Lớp Nga đây! Welcome!

hi
thấy bảo mọi ng ở nhà ktra kinh lắm đúng ko???
Lại còn thi trước 1 tháng nữa
cố lên mọi ng iu quý :X
@ Pit: anh có thi môn j tháng 1 ko???

thnags 1 anh thi C1-2-3 và Acc4
mọi ng phải lạc wan lên :D
hết 1 ngày rồi :)
tomorrow is a new day, rite?

Đoàn Lan Phương đã viết:
Ngọc ơi..quên chuyện làm bài ktra sáng nay đi....P cũng tính toán sai đây ...Cố lên bảng mà gỡ điểm vậy

mày viết 2 bài giống nhau hả ku??? câu thì câu vừa vừa thôi chứ [-x

một ngày học nữa lại trôi qua, sao thời gian lại trôi nhanh vậy nhỉ??? có còn thời gian để chúng ta nhìn lại những gì đã qua ko???

sao tự nhieen mày triết lý thế ah yến?tại sao phải nghĩ về ngày hôm qua mà ko sống hết mình cho ngày hôm nay

hôm nay là cái ngày gì mà đen ko chịu đc. Sáng thì dậy muộn, 7h kém 10 mới thèm dậy, đến khi ngồi trên xe buýt thì ngủ quá mất 1 điểm xe buýt, mà 1 điểm xe buýt bên này là 3km chứ có như ở nhà đâu cơ chứ :( Chán hơn con gián, sau đó bắt xe buýt quay ngược lại thì lỡ mất cái xe buýt trường thứ hai :(( Thế là đành đi bộ đến trường, cũng 3km chứ có ít ỏi gì đâu, đau hết cả chân, thế là đi học muộn :(( Buồn ơi là buồn, lại còn thêm cái điểm SAT nữa chứ, thấp hơn gián, chán ko chịu đc, đi chết đây ...
Hôm trước có report gửi về nhà, đc có mỗi 3.7 mới cay chứ :( Quarter này ko đc ít nhất 3.8 hoặc 3.9 là ta đi chít luôn :((

sao mọi người có vẻ mệt mỏi thế nhỉ
tớ chẳng có j khúc mắc cả, đang nghỉ half term muh :D
ah, quên, có, nhưng mà chỉ là chuyện nhỏ, ko đáng để bận tâm :D
mọi ng cứ coi tất cả những khó khă bây h chỉ là chiện nhỏ, sẽ dễ tìm cách giải quyết hơn là nhìn nhận nó như những hòn đá to đùng :D
cố lên nhé =D>

Ôi giời, bác Trân thì chuyện gì chả nhỏ. Em biết vợ em đang buồn lắm, nhưng chẳng biết làm sao mà dỗ đây. Giá ở VN thì có phải là đến bên vợ tâm sự rùi không? Hic... nhớ vợ quá.
Bác dù sao lúc này cũng dễ dàng hơn em, em bi giờ phải chuẩn bị cho SAT I, SAT II, ACT, GED, TOEFL. Đến là muốn nghẻo. Mà tất cả đều rất quan trọng. Em lại còn phải hoàn thành trong tháng 11 và 12 nữa chứ. Tháng 1 là hết hạn early admission ùi :((. Làm sao bi giờ. Hồ sơ chưa ra cái quái gì. Essay chưa viết. Report như kẹc :((. Pó tay. Chẳng biết lấy gì để thuyết phục bọn college aid mình nữa :)).
Thôi thì cố gắng vậy, không tivi, không đi chơi, ngủ ít ..... Tất cả cho khoảng 20+k/năm tiền scholarship trong tương lai :)). Cứ nghĩ rằng mình đang làm để kiếm tiền thì tự nhiên thấy xung hẳn lên :D.
Mà nghe nói Yến hình như định đi INSA đấy. Bác Trân chắc biết vụ INSA chứ hả ? Cho Yến vài lời khuyên đi nhá. Chắc là nó đang cần đấy.
Chuyện nhà cửa cũng chẳng dễ dàng gì nhỉ? Cố lên mọi người. Ai cũng có sự khó của mình cả. Nhưng cứ cố gắng thì chuyện gì cũng có thể làm được. Bốc hỏa lên nào (bên này trời đang lạnh :(()

uhm,. mọi người đi ex năm cuối là hơi bị vướng mắc cái khoản thời gian, cứ cuống cuồng lên -_-
thì đã quyết tâm lao vào thì đành cố gắng theo thôi, biết sao được
chắc chắn sẽ làm được mà :D tự tin lên nào :D nếu chính mình còn ko tin mình thì còn ai tin mình được nữa :D
thỉnh thoảng chán nản buồn bã 1 tẹo cũng được, thế mời là ng bình thường :D
nhưng mà lấy lại tinh thần nhanh nhé :D

tự nhiên ấn nhầm enter --> nó send bài mới điên chứ -_-
p cũng đặt mục tiêu 3A để xin cái skularship :D
cũng biết là khó nhưng mà ko phải là impossible :D thế là đủ :)
cái vụ INSA cuối năm ngoái cũng có biết
p ko rành lắm về mấy trường bên Pháp, để p hỏi thêm đã
cũng khoai nhỉ :D nhưng mà
khó phải khắc phục, mệt phải cố gắng
(câu này dành cho cả lớp mình đấy =D> )

hihi, cảm ơn mọi người nha. Y vẫn đang suy nghĩ chiện đó, cứ nghĩ sẽ kiếm con scholarship thui chứ mà đi tự túc thì vỡ mặt mất. Nhưng thấy mọi người trên này nói thế sao mà thấy lớp mình đoàn kết quá à!!! Chưa bao h lại thấy yêu tập thể lớp mình như bi h :))

ho^m nay met mo?i qua'!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chang muon lam j nua!
muonkho'c that nh, ma ko kho'c dc!
Di ngu thoi!

----------

Chẳng biết có tươi sáng lên tẹo nào ko nhi???
Thấy trời u ám, mình cũng u ám theo :(
buồn chết mất!
...........................................

Bà Trinh ơi, đừng có kêu được không? Thiệt là đến làm người ta thêm chán nản :|. Nếu thích so sánh thì thử so sánh với tôi và vợ tôi xem. Cố lên. Đừng có như thế chứ. Thanh niên ai lại chốc chốc lại kêu khổ thế.

hehe
thỉnh thoảng kêu ti' thôi cho vui cửa vui nhà thôi!
Đùa chứ thực ra hôm nay buồn thật mà!
..........................
mà này, mèo ơi, dnay tốn nh tiền di động ko ku??? :p ;)

=D> bác Hiền đúng là cháu ngoan thầy Hồ =D>
kêu in ít thôi em :D
đời còn màu hồng chán :D

hoho, đời màu hồng nên có đứa bảo là ko khóc ở UK phải ko nhỉ???

nói chung các bác lạc quan lên, như em đây này. Sau 1 thời gian đau khổ vật vã, bi h thấy mình ngu vì việc quái gì phải chán nản cơ chứ. Đâu sẽ có đó, chỉ cần có quyết tâm mà em thì chưa có :))

bán cho Yến 10k quyết tâm nè :))
chẳng qua có tí chuyện bức xúc thôi >_<
hết ngay í mà :D
chẳng đáng lôi lên đây kêu ca :D
càng làm mọi ng` thêm oải
thì cứ nghi đời nó màu hồng đi =D>
ai đánh thuế đâu nào ;;)

tao chả thấy tốn gì cả mà hình như viettel nó trừ tiền cứ kiểu gì ý
mai bao nhiêu bài àm giờ này tao vẫn chưa làm gì cả
@MH:tại sao mày ko mess lại cho tao

to mèo: mày ui, cái acc mài bị làm sao thế hả? Sao mà tao reply mà mày lại ko nhận được nhỉ? Vô lí vừa thôi chứ :((. Tại sao mà mày để acc có dấu thế cơ chứ :(. Ức chế vãi lúa. Đành chịu khó gửi cho mài thêm cái nữa vậy :((. Chán we'. Mess đầu đầy cảm hứng thế mà mày lại ko nhận được. Mess này mày đọc thì đừng kêu chán à nha :|.

đời toàn màu vàng_ vàng của nắng _ vàng của S**T luôn
@ Thảo mèo: heheh, mes vui ko ku??? Thèng ku đấy đc đấy mày ạ!

sao con gửi mail cho bố mà ko viết j vậy Mèo?
sắp hết tuần nghỉ rồi mà chả học hành được j hết -_-
ngày nào cũng cắm bên nhà mấy ku này cả ngày -_-
túm lại là sang đây ko lên được tí đạo đức nào :D
còn lười hơn hồi ở nhà mới ghê chứ >_<

Back
Bên trên