tớ săn đuwocj 1 con Philip hình tròn như cái hộp kẹo, xinh lắm, 6GB mà có 100bangr (~180USD) thui hà :)
ở nhà đang hội trường tưng bừng nhỉ :( nghĩ mà bùn :(

chẹp vừa đi hội trường về, nghỉ giữa hiệp 1 tẹo nào. Từ khoảng 1h đến 6h chẳng có vẹo gì cả, nên định về nhà làm giấc ngủ. Sáng nay đến rõ sớm, gặp bao nhiêu là bạn cũ, đúng tính chất của hội trường, gặp nhau để ôn lại kỉ niệm :))

tí nữa khoảng 6h30' sẽ lại đến trường ăn chơi đú đởn đến 12h đêm hehe :))

ôi chắc bi h đang tưng bừng ở hội trường :((
p vừa mới ngủ dậy, hix, 3 đứa chen chúc trên cái giường bé tẹo, đau hết cả người :((
mà 2 cái thằng kia ngủ hư quá, đạp chân đạp tay loạn xạ :((
đêm qua ngủ mệt quá, mơ thấy mình đuwocj về ams chơi, nhưng sao đi đến lớp nào mở cửa cũng thấy ... đang học toán :((
sáng nay dậy nhìn xung quanh bùn mất 1 lúc :(

hơ...hôm qua hội trường...đi 1 mạch từ sáng đến tận hơn 10h mới về...Hôm qua nhìn bạn Long lớp này có kiểu tóc ko thể ngửi đc....xanh xanh tím tím như một mớ hỗn độn trên đầu...Tối qua nhìn em Bò mặc cả bộ váy rõ iu ....đang động viên em ý thứ 4 đi học mặc lại để nhìn cho kĩ

----------

@ Pit : mày săn đồ trên ebay hả...tao chơi với một ông cũng chơi kiểu án hàng trên đó...đợt vừa rùi chẳng hiểu làm thế nào mà mất 1500 bảng mày ạ

ủa thằng Long về ah? j kì vậy???
hội trường tưng bừng lắm hả? ảnh phục vụ đồng bào xa TQ đâu nèo???
em bò xinh mặc váy chụp anh xem nhá :x
@Phương béo: ko phải tao mà là ng` iu :D
yên tâm, tao tin tưởng vào trình độ của ng` iu tao muh ^_^

Hôm nay xmas vui ơi là vui hihihi....
Sáng dậy lúc 9h, vẫn chưa thấy thằng host nó dậy, chờ đến 10h thì ăn sáng do dad làm. 12h mới bắt đầu mở quà :D Sung sướng và hạnh phúc :D Toàn những thứ mình thích hihihi.... :D
2h chiều cả nhà lên giường đi ngủ tiếp :p 5h dậy nấu cơm tối, 7h ăn tối với Turkey :p Sau đó tớ vào phòng xem Shreck, và bây h thì ra onl tiếp :p

Tiếc là lỡ mất hội trường lần này, tiếc quá :( Mọi người post ảnh lên cho xem cái nào :D

ko thằng long lớp mày về thì còn ai nữa...lớp mày mấy đứa nhìn xong cũng choáng luôn...đợi cái yến hay Mèo lên kể cho mà nghe nhé...nhìn kinh kém mày ạ..

oài có gì đâu mà mọi người nói ghê thía, thỉnh thoảng mới có dịp khoe với mọi người. Tao hỏi mày hôm đấy mày có ăn mặc đẹp ko??? nó làm tóc cũng chỉ là có mục đích như vậy thôi mà [-x
tóc nó thật ra là màu đen, hôm qua nó phun thôi chứ ko phải nó nhuộm, màu tím thôi chứ ko có xanh gì cả [-x

to p: Yến có chụp vài ảnh về phần nhạc nhẽo buổi tối thôi, trời mưa bỏ xừ, ngồi xem đã là tốt lắm rùi, em bò mặc váy trông cute nhưng ko chụp được em phát nào cả :( p có thích thì Y up mấy cái ảnh về không khí xung quanh trường, xem quang cảnh tổ chức thía nào :D thật ra cũng ko có gì đâu nhưng được cái chương trình khá độc đáo và ý nghĩa. Đi xem hôm đấy xong mà đang ốm ốm nặng thêm thì cũng bõ, 20 năm mới có 1 lần mà :D

to NA: thấy cuộc đời bên đấy của bạn NA sướng quá ha, được host tốt bụng là sướng thế đấy. Thật khổ cho những bạn nào ko được sướng như vậy ;;)

hik, trời có lạnh ko???
nghe bảo là mấy hum trước trời đẹp lắm, thế mà tối đấy lại mưa!
Tr vừa về trường xong, h mới online đc!
Hik, đi chơi xui như j ý!
Mất di động roài :((

thằng Long đú như con thú, về hội trường mới ghê chứ >_< thế sao ko thấy bác nào nói j`? hè nó cò về tiếp ko?
hè lớp mình thi xong đi Sapa đi :) đi đủ nhá, mặc kệ kq thi đi :)
khoảng 20-6 là p về rồi lalala
@Y: ảnh ót j` cũng post hết lên đi :x

Tớ ủng hộ ý định đi Sapa :D
Tớ thì khoảng 10-15/6 gì đó là về rồi :p Cứ vô tư đi
Vẫn chẳng thấy ảnh ót gì cả thế? Up lên đi nào, xem hội trường mình hoành tráng đến đâu mà vé đắt cắt cổ thế?

HI các chú
hôm nọ đi hội trường mệt vãi về lại ôm1 trận tĩ tã luôn
khổ thân chúng mày ko dc về đây đú với bọn tao:)) :))
đi đú mơi biết trừong mình là nhất:)) yêu vài luôn
có nhiều chuyện tao muốn nói với chúng mày lắm nhugnw thôi đẻ khi nào về tao kể cho:* :*

Back
Bên trên