Lớp Nga đây! Welcome!

đùa chứ bạn Tr đổi cái ava đi, trông ghê quá, cái mặt to đùng, vào Hao mà chẳng dám nhìn thẳng.
tình hình là rất tình hình, đổi trường điểm chác bay hết, đang lo làm với bà counselor ....
các bạn ở nhà "quay" được ko? ở đây mà quay cho dù trót lọt cũng bị bạn khinh lắm nên chẳng tội giề ( lấy gương 1 đồng chí người Ấn quay bài, bây giờ bị khinh hơn chó :( ) , sợ lun
nói thế chứ tớ là tớ thích quay lắm, chẳng qua là tình thế không cho phép chứ không thì ...
chúc lớp may :x

hehehe, bác Hiền cứ đùa, em Trinh có cái ava thì bác có cái chữ kí...
ko mạng mà cứ thấy post bài đều đều --> ngượng ghê :">
hnay bắt đầu đi mua card noel, ặc bên này toàn Me 2 u, đẹp kinh người và đắt cũng kinh người :((
cả nhà cho tớ sory là ko gửi về được đâu, đắt lắm :((
thôi thì tấm lòng là chính các bác nhẩy :D

PIT oi, em với anh làm quả Mery Xmas to oạch trên HAO chúc giáng sinh cả lớp thôi cho....... đỡ tốn :D
@ Hiền : kệ tôi, thik cái ava đấy. MÀ ai cần ông nhìn đâu> Bịt mắt lại đi :p

ga` :|

mày chết đâu rồi ?

----------

ga` :|

mày chết đâu rồi ?

;;) mày xem cho tao cái con Me2U cầm chữ H nhá :d

thanks

được òi, đổi chữ kí cho dân tình khỏi kêu :)), đổi xong thì Tr có gắng nghe chê đều đều nhá >:)
chúc lớp happy xmas nhá ( merry thì thường quá :)) )

hik
thấy signature dài quá
<<==== lười, ko đọc lun :D
hehe
em mua cards rùi anh ạ, mua Tesco cho rẻ, mua thêm mấy cái ở Birthday nữa, chẹp, thế là ổn!
hik
@ Hiền: ông thế là hỏng, hứa lên hứa xuống, cuối cùng ko học hành j hêt ( giống mình thế :D). CHẹp! NA ơi, dạy lại chồng ấy đeeeeeeeeeeee^!

mày hỏi HIS là cái giè thế hả Trinh???

Tuần sau bắt đầu thi tập trung rùi!!!

to MH: chúc mừng giè mà sớm thía

anh mua rồi, toàn Me 2 u --> khóc hết nước mắt :((
có nhiều loại đẹp lắm gà ạ
mày thích kiểu j`?
tuần sau thi tập trung rôi, các bác cố lên nhá =D>

hik
hôm nay là 1 ngày dài...
Thức đến 6h sáng....
thấy mọi thứ vô nghĩa quá.
##########################
tao vừa chia tay ng yêu...
có lẽ cũng là 1 điều tốt thôi. Tao biết tao ko còn yêu ng ta như ngày trước nữa nhưng sao tao cứ thấy mất mát 1 cái j đấy, khó tả lắm :(
cảm giác h ko hẳn là buồn, ko hẳn là vui, nó cứ nghẹn lại... Tao càng cố tự bảo là tao ko nghĩ j đến chuyện chia tay rồi nữa, nhưng càng cố càng nhận ra nó ám ảnh tao đến thế nào :((
Tao đã ko khóc cho dù chỉ là 1 giọt nước mắt cũng ko. Ko hiểu tại sao nữa nhưng mà ko đủ đau để bật khóc chăng???
cuối cùng, cái tình yêu mà ko ai nghĩ nó lại có thể vỡ nhanh như thế đã vỡ, 1 chút hụt hẫng, 1 chút tiếc nuối, nhưng quên ngay đi!!!
tao còn phải sống cho tao, tao ko dư hơi để nghĩ vẩn vơ!
Cố lên, cứng rắn lên, mình làm đc mà............ :((

:x gà ơi :x

Me2U cầm chữ H ý :x

kiểu j` cũng đc :x

nhá nhá :x

yêu gà:x
mà mày nhớ sale off 26/12 cho tao đấy :x

bắt đầu 1 tuần khói lửa ...
cả nhà cố lên nhé =D>
@gà: hết mie $ rồi, hết thực sự, tiền nhà còn chưa có để trả nè >_<
để đi cày kiếm $ xem thế nào đã
còn cái Me 2 u thì nhiều vô kể, đủ mọi loại hình, to nhỏ, gấu ôm, gấu cho hộp, gấu treo, gấu móc... 8-}
đắt cũng mờ mắt >_<

1 tuần máu lửa bắt đầu bằng môn văn khỉ gió, mình đã ko làm bài được vì có học cái dek gì đâu, chẳng hiểu sao sáng nay lại ko có hứng quay, ngồi bịa toàn phần và sai toàn phần :(( Cầu trời cô cho mình đủ 6,5 :))

chán vãi :(( :(( :(( Mai còn thi Nga nữa chứ, thôi cố lên

mk, hôm nay mới phát hiện ra có mấy con chó con theo dõi bài viết của tao mà đek bít mục đích j mới tởm chư!
Bực j đâu!
Mie, rỗi hơi thật!
@ cả lớp: mọi ng thi VĂn thế nào??? Thi HK hết rồi đúng ko??

thì nói theo cách của Sửu huynh là các em tự làm bài thì 3 điểm cũng là quí rồi mà Yến :D
cố lên nhá, vèo một cái là thi xong hết, nghĩ đến hội trường mà sướng kìa :D
cuối tuần này P phải nộp bài mà vẫn chưa đâu vào đâu nè, cứ chơi bời miết đi thôi :((

con Pit chua pai thi hoc k nen len day noi chuyen pim ha....Hom qua thi Van ..cac ban lop Nga lam bai the nao y nhay

mày ko thấy tao ngồi kêu thảm thiết hả con Phương kia???

to p: uh, quý thật đấy sau đó đứa nào cũng bảo mình ngu :(( chẳng hiểu lúc đấy mình nghĩ gì nữa :(

to Trinh: ai thèm theo dõi mày thế hả ku???

ờ chưa thi hk, mới chỉ phải nộp coursework mà mấy đếm nay thức đến gần sáng ko hà
nhắng vật, học thế này chả mấy chốc mình thành con gấu trúc :((
đêm nay còn 2 tiếng để ngủ, lên hỏi thăm các bẹn 1 tẹo thui
Thi Nga thế nào? có nhộn như mọi năm ko :D
còn 3 môn nữa, cố lên nhá :x

HIk, nhớ lại mọi năm thi Nga mới thấy hay, hik, học thì ko học toàn nhờ vả thế mà cũng qua đc đến 4 kỳ thi HK!! CHẹp :D
Hik, sao lại còn đến 3 môn nữa cơ ah!! HIk, cố lên cố lên! XOng thi HK là đến hội trường rùi, cố lên !!!

chết trước khi hội trường rồi Trinh ku ạ, tao làm bài như shit, ko còn trông mong gì rồi, môn hóa còn đỡ nhưng mà lý sao mà thảm thương thế ko biết nữa :((

Mẹ đời thật là...nhưng phải tự trách mình mới đúng

----------

hôm nay ko làm bài được, lại thêm 1 cái ngu xuẩn :(( là ko cẩn thận, sao cái đời mình nó lại lận đận thế này cơ chứ, đến bao h mới ngóc đầu lên được đây.

Back
Bên trên