Lớp Nga đây! Welcome!

công nhận dạo này topic lớp mình nhạt nhỉ
thế năm nay có định đi đàn đúm ở nhà đứa nào nữa ko?
có ai dám hi sinh đứng ra đăng cai nữa ko?
sắp đến 20-11 rồi...
tự nhiên nhớ ra chưa lần 20-11 nào đi giáo viên với lớp cả :(

lâu lắm ko lên diễn đàn lớp mình :D
công nhận là tình hình có vẻ hơi buồn nhỉ :-?
bác P có biết tại sao không? tại bác cứ ngồi bốc phét chuyện ở GB cho lắm vào, bác phải nhớ là khi nói chuyện thì phải nói đến điểm chung chứ chẳng ai nói đến điểm riêng cả.
mong bác hiểu ý em

đau phết nhỉ :))
tại vì thấy mọi ng` cứ suy sụp chuyện học hành quá
bôi ra cái jf khác cho khỏi nghĩ đế học với hành đi :D
tưởng Hiền tu cơ mà? sao lại mò lên đây? relax ah?

hehe, chiện đàn đúm hả??? :)) có đấy, tết Tây đến nhà cô Minh ăn đồ ăn Nga :)) :)) :)) --> vui chưa???

to Hiền: học hành thế nào rùi??? tưởng là đi tu rùi, ai dè lại lên à :D

P dạo nè học hành thế nào nhảy...Thấy lên HAO đều đều quá...Mày sắp đc nghỉ đông chưa..tao có việc muốn nhờ mày đấy

Tui vốn định đi tu, nhưng lại thèm thịt quá nên đành phải "xuống núi" cầu thực :D
Hôm nay chuyển nhà rồi, xuống Michigan, chẳng hiểu sướng khổ sẽ ra sao..... Mình mà phải babysitting là đi chết liền! Được cái là xuống đó là thành phố, nhà lại cách trường có 1,5 mile. Hehehe. Đi bộ cũng được. Cách cái mall 4 miles. Nói chung là ổn.
Lên đây thông báo tình hình thôi.
Chúc các bạn ở nhà khỏe nhá
Yêu lớp mình quá :x!
:* :* :* :* :* :* :*

tao vừa nghỉ half term xong thì ko nhờ vả j` -__-
đến giữa tháng 12 mới nghỉ tiếp
có j` cứ nhờ đi :D
Vụ ăn uống nhà cô Minh nghe có vẻ thú vị đấy :x
ảnh nhá :D

Hờ hờ! Mình đi cũng có em khóc! Khửa! Hóa ra mình cũng ổn đấy nhể? Rõ là gái VN toàn đứa đui!
Hehehe

ôi chả biết chỗ nào có nguwofi mù nhỉ :p
nói thế thôi, bẹn Hiền cũng khá khẩm phết đấy chứ :X
(NA đâu rùi???????????)

đợt trước nhờ mày...nhưng đợt đấy mày bảo là đi lên Not còn j nữa..thế tao mới ko nhờ mày đc....đến giữ tháng 12 mới nghỉ tiếp hả...uh..có j thì tao sẽ offline , nói trên này ko tiện
Sướng quá..hôm nay lại đc nghỉ 2 tiết anh...đi lượn suốt ở trường...lâu lém mới đc đi đú

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
Hờ hờ! Mình đi cũng có em khóc! Khửa! Hóa ra mình cũng ổn đấy nhể? Rõ là gái VN toàn đứa đui!
Hehehe

em nào khóc, khóc khi nào thế hả??? mà sao tui thấy ông hay chuyển nhà vậy???

nhiề em khóc lắm chứ :D
Y phải oánh giá cao bẹn H lên :D
@Phương béo: ah cái vụ đó hả, ko cần phải rảnh đâu, mày cứ gửi những thứ tao bảo cho tao, tao làm luôn cho, cần thì tao lên đấy xem luôn. Bi h thứ 7 chủ nhật người yêu tao đi làm rồi nên chán lắm, chả có j làm :D

hehe
có ng khóc cơ đấy! Các bẹn mình may mắn nhỉ!
Sắp thi HK chưa lớp mi`nh ơi

cuối tháng này và đầu tháng sau thì thi học kì, oạch dạo này trường đang hì hục xây cái cổng, trước tiên là vụ đập cổng trường, đang đập rùi :)) mà trông thợ làm việc có vẻ đủng đỉnh lắm, ko biết là có hoàn thành đúng như dự định ko :(

uhm năm nay thi hk sớm đê hội trường nhỉ -_-
hôm nọ tự nhiên đi với Chicken, nó lại bảo muốn về Hội trường quá--> thằng chó (quên, nó là gà-_-) bao công mình quyết tâm ko về, giwof nó lại làm lung lay :((
cổng trường mới, thích nhỉ >_< chụp ảnh xem nhé
ôi, hội trường :((

@ Trân béo : thế mày thích j..đưa lít ra đây..nếu đủ khả năng tao sẽ gửi sang kia cho...nếu đứa bạn mày về đợt tháng 12 nè..mà mày nhớ gửi cái tao bảo nhé..nếu cần thì tao sẽ hoàn tiền cho mày sau

oạch
pó tay Phương pe'o roài!

hehe
Tao đang chán! Chẹp run out of money!
PIT ơi, nh đứa VN về đợt này lắm đấy!

@Phương béo: cái mày dặn tao là cái vẹo j`? tao cần nhiều thứ lắm, list dài dằng dặc, cái j` cần sẽ nhờ mày mua, ko thì để bạn tao nó mua, vì mày ko có acc, chẳng biết chuyển $ trả mày thế nào
@Trinh: a bít thế, nhưng mà bọn ở lại đi Hội Ngộ UK cũng nhiếu, mấy lão bên Euro cũng đú đởn mò sang, haonhf tráng phết :D
nhưng thôi đã quyết tâm ko về rồi. ở lại đây đú với ng` yêu với hội gay :D
học nữa, tháng 1 thi rồi
đi làm nữa
anh cũng run out of $ rồi, tình hình là cứ lên Bir shopping ầm ầm thế này thì tiếu lun :((
mai đi xin việc -_-

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
Hehehe

hihihi...:D Đúng là toàn đứa đui thật-hình như trong đó cũng có mình :)) Tội nghiệp cái em nào đó phải khóc :)) Thế mới thấy là chồng tốt số hơn vợ, hôm tiễn vợ ra sân bay chẳng thấy ai kia khóc lóc gì cả... buồn :(

Chỉnh sửa lần cuối:
nói chung là nếu tao mua đc cái j cho mày thì tao mua hộ cho...còn vấn đề tiền nong , hè về thì hoàn trả cho tao

Back
Bên trên