Lớp Nga đây! Welcome!

vô lý cái gì nữa, có lý thế còn gì, bi h đầy đủ quá đâm ra đú, vì thế nên nhiều người ko có điều kiện nhưng học hành rất chăm chỉ vì có động lực :)

:))
@ Hiền: dnay tôi ít than thở rùi đấy :D
@ PIT: anh nghỉ xmas chưa??
Bắt đầu từ mai là những ngày bê tha và hư hỏng!
hik, 1 tháng nghỉ xmas= 28 ngày +2 ngày
28 ngày= ngủ +ăn+ chơi
2 ngày= ngủ + ăn+ làm 1 đống bài tập nh như bài tập cho cả 1 term :D

ga` ơi :|

mày onl để bà má tao nói chuyện với mày :|

bà ý hỏi là tao mà sang đấy học cùng trường với mày thì thế nào :-? chẳng nhẽ ở cùng mày ah :|

con Hoa này bon chen quá, có gì gửi offline cho nó, sao mà phải vào topic lớp tao phá đám hả???

phù, hôm nay vừa kiểm tra 1 tiết Nga, cô dặn là kiểm tra chắc nghiệm hết thế mà đến lúc học thì là đề kiểm tra viết, làm cho cả lũ vỡ mặt vì ko ôn cái gì :( cô bảo kiến thức nó nằm ở đâu thì vẫn ở đó đâm ra làm kiểu gì cũng phải làm được :( đến buồn nhưng may sao mình vẫn được 8,5, vui quá ta

lâu lâu ko lên đã nghe phong thanh đứa nào chửi UK của mìn nhà quê roài đây b-(
Em bò tuần này thi đội tuyển vòng 2 ah =D> cố lên nhá em iu của anh :x
@Y: học Fr hay phải biết, tháng 1 P cũng đi học lại nè :x học đi rồi sang Fr, tranh thủ sang thăm P lun, rẻ bèo :D có vài chục Eu bay từ Fr sang Uk thui hà :D
@Hoa: nhà tao chưa có net, bà ja` ma`y co len được tồi thứ 6 tầm 9h30 thì lên, giờ đấy tao sang nhà người yêu chat với các cụ :D

oài, p sang nhà mới mà ko có internet à [-x thế là ko tốt đâu nhé [-x thảo nào thấy dạo này ít ol hẳn :D

20/12 bọn nó mới thi tuyển vòng 2 cơ p à :D chúc hơi sớm nhưng còn hơn là ko chúc phải ko :)

hôm nay photo lại cái học bạ, thấy điểm toán và lý của mình thấp quá :(( lý có 7,8 và toán thì 7,7 :(( thế này thì nó cho mình out rùi :(( ai giúp tôi với :(( làm thế nào bi h :(( --> thảm quá :(

kêu gào nhìu thế là ko tốt đâu[-x
em bò học bài,chán quá phải lên mạng tí cho đỡ bùn
May mà tuần này tự nhiên hoãn thi, chứ ko chắc là phải học khổ lắm, vì cô văn đang bắt nộp đề cương mà chưa làm chữ nào:| .
Túm lại là h thì nên đi ngủ thôi8-} b-) :)>-
Ah, trời ở nhà đang lạnh lắm,13độ hik.Cứ buốt thấu xương lun.Mùa thi năm nào cũng lạnh...

hik
điểm thế còn kêu thấp nữa ah cưng???
vừa đi làm về!
hik, thế ở nhà chưa thi HK ah??

@ Én: đừng nghe lời con P làm gì, tôi nói lại là bỏ TA phí lắm, và 1 năm chắc chắn không đủ để học TA đâu, cam đoan đấy. Hồi tôi mới đi cứ tưởng là sẽ tiến bộ thần tốc lắm, nhưng sự thực là nó chỉ giúp mình tự tin khi sử dụng TA thôi. Trường tôi có nhiều đứa VN, nhưng ko phải ES, kinh nghiệm là cứ đứa nào ở đây dưới 3 năm thì TA cũng BT thôi, chỉ có cái nói là trông có vẻ nhanh nhanh. Y cứ giữ ý định sang Fr thì tui cũng chả dám cản. Suy nghĩ kĩ nha. Dù sao thì cũng chúc Y thành công.
@P: chỗ bà được nghĩ x-mas 1 tháng cơ à? Ghê thế. Chỗ tôi nghỉ được có 2 tuần thôi à. Đang lo chuẩn bị wa` cho nhà này. Mà cũng chẳng dám đi đâu. Ở nhà lo mà học thôi :(. Số mình khổ.

Chúc lớp mình thi cử tốt nhá
Yêu cả lớp :x

@ Hiền: Hình như mỗi trường tôi nghỉ sớm thôi, nên mới đc nghỉ đến 1 tháng!
Hehe thế bao h ông nghỉ xmas thế!
@ PIT: anh đã định làm j xmas này chưa??? bao h anh đc nghỉ???
@ lớp mình cố lên! Thi tốt nhé! Iu cả lớp mình nhìu lắm :X

đau buồn vô cùng là kế hoạch đi Scotland với ng` yêu bể từ trong trứng vì book chỗ quá chậm
Noel này hết dự định rồi :( đi cày kiếm tiền ăn tiêu Boxing Day thui :x
@Y: ai nói bỏ TA đâu, chỉ là tạm nghỉ TA, học TF, rồi sau này học tiếp TA --> 2 ngoại ngữ =D>
P sang đây TA cũng lên chẳng mấy, có mỗi listening là lên được thôi, còn thì vẫn sủa TV như thường --> khéo hè về nói toàn tiếng Miền Nam í chứ >_<
chỗ P có 1 con bé mới sang --> P đã nhanh tay đi cua và vơ số mobile --> nhưng rất tiếc em này bình thường mà nói chuyện thì ngang nước ốc -_-
đáng buồn cho 1 thế hệ hs VN >_<

hic, đúng là có ai bỏ tiếng anh đâu nhể :D chỉ là học cả 2 thui, cũng biết là khó lắm nhưng mà biết khó nên mới đi chứ đâu có nghĩ là đi du học thì đời sẽ màu hồng đâu :D Thỉnh thoảng cũng phải thay đôi ko khí để làm cho mình thấy hứng thú hơn chứ :D

dạo này đang thi học kì mấy môn phụ :( buồn thảm chán ko thèm học, bi h trời lạnh rùi chỉ muốn chui vào chăn ngủ chẳng muốn làm gì :D Sáng nay bị ông hói tóm lên bảng chứ đúng cái bài mình nghỉ :( ông í bảo là nghỉ học mà nắm bài lơ mơ thế là ổn rùi và cho mình 8 :(( :(( :((

ông ý dạy lý mày ạ :)

mấy hôm nay trời lạnh quá, lúc nào cũng chỉ muốn đi ngủ thôi, thế mới chít chứ :(

ah
o^ng Ha?i dung ko may???
Tao cung dang chet ret day! Cha hiu sao may hom nay troi buo^'t oi la buo^'t! hik, toan ngu tu 5h sang den 12h trua thoi :D
da nghi dc 1/6 thoi gian nghi holiday (= 1/2 tuan :D) Thay ai cung loi btap ra lam! So ko the chap nhan dc :-&

nghĩ bạn Tr mà thèm cho cái thân này, còn 2 tuần nữa mới được nghỉ x-mas, lại còn được nghỉ có 2 tuần nữa chứ :((. Các bạn UK tính làm gì kì này? Tsb, làm quà " tự chế" trông ngu quá, có khi lại đi mua cho nhanh :)).
Ở Uk hiện nay đang bao nhiu độ? Chỗ tớ "có" -10 độ thôi :). Chẳng hiểu bao giờ mới đủ tuyết để đi sleding đây :(. Skateboard thì xiền ko có, ski thì thảm lun. Rõ là dân Mĩ nghỉ sướng hơn dân mình, có nghỉ hè đủ 3 tháng, nghỉ đông được 2 tuần, rồi nghỉ lặt vặt vài ngày cũng nhiều vô kể. Khổ cho dân mình học nhiều :). Hôm nay toán học log, rõ là học 1 năm rồi mà vẫn há mồm nghe :). Hì.
Én ơi, chỗ tớ có thằng HQ chơi bóng rổ đỉnh lắm, chẳng hiểu sao lại ko có trong tuyển nữa, chơi đỉnh gấp mấy lần các chú trong tuyển luôn. Nhìn mà phát sợ. :). Còn tó đây thì vẫn đang hì hục tập ném 3 điểm :)). Hè.
:))
Thui chuồn đây
Bi
Yêu lớp nà :x

thì rõ là bên này sướng vãi tè >_<
hnay trời trở lạnh thì lại dở chứng đòi đi ... bơi với người yêu
mình càng ngày càng điên >_<
cấc bác ở nhà đã chọn trường chưa?
thi khối thế nào?
@Mèo: con ơi con nhận đương card bố gửi chưa?

hik
ben nay cung lanh ma PIT!
hik
O nha nghe bao ngay cang lanh hon :-&
ma bao h thi HK xong the??
hik, nhanh that, het HK 1 roi co day :(

chẹp hết tuần sau là thi xong rùi mày ạ, cầu cho ngày này qua nhanh :)

to MH: ông làm quả kiến nghị với coach đê, ai lại để phí nhân tài như thía [-x, đùa chứ biết đâu thằng người HQ kia lại ko thích oánh cho tuyển, thích oánh cá nhân thì cũng bó tay. Hôm nọ lên UNIS có mấy thằng HQ, mà sao thấy trong UNIS tiếng anh của nó cứ kiểu giè í, đúng là international :))

to Trinh: đúng roài, sao mày biết nhể??? :D

Back
Bên trên