Lớp Nga đây! Welcome!

ôi hnay giao lưu thế nào?
con hát bài j`?
có ai lên tặng hoa ko?
ảnh có ko? quay film ko?

mèo hát 1 bài tiếng nga, có chụp ảnh tí nữa Y sẽ up, còn quay phim thì ko.

Giao lưu lần này như 1 trò hề, í kiến chung là có mỗi tiết mục của Thảo mèo là ok nhất còn lại các cái khác cứ như trò lố í :( --> cô minh chê

có Quang nhộn lên tặng hoa, tí thì vấp ngã :))

chuyện, ko có p ở nhà sao mà thành công được :D
các em 11 năm nay làm thất vọng quá -_-
mà chị Minh chê thì có sao? chị í có khen cái j bao h đâu :D (trừ chương trình của mình năm ngoái :D)

Lên đây thông báo với bà con là em sẽ nghỉ mạng một tháng để tập trung vào chuyện thi cử. Chắc là chẳng liên lạc được với ai nữa đâu
Chúc mọi người ở nhà mọi sự như í nha
Vĩnh biệt .... :|

oài làm gì như ngày tận thế thế hả MH :) mà thôi chú tâm học hành cũng tốt, good luck :)

to p: hơi bị tinh vi đấy, chẳng qua bọn tui ko khoái hợp tác với cái bọn dở hơi ăn cám lợn đấy, cuối cùng chương trình ai gặp Y cũng kêu là mày đừng có thất vọng nhưng mà chương trình khối nga làm chán lắm, chỉ được mỗi tiết mục của em mèo nhà mình là còn được khen :) thế cũng an ủi

em Thảo lên hát giao lưu à? :p (chị bon chen tí ... :D)
P đi rùi mà bon chen ghê nhỉ ? :-? (giống chị =)) )

hehe, thế em Thảo có nhớ chị Tú là ai ko :)) là cái chị bon chen vào lớp mình học toán giờ sửu huynh í :)) :)) :))

con p nó còn biết bon chen ở đâu nữa ngoài chỗ này và chỗ mấy anh gay :))

mọi người ơi, tớ vừa post ảnh lên xong đấy, ra xem đi :p Ảnh lần này toàn người nhá :)) Hết kêu :p Còn có cả ảnh bikini nữa đấy :))
Halloween mà ở nhà con bạn, host đi chơi đảo khác, chán ko chịu đc. Hôm nay tớ mới về nhà sau 4 ngày ở nhà bạn. Bây h thì về ở với thằng host brother, đẹp trai ngời ngời. Cả nhà có mỗi tớ với nó, thích làm gì thì làm :)) Đùa tí thôi, thằng đó đi suốt ngày, có ở nhà bao h đâu mà đòi :p Tối nay về làm một nồi cơm thật bự để dành cho cả tuần, khỏi phải nấu cơm, thằng kia thì cho ra ngoài ăn :)) Thế mới thấy mình thông minh thật :>

hehe
chị Tú bon chen quá :D
Em Me`o hát GIấc mơ mùa đông ( nghe xong chả bít tiếng Nga nó ntn nữa :-&)
Wua??? Chị Minh chị ý chê ah??? :eek:

hix, hôm nay lại bị dị ứng, sưng vù cả chân và đã ko đi học được. Đã thế hôm nay lại còn kiểm tra GDCD 1 tiết, ôi thôi, thế là mình đã thiếu cả điểm 1 tiết lẫn 15', bù điểm đến bao giờ cho nó xong :(( chỉ tại bị dị ứng chết tiệt này :((

to Trinh: cô Minh chê chứ còn sao nữa :) mà đúng là đáng chê thật.

to NA: hehe, có host brother đẹp trai thế cũng hay nhẩy, mà sao sướng thế, được ở nhà 1 mình tha hồ chơi bơi, thích làm gì thì làm ;)
phải vào xem ảnh mới được

ui gioi, anh nghi suong the con keu cai j nua ha cung
lop minh no bao la di ung sung chan hoi bi hay day anh a :))

oài, có cần đến tham quan ko em??? chẳng nhẽ bọn nó nghĩ là anh thích bị dị ứng kiểu này lắm hả, được cứ nghĩ thế cũng được, mà nghĩ anh sợ kiểm tra nên nghỉ cũng chẳng sao, anh ko quan tâm bọn nó nghĩ cái quái gì

hik
Thứ 2 có busi exam condition :(( học chết thôi! Học hết cả module 1 ( cả marketing với account and finance !!!!) Đời đến đây là châms dứt :D
đùa tí thôi chứ cũng ko căng lắm, vẫn chơi bời nhảy múa như thường!
@Mèo: ch đấy thế nèo rùi ku???
@Ong: SN vui ko? Check mail đi, tao gửi e-card cho mày đấy!
@PIT: thứ 7 tuần sau em lên chỗ anh nhe' ????

hehe, vẫn còn ăn chơi nhảy múa được là còn tốt chán đấy ku ạ. Tao đang nằm chết dí ở nhà đây, ko được đi ra ngoài vì kiêng nước, kiêng gió mà :(

dạo này Y bênh tật đầy mình thế -_-
mà sao Tú đú thế -_- bon chen vào tận đây >_< pó tay toàn tâpp rồi >_<
mèo ơi con thu cái bài Giấc mơ mùa đông vào rồi gửi cho bố đi :D bố làm nhạc chuông di dộng :X
@e Bò: cảm giác 17t thế nào :D
@Trinh: em xuống đi, ngày kia hả? để anh lên Bir đón, giờ giấc thế nào?
hehehe, hwa đi xem film đến tận 12h, đi taxi về :))
thằng ng` yêu dã man, xem film kinh dị mà nó ko cho mình hét, cứ hơi ư ử là nó quay sang gầm ghè :(( xem xong film mặt mũi trắng bệch như chết rồi :((
đêm về ko ngủ được, gọi điện cho nó thì cả lũ xúm vào nghe, cười hô hố rồi kể chuyện ma cho p... dễ ngủ :((

hi
to PIT: chắc là tuần sau em mới xuống đc. Tuần này ở nhà ôn bài! Thứ 2 em có test busi!
to Ong: 1 hôm nào đấy gần đây tao sẽ gọi về nói ch với mày! Nhớ nhé ku :p
to Yến Béo: Ốm đau sưng chân thế nào???
to Mèo: ch đấy ổn ko??/ Ofline cho tao tên cái bài mày hỏi!

Nguyễn Lê Trân đã viết:
dạo này Y bênh tật đầy mình thế -_-
mà sao Tú đú thế -_- bon chen vào tận đây >_< pó tay toàn tâpp rồi >_<

chẳng hiểu sao dạo này lại thế nữa, chán vật vã luôn, ở nhà chán lắm đi học còn sướng hơn :(

thế p ko để í cái ava của Y à??? nhận ra ai chưa??? đấy là lý do Tú vào bon chen đấy :))

có để ý, nhưng cũng chỉ tự ngồi xuýt xoa khen đẹp thôi :x
@Trinh: em xuống lúc nào thì kêu anh trước để anh lên Bir đón
lạnh dã man
En bò của anh sao rồi?

suýt xoa gì, có nhìn thấy mặt đâu cơ chứ :)) cố tình lấy ảnh đấy để ko lộ mặt đấy ( theo như nguyện vọng của chị Tú :) )

em bò có làm sao đâu mà hỏi, p chẳng chịu cập nhật thông tin gì cả. [-x

thì hỏi xem em í cảm giác 17 tuổi thế nào :D
hnay lạnh vãi
ngồi lì trong nhà bọn kia, chẳng muốn thò chân ra cửa nữa :((
tối mai bắn pháo hoa to lắm, nhưng lạnh thế này thì... >_<

Back
Bên trên