Lớp Nga đây! Welcome!

hehe
vừa ra ngân hàng check cái account của mình xong! Phu`! Cuối cùng thì mọi thứ đã bắt đầu đi vào quỹ đạo của nó!
sau 1 ngày điên lên vì suy nghĩ nh quá, hnay quyết định ko suiy nghĩ j nữa---> cho đỡ mệt! :D
Tự dưng thấy mọi thứ sáng sủa ra!
Chỉ có mỗi 1 thứ là chưa sáng sủa ra đc tẹo nào :((
ôi, bài essay vẫn chưa làm!!! Thứ 3 phải nộp rồi!
Lạy chúa, cứu con với!!!!!!!!!!!

khổ thân con bé, ko biết mày viết essay thì hay thế nào nhỉ ;;) à thằng ku nào đấy hả mày???

to mèo: mày viết mail cho tao với chứ :)) viết cho bọn nó thôi à [-x

tao co' nhận đc mail của Mèo đâu!
Tại tao đc ''anh'' nào đấy đang cưa nó kể cho tao mà!
hik, khổ thân thèng ku, bị ng yêu em Mèo nhà mình dọa giết! Chẹp, mèo dậy thì đào hoa thật đấy!

cả nhà xấu tinh nói j` mà p chả hỉu???
thằng ku nào? sao lại có chém nhau ở đây? trời, có đầu rơi máu chảy là ko thiếu p được đâu nha :-?
@Trinh: 1 bài essay nhằm nhò j` em :D anh còn 4 chapter toán + 1 bài report của busi chưa đụng đến
mà half term vèo 1 cái đã qua hết :))
cả tuần này rong mặt bên nhà bọn bạn, gặp bà chủ nhà 3 lần mới ghê chứ :))

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
tao co' nhận đc mail của Mèo đâu!
Tại tao đc ''anh'' nào đấy đang cưa nó kể cho tao mà!
hik, khổ thân thèng ku, bị ng yêu em Mèo nhà mình dọa giết! Chẹp, mèo dậy thì đào hoa thật đấy!

à à, tao biết rùi, ai bảo cái thằng bạn mày trêu nó linh tinh kiểu vô học nên mới thế, tốt nhất bảo thằng đấy đừng trêu nó nữa, mà mày có giới thiệu cho ai thì bảo là đừng có làm quen kiểu đấy. Mà con gái cũng đào hoa à???

hô hô
tao chỉ bảo là thik thì cứ cưa, nhưng đừng có quá đáng nhé, vì con be' còn be' lắm!
Ah, mà nó cưa kiểu j mà vô học hả ku??? Nói xem nào???? Heheh tò mò quá :D
Mà con gái vẵn có thể đào hoa mà, chả sao hết ý!

@ PIT: đến hnay bài essay vẫn chưa vít, chắc chết quá à!

tao xóa cha hết tin đi rồi
mà thằng đấy nhát chết bỏ mie
sao hôm nay rét thé
chiều đi ngaòi sg rét run

chết nhát là sao hả mày???
Chẹp hay rồi đây!
Tại hôm trước tao gửi ảnh tao chụp với lớp mình cho nó! Nó hỏi mèo dậy thì nhà mình, rồi hỏi nick!
Thằng đấy ko ngu đâu. Tởm phết đấy!

----------

ah
gió mùa về đúng ko??
Tao thấy bảo lạnh lắm, lại có cả mưa phùn nữa! Chắc sắp đông rùi!
Ở bên này, mấy hôm nay nắng đẹp vãi, mỗi tội gió thôi!
Chẹp, hôm qua vừa mua 1 cái nhẫn trơn, giông giống nhẫn cưới!
hi! nó mà là bạch kim thì..... hay thật.....!!!

hnay chán quá, nhảy bus đi lòng vòng Dudley-Birmingham, noài trời thì gió ào ào, rồi mưa nữa. Ngồi bẹp dí trên xe mấy tiếng lận, tự nhiên thấy... tủi thân dã man. giờ này mà ở Vn thì đã có bao nhiêu người ở bên...
@Trinh: thì hnay anh cũng mới đụng đến sách vở. Tối đi chơi về bị ng` yêu mắng cho 1 trận, cái tội hwa hứa sẽ ở nhà học bài mà lại bỏ đi lung tung -_- thế nên mới cun cút lôi bài vở ra ngó T_T

----------

lạnh rồi..
lạnh quá...
cả bên ngoài và bên trong cơ thể...
nhớ ngày xưa ấm áp quá...

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
chết nhát là sao hả mày???
Chẹp hay rồi đây!
Tại hôm trước tao gửi ảnh tao chụp với lớp mình cho nó! Nó hỏi mèo dậy thì nhà mình, rồi hỏi nick!
Thằng đấy ko ngu đâu. Tởm phết đấy!

----------

ah
gió mùa về đúng ko??
Tao thấy bảo lạnh lắm, lại có cả mưa phùn nữa! Chắc sắp đông rùi!
Ở bên này, mấy hôm nay nắng đẹp vãi, mỗi tội gió thôi!
Chẹp, hôm qua vừa mua 1 cái nhẫn trơn, giông giống nhẫn cưới!
hi! nó mà là bạch kim thì..... hay thật.....!!!

ờ ờ, thôi túm lại cho qua, thằng đấy tởm sao còn giới thiệu cho em mèo? khổ thân con bé [-x

trời lạnh rùi, sướng vãi, thích trời lạnh vì ko phải mặc đồng phục :))

EO ÔI lạnh quá mai tao phải mặc váy chỉ sợ lên đấy rét chả hát dc cái vẹo j thì ngượng lắm
mai chugns mày cổ vũ cho tao nhé tao sợ lắm run hơn mọi lần nhiều huhu:(( :((

mai làm giao lưu ah?
ôi con gái bố hát bài j` vậy?
nhớ quay lại nhé
rồi gửi đĩa cho p nhé
con gái bố cố lên =D> =D> =D> =D> =D> =D>
bọn ở nhà nhớ lên tặng hoa con gái p nhá :D tặng hộ cả phần của p nữa :x

hi
pit co ng yêu mắng là tốt rùi, anh ý của em ở tận VN, xa wa', muốn nghe mắng còn ko nghe nổi nữa là....
Buồn chết luôn!
@lớp mình: mai làm giao lưu ah??? hay thế !!! Eo ui, dễ thương, chụp ảnh, quay film rùi gửi lên nhe'! Nhớ bọn mày quá cơ! Nhớ ngày xưa mình làm giao lưu nhỈ! Vui ơi là vui :D

hic, cái thằng Tường cho bạn mượn cả máy quay và máy ảnh vào đúng ngày mình làm giao lưu, chán vãi :(

mai chỉ có em mèo hát 1 bài thôi, còn lại toàn bọn 11 Nga, bọn nó có cả tiết mục nhẩy hiphop, thời trang nữa hay sao í, nhưng mà Y thấy ko hay lắm. Để mai xem thế nào :)

hix, mai ko biết đi học có phải mặc đồng phục ko nữa vì trời lạnh lắm :(

hehehehe happy b-day 2 em bò iu :x
iu em của anh lắm :x
hope all your dreams come true :x :*

----------

bị mằng vui vẻ gì -_- yêu với chả đuơng, vớ vỉn X(
hnay sinh nhật 1 ku + kết thúc half term + kỉ niệm 2 tháng mấy đứa bọn p sang đây --> party tưng bừng :x
uhm, 2 tháng rồi
nhanh quá
vẫn chưa thật sự ổn định
nhớ mọi người nhiều thật nhiều :x

hihi thik quá, cám ơn trinh và anh bò :*
thế là hum nay em bò đã bị zề đi một tuổi, em bò sẽ cố gắng để trở thánh một cô bò xinh tươi đáng iu nhất !!!
hihi lên đây nói thế thôi....:):))
HAPPY BIRTHDAY TO ME clap clap chẹp chẹp

ô hô... Hôm nay tự nhiên nhớ ra là sinh nhật sếp nhà mình nên lên chúc mừng cái thôi. Tớ đang ở nhà con bạn, nó đang onl nên nhờ máy tí thôi. Ở đây tớ cũng đc nếm mùi lạnh là thế nào, ở nhà mọi người là 18 độ hả? Ở bên này hôm trước đi xem phim ngoài bãi biển Waikiki cũng 20 độ, lạnh gần chít, đã thế lại còn mặc quần soóc áo 2 dây. Có mang áo ấm nhưng mà mấy đứa chung 2 cái thành ra vẫn lạnh như thường. Đã thế lại còn ra biển nghịch nước ướt cả quần :p lạnh thấu xương :)
HAPPY BIRTHDAY TO SẾP!!!!!!! :* hihihi...

hi
tao nhớ mày quá cu*ng ạ!
Chẹp
gần 2 tháng ở đây, vẫn chưa quen dc với tất cả nhưng vẫn cảm thấy vui!
Nghĩ lại nh lúc khóc, nh lúc buồn nhưng h đã ở đây, chả làm j đc cả! Mặc kệ tất cả vậy! Anyway................:(

hôm nay rét vãi
chúng mày phải tưởng tượng là tao lên đấy nổi hết da gà :(( :((
may mà còn hát xong rồi đi thay qquan áo ko thì chết luôn
mai ktra lý đau khổ quá

Back
Bên trên