Lớp Nga đây! Welcome!

hic, càng đi học càng thấy mình học ngu và hãm :(( thà ko đi học còn hơn :((

làm sao mà bức xúc dữ vậy
calm down đã nào :)
còn nhiếu thời gian
cứ thư giãn 1 chút đi đã
tự kéo mình ra khỏi cái mớ bòng bong này nào :D =D>

gỡ bằng cách nào bi h, chưa bao h thất vọng và chán đời thế này!!! Mặc dù hay kêu ca nhưng mà bi h là thời điểm khó khăn nhất. Ko hiểu sao Y chưa làm mà đã bi quan về cái kết quả mình làm đến thế. Ai cho tui 1 ít lạc quan nào???

mày đừng như thế, phải tự tin vào mày chứ!
Mày có thể làm đc tất cả mọi thứ, đừng sợ!
Cố lên, ai cũng có lúc khó khăn, nếu mày cố vượt qua đc sẽ thấy rất hạnh phúc đấy!
Tao tin mày có thể làm đc mà!
Come on, my baby!

nó là baby của em từ bao h thế Trinh :-&
hnay 20-10, chúc các bà các chị lớp mìn manhh khỏe zui ze nhá :D
ai có stress thì cố xả bằng hết đi nhé :D
bên này mấy thèng con trai cũng quà cáp tử tể :)
thấy... vui vui :D
ko cảm giác xa VN quá nữa =D>

bên đấy con trai còn tốt hơn bên này, ghen tị ghê :(
hôm nay lại 1 ngày ko yên ổn, kiểm tra hóa môn sở trường thế mà ko làm hết :(( buồn thay

hiz... :(( buồn quá, 20-10 này mà chồng ko lên mạng, chẳng có ai chúc mừng gì mình cả, buồn ơi là buồn :(( Chẳng biết bao h mới lại gặp chồng đây nhỉ :(( Nhớ wa' nè :((
Y làm gì mà bức xúc thế, cứ bình tĩnh. Tớ mấy hôm đầu sang đây còn kinh khủng hơn, làm bài toàn 50-70% tức là khoảng D với F, rồi ổn cả í mà, cứ từ từ.

đúng rồi, cái j cũng sẽ ổn thôi :D
mọi người cứ từ từ nhá. rồi khoai nó cũng phải nhừ thôi :D
thì có tớ chúc mừng đó NA :D bùn j` nữa :D
1 tuần nghỉ xả hơi bắt đầu :)
party loạn xạ nào pà kon B-)
(nói thế thôi, cũng phải cong mông lên mà học đấy chứ hổng nhiều quá -_-)

yến ơi..buồn làm j chứ mày..cười lên..Hóa cũng là môn sở trường của tao nhưng cũng có làm hết đâu...Bây h chỉ lo Toán thui...Năm nay học hành chán quá

chẹp, hóa là sở trường của mày từ hồi nào thế??? tao thấy bảo đề hóa lớp văn dễ hơn lớp nga :D toán tao cũng lo vì tao bị tâm lý, làm ko được ngon lành lắm nên hơi ngán :(

tối nay bùng học đi nghe Mỹ Tâm hát :)) :)) :))

Tao thích học Hóa từ năm lớp 8 cơ..hehe...Hôm nay pá Hinh bắt đc 2 chú làm việc riêng trong lớp nên cho luôn 5 điểm trong sổ GDB và pac Lí cũng bắt đc 1 đứa nên cho 9 điểm..QUả này thứ 2 lại chết với chủ nhiệm
Tối nay mày đi chơi..sướng thế còn j ..tao ở nhà học bài và lên net..hehee

lau lau moi vao ma thay chan doi qua cha lac quan dc ti nao ca
chugn may ko biet hom no tao hoanh trang teh nao dau 1 minh tao xoi con 3 sinh 1tiet the co dau ko chu
chung may oi toa buon qua

hik
thêm 1 đứa chán đời làm mình cũng chẳng vui hơn tẹo nào
Nghỉ half-term mà chán quá trời luôn!

hehehe, tối qua đi chơi vui quên sầu, Mỹ Tâm hát rock nhảy cứ gọi là rụng tay rụng chân. Thấy Mỹ Tâm ngoài đời xinh ghê, dáng lại còn chuẩn nữa chứ :)) :)) :)) quả là bõ công mình đi xem.

Tự nhiên thấy yêu đời rùi, phải nạp năng lượng cho 1 tuần mới nào.

Aja, aja! Fighting!!! :D

mọi thứ có vẻ nghiêm trọng quá rồi
cả nhà calm down 1 chút được ko?
càng cuống lên thì mọi thứ càng rắc rồi -_-
p biết là p ở xa, nói mấy cái lời này thì sáo rỗng vô cùng
nhưng chẳng biết làm gì để động viên mọi người nữa cả :(
chỉ biết tin vào lớp mình, như suốt 2 năm qua đã luôn làm được mọi chuyện mà!

uh, thôi bây giờ cứ kêu ca mãi có giải quyết được vấn đề gì đâu. Tốt nhất là hướng về phía trước :))

nghe anh nói lạc quan nhỉ, ko hỉu bài toán ngớ ngẩn này sẽ dc mấy điểm đây :((
hum nay là thứ 2 đen nhất ngọc từng gặp. Sáng sớm ra đau họng sổ mũi, ra chơi đang đứng ngoài hành lang thì bị chơi cả túi nuớc vào lưng, ướt hết. Vào kiểm tra thì tính toán như thần kinh, chúa ơi.....
ah, chưa kể vào đây toàn nghe kêu ca mà mún chít nốt nữa chứ nhỉ :) dù sao thì, mai là thứ 3...

hi
MÌnh bắt đầy thấy yêu đời trở lại :D
Hqua vui qua'!!!!!!! :X
bắt đầu 1 ngày mới nào!!!!!!
Yêu lớp mình quá!

Ngọc ơi..quên chuyện làm bài ktra sáng nay đi....P cũng tính toán sai đây ...Cố lên bảng mà gỡ điểm vậy

Ngọc ơi..quên chuyện làm bài ktra sáng nay đi....P cũng tính toán sai đây ...Cố lên bảng mà gỡ điểm vậy

Back
Bên trên