Lớp Nga đây! Welcome!

mọi ng` săp thi hk rồi ah
cố lên nhá
tuần sau có report gửi về cho phụ huynh mà tình hình là mình bùng học hơi bị nhìu :(
lại thảm cảnh rùi b-(
@NA: hehehe, tiến bộ quá :x thế này đến hè năm sau về là có đủ 6 lỗ í nhỉ :D
P ko có hứng thú với lỗ tai (kẹp 1 cái wr lỗ 5 là đủ lắm rùi, ko đú nữa :D) mà chỉ thix... xăm thui ;)
đau 1 cái là bên này Ú8 ko đươc xăm :((
trời đất, U18 bị hạn chế bao nhiêu trò hay ho :((
bao h cho đến... 22-6 năm sau :((

hic, dạo này HAO bị làm sao í, toàn ko vào được thui, đã thế định xem lại trang 118 có cái gì để còn biết mà ko sao xem được :(

hôm nay kiểm tra lý 1 tiết, đề của ông í lại có 1 câu khó hiểu, cả lớp làm ra đáp số nhưng mình thì chẳng hiểu nó ra làm sao nữa :(

28/11 bắt đầu thi học kì những môn học thuộc lòng và môn phụ, còn môn chính hình như thi từ ngày 9/12 đến 15/12 thì xong.

Bts cái nhà con P! Cấm không được khuyên dại vợ tui à nha. Một hai lỗ thì được, nhưng mà hơn thì tôi bỏ liền. Khổ, rõ là muốn cho vợ tự do nhưng lại không muốn vợ .... Thế đấy. Theo vợ phải làm sao bi h :(.
Ngày mai là được nghỉ thanksgiving ùi, nghỉ đến thứ 2 tuần sau đi học lại. Cầu trời cho thứ 2 tuần sau là snow day, thế là được nghỉ tiếp :D.
To cả lớp: chúc mọi người thi tốt nhé. Các bạn ở US cũng sắp lao vào cuộc thi máu lửa rồi.
Thân

Chỉnh sửa lần cuối:
thế nào là khuyên dại hả? cái đấy là lời vàng ý ngọc đấy :x
cả nhà thi tốt nhá:)
năm nay 12 rồi các môn phụ có trông gắt ko :D
bọn p tháng 1 mới thi, nhưng mà nhanh lắm, vèo 1 cái là hết noel ... --> b-(

hí hí ;;) sao lại là khuyên dại hả chồng. Nó nói chí ní quá đi ấy chứ :))
Đùa tí thôi chứ tớ cũng cóc thích mấy trò lỗ tai lỗ tiếc này, khốn nỗi đi cùng con bạn, nó rủ bấm, giằng co ghê quá nên đành đồng ý bấm với nó :p
Chúc mọi người thi tốt à nha. Tớ cũng sắp thi đến nơi rồi đây :D

hehe, đã thi đâu mà biết là có trông chặt ko hả p???
Cũng cầu mong là các thầy cô trông dễ ko thì chết à :( Hôm nay bà Phương dạy GDCD bảo là đề thi sẽ là đề tự chọn, các con có thể mở sách mở vở để đỡ phải chuẩn bị phao =)) buồn cười

Hic, sáng nay vừa đi tập bóng rổ trở lại sau hơn 2 tháng nghỉ tập, thấy người mình dạo này yếu ghê, chả là tập lại để chuẩn bị cho 1 cái giải giao hữu ở trường UNIS í mà, nhưng khổ nỗi mình lại dính chấn thương rùi :(( cầu trời cho nó khỏi nhanh :((

eo ôi hôm any học nga bà Hương chán quá:(( :((
mai lại 2 tiết văn tưởng chừng chết dc luôn

hik
sao dnay mày than thở kinh thế hả Mèo???/
Có j thì cũng cố lên, năm cuối rùi muh cu*nG!

kêu ca nhiều là bị già đi đấy con gái >_<
KONICA --> cười cái nào :D
chăclowsp 12 thì trông thi cũng thả thả thôi :)
thấy 0205 năm ngoái thả lắm mà :D
cả nhà cố lên nhá =D>

Happy Thanksgiving!!!!!!!!!!!!!
Cóc cần biết thanksgiving là cái đek gì, cứ đc nghỉ là sướng :)) Nghỉ những 4 ngày, chỉ toàn ăn là ăn. Sáng nay dậy chưa gì đã bị nhồi cho cả đống gà. Nhà có mỗi 4 người mà xơi cho 2 con turkey to oành, một con 5kg, một con gần 4kg :s Sau đợt này chắc nhìn thấy gà là chạy mất dép :( Chiều nay thằng host nó rủ đi surfing, tớ bảo nó là tao thậm chí ko thể nằm lên cái ván trượt nữa rồi, no we'.
Sau đợt này thì tha hồ ăn kiêng cho bét nhè hihihi :D

oài, đang trêu các bạn ở nhà sao??? ở đây đang cúm gà, ko có đến 1 con nào trong khi bạn NA của chúng ta ăn no phè phỡn :( It's not fair :((

chẹp, vừa mới đọc xong 1 bộ truyện thấy sảng khoái ghê, chúc các bạn 1 ngày tốt lành :D tớ đi học thêm đây ( mặc dù chưa làm bài :( )

công nhận dạo này mình than thở nhiều thật:(( :(( học hành đã bi bét lại thêm cái hắt xì hơi nó hoành hành nữa chứ:((
chúng mày ở bên đấy sướng nhỉ thấy toàn phè phỡn:)) :)) chả bù cho ở đây:(( :((

Thảo ơi...bọn nó phè phỡn bây h nhưng đến tháng 1 thì lại cắm đầu vào mà ôn thi thui...Nhưng đc cái đi du học cũng có cái hay riêng của nó...Nói chung là chúng nó khổ nhưng ko khổ bằng anh em mình ở nhà đâu

các bạn xác định lại tu tưởng nhé:)
khổ ko kém phần long trọng so vớ ở nhà đâu :(
tại thấy mọi ng ở nhà căng thẳng quá, chẳng lewx bọn p lên đây cũng kêu ca, thế thì nổ tung các box mất :(
tốt nhất là phải có ng` tun ng` hứng nhịp nhàng :)
với cả dù j` quyết định đi du học là quyết định của tụi này, ko thể quay đầu lại, thế nên chỉ có chá cố gắng và cố gắng hơn nữa thôi :)
cả nhà cũng vậy nhá :x
yêu mọi người nhìu :*

hik
ở bên này tao mà chả suốt ngày ăn gà ha???
hik
căn bản tại gà nó rẻ nên toàn mua về rán hoặc là luộc lên. Nhưng mà ăn chán lắm, gà công nghiệp chẹp!

ngày nào cũng ăn trưa chicken&chip hehehe, mà ăn ở cửa hàng bọn Ấn Độ, gà ngon lém, chả khác j gà nhà mìn :D
KFC ở nhà chuyền sang bán cá hả? Nhắng vật :))
cuối tuần vui vẻ nhá :x

hoho, ăn thế mà ko thấy là sẽ béo nhanh hả p??? Mình chẳng thích ăn gà :))
mẹ già còn bảo là lần trước cúm gia cầm nhà mẹ già vẫn còn nhanh tay mua 5 con tống vào tủ còn năm nay thì nhanh quá chưa kịp trở tay thì gà bị thiêu hủy hết rùi :)) thế mới thấy nhà mẹ già tiêu thụ gà thế nào :)) lol

hehehe... Đúng là ko phải thanksgiving thì bên này cũng... hôm nay gà, ngày mai lại gà nữa. Gà ở đây rẻ mà (rẻ nhất luôn). Ăn nhiều đến nỗi bây h thành ra thèm thịt lợn chứ cóc thèm gà nữa :p
Mà đúng là đừng tưởng đi du học mà sướng, chỉ cần các bạn ở nhà có đủ kiên nhẫn đọc một quyển sách 500 trang bằng 100% tiếng anh thôi là đủ biết bọn đi du học khổ thế nào rồi. Nhưng đúng là suốt ngày kêu ca thì cũng đến phát ốm mất, tốt nhất là lúc nào chán đời thì đi surfing :D Thoái mái đầu óc liền :D
@chồng: viết essay đến đâu rồi? vợ mới điền hết mấy cái appication form thôi, chưa đụng đến essay tí nào. Đang định sau đợt thanksgiving này sẽ bắt tay vào ngay. Có gì chồng viết mail cho vợ trao đổi thông tin nhé :*

hic...bọn bên kia còn đc ăn thịt gà..ở nhà đang coH5N1 lấy đâu ra gà mà ăn...Nghe bọn nó nói mà thèm quá

hi
mày cứ tận hưởng cái cảm giác là ngày nào cũng ''đc'' ăn gà đi rùi sẽ bít ngay mà :-&
@ PIT: anh có làm cái dict. time ko hả cu*ng???

Back
Bên trên