Lớp Nga đây! Welcome!

Hết một quarter đầu, 2 môn B+ là sử là TA.Chán hơn con gián :( Thôi kệ, quarter sau sẽ phục thù.
Mấy hôm nay đang là cuối quarter, tư tưởng của giáo viên giã đám hết, chẳng thèm giao bài tập về nhà, đang có thời gian thành ra tranh thủ kiếm tiền phát, tối nay vừa kiếm đc $20 baby sitting xong, bây h vẫn còn đang lâng lâng :D

Chỉnh sửa lần cuối:
sướng thế, bên này tớ đang rải CV như rải truyền đơn mà chẳng thấy chỗ nào hồi âm :((
tiền thì hết mà cứ ăn chơi thế này ... :((
@Phương béo: còn 2 cái thôi mày ạ, nhưng mà có tới 4 cái sim :D
@Yến: 1000' là 1000 phút free/tháng :D
kí máy thì được máy free+ phút free+ tin nhắn free :D
khoảng mấy chục bảng/tháng :D
mà thứ 2 giao lưu của khối nào thế?

mai là giao lưu với đoàn Đan Mạch cứ có pải là làm giao lưu với khối nào đâu..hình như là đc nghỉ 3 tiết lận..nghĩ mà thấy sướng

Nguyễn Lê Trân đã viết:
sướng thế, bên này tớ đang rải CV như rải truyền đơn mà chẳng thấy chỗ nào hồi âm :((
tiền thì hết mà cứ ăn chơi thế này ... :((
@Phương béo: còn 2 cái thôi mày ạ, nhưng mà có tới 4 cái sim :D
@Yến: 1000' là 1000 phút free/tháng :D
kí máy thì được máy free+ phút free+ tin nhắn free :D
khoảng mấy chục bảng/tháng :D
mà thứ 2 giao lưu của khối nào thế?

free thế thì phải dùng của mạng đó trong bao lâu??? máy thì free nốt à??? sướng nhẩy

em mới ngốc, tính ra chẳng đáng là bao, cashback gần hết :D
nó lấy số lượng để phát triển mạng thôi
như con D500 của anh nhé, 15P/tháng, 400'+ 50mes, free 2 sim(400'/sim)
tính ra là hết có 90P --> sau 6 tháng cancel hợp đồng --> trả lại sim, giữ máy
90P = 2tr7 -->1 con D500 :D

----------

mà hợp đồng của anh còn thuộc loại đắt rồi đấy
bọn bạn anh kí rẻ dã man

Chỉnh sửa lần cuối:
nhung mà anh vẫn phải trả từng tháng đúng chưa???
Nói là trả góp cho nó dễ hiểu!
nGỐC Ạ!

cãi nhau mấy chuyện stupid này làm j` :))
cả nhà ai có số mobile up cho P đi
mua thẻ gọi về buôn
ah, số mới của P có chút vấn đề nhé, đây mới là sô mới nè: 07815789162
số lần trước cho là 1 trong 2 cái sim free
đưa cho papa Kevin với thằng tình địch (bồ của vợ tớ hehehe) mỗi người 1 cái rùi
gọi vào sẽ được 1 trong 2 ku đấy tiếp chuyện :x
đều dễ thương cả, in tâm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hai bác Tr và Pi cãi nhau mà cứ như tỏ tình í, rùng hết cả mìn :|.
ở đây sướng gấp vạn, đăng kí số nó cho chọn máy free, toàn máy ngon, sau 7h tối gọi trong Mĩ free lun, weekends thì free cả ngày. Mỗi tội exchange student ko được dùng máy, thành ra sướng thì sướng nhưng mà chẳng liên wan gì đến mình :))

chẹp, các bạn bên đó sướng nhẩy :)

hôm nay tưởng làm giao lưu sáng, cứ đinh ninh là sẽ làm hết 3 tiết đầu đâm ra ko học 1 chữ nga nào để kiểm tra. Thế là đùng 1 phát, các bác nhà ta chuyển lên buổi chiều mới tổ chức, ôi thôi thế là phải làm bài kiểm tra mà ko nhớ cái gì :( may mà làm trắc nghiệm, cứ mở mắt thấy cái nào trước thì tô luôn :))

khổ, các bác nhà ta đâu hết rùi, sao ko thấy lên đây thế này??? mà sao hôm nay ko fast post được nhỉ??? đành phải vào cái trả lời phức tạp này :(

ngày mai kiểm tra hình 1 tiết, giờ này mình vẫn đang ngồi ol và chưa học hành 1 tí gì cả, đang gặp 1 số việc bực mình --> tí nữa đành phải học vài chữ vậy.

chán vật vã :((

dạo này tui đang chán đời nên chẳng lên đây post được mí. chẳng hiểu mí bác Tr và Pi đâu rùi.
nghĩ cũng đau đớn thiệt, có thể quarter đầu tiên tui sẽ kết thúc với 1 môn B và 1 môn C :((, buồn ......
kém hơn cả vợ rùi
huhuhuhuhu

em đã có điểm Half-term!Hi, đúng là cái bọn, bày trò ra là giỏi!
Pit có remark chưa???

hỏi tế nhị thế :">
bít trả lời thế nìu bi h :">
rằng...
thì...
là...
làm đíu có test cho half term đâu B-)

what???
Trường anh ko có test ah???
Trường em có nè!
A Maths
A Busi
B+ Media
---> hoàn thành xuất sắc! :D

A Busi mới ghê chứ :))
bài busi của bọn anh easter mới nộp :D
còn mấy cái môn kia thỉnh thoảng kiểm tra 1 bài gọi là có :D
rubbish :))

ô hô, bọn ấy ở Anh buồn cười nhể, chẳng bù cho bọn tớ, hết quiz mid. chapter lại đến quiz chapter rồi thì test unit rùi thì test quarter, đến là mệt, thứ 5 này là test sử, test đầu tiên của quarter thứ hai, thứ sáu lại có test physics :p Học thế mới là học chứ :( Hiz... :(
Chán quá .............. 4 tuần tới sẽ ko có một ngày nghỉ nào, học liền một mạch luôn, buồn ơi là buồn :(
Trường tớ bắt đầu nhận học sinh từ các trường khác học ngu quá chuyển sang :)) Trường tư mà, đóng tiền là đc học tuốt, bất kể ngu đến đâu :p Hôm nay thấy có 2 nhân mới :D Nhưng vẫn ko nâng đc con số học sinh lên quá 300 :))

ờ thì cái bọn ANh có đứa nào bình thường bao h đâu
lại còn thêm P nữa thì ... 8-}
ba` đại diện trường về VN, mẹ P gửi cho 1 đống đồ mới ghê chứ >_<

hehe, p được mẹ cưng thế còn giè :))

khổ thân tôi, hôm nay lại làm nhầm loạn xạ lên cái bài hình :(( đã ko gỡ được con 5 bài 15' bi h lại thêm con 1 tiết này nữa, đến chết mất thôi :((

giống mẹ em!
ông hiệu trưởng về VN, mẹ em cũng gửi cả 1 đống!
Sướng j đâu!

Back
Bên trên