Lớp Nga đây! Welcome!

sao nhân dịp gì lại bắn pháo hoa thía??? hôm nay đi học rùi, đỡ bức xúc hơn hẳn ngồi nhà nhưng mà đi lại hơi tập tễnh :(

nhìn cái chân ko thấy có dấu hiệu của đỡ gì cả :((

ờ, dịp này hay ah nha :D
thành chuyện cố tích luôn :x
@Trinh: sao hnay ko xuống chỗ anh luôn, tối dẫn đi xem pháo hoa :D

nè nè, úp úp mở mở thía ko tốt [-x giải thích coi nào.

Hôm nay lại ko đi học thêm rùi :(

chỗ em dnay cũng bắn fa'o hoa wa' trời luôn
Đang ngồi học nghe đến đoành 1 fa't, bít ngay là đang bắn pháo hoa!
@Yến: hehehe tò mò hả ku??? :p

thì bắnn cả tháng nay mà :D
bắn phào hoa chào mừng p đấy y ạ :x

oài, thôi miễn, ko cần nói, các cô ko muốn nói thì tôi cũng chẳng tò mò nữa đâu, vì đâu phải chiện của mình :))

P có kiểu nói úp úp mở mở từ lúc nào thế nhảy...Mày học đc ở mấy thằng gay hả...

Nguyễn Nguyệt Tú đã viết:
Yến : thật là kô tò mò kô em? ;;)

thật mà, còn đang lo lắng cho cái chân yêu quí, sẽ ko đâu hỏi thêm nếu bọn nó đã ko muốn nó ;)

Em đi ngủ trưa đây :)) dạo này học hành bê bối lắm :(

hi
hôm nay ngồi chat chit, phát hiện ra mình đi đc 2 tháng rồi vẫn có ng thò cổ vào lớp hỏi mình !
:D sướng j đâu! :D

----------

hik
mai có test Busi
dài thật dài
mà mình lại lười, thôi, chả học nữa :D
hehe
tuần sau xuống Bir, chắc thế]
xuống chơi với PIT iu wy'! :X
@PIT: anh có report half-term ko???

----------

hik
mai có test Busi
dài thật dài
mà mình lại lười, thôi, chả học nữa :D
hehe
tuần sau xuống Bir, chắc thế]
xuống chơi với PIT iu wy'! :X
@PIT: anh có report half-term ko???

Tú lại đú rồi [-(
tất nhiên là tò mò, Y nhỉ :D đây là bản chất của con người mà :D
@Phuơng béo: tao thịt mày bi h, mấy thằng gay mày bảo là bao gồm bố yêu, bố vợ và người yêu tao đấy con ạ :))
càng ngày càng yêu người yêu mới ghê chứ :))

----------

@Trinh: a hình như cũng có, nó gửi về VN :)) khốn nịn, ba cái linh tinh vớ vỉn :))
anh hết muốn em xuống đây rồi :D tại chưa nghĩ ra chỗ nào dẫn em đi, mà ah cũng hết $ rồi b-)

sao àm đầu tuần đi học đã chán thế này rồi nhỉ

oài cái con mèo này câu bài còn kinh hơn cả mình, chưa vào học đã kêu chán thế là thế nào hả???

tao còn chán hơn mày vì vụ chân cẳng thế này, mày nên thấy làm sung sướng vi khỏe mạnh đấy nhóc ạ

mấy đứa mới mấy tháng đầu, đi chơi cho đã đi, học hành vừa phải thôi ... sau tết mới bít thế nào là ... "thú vị" 8-} chị tuần sau thi final rùi :(( lúc sắp thi lại là lúc đi chơi hăng hái nhất, thế mới buồn chứ :((

hớ hớ, xui người khác đi chơi trong khi mình thì đang học tẹt mở để chuẩn bị cho final :))

nói túm lại cứ học đều đều :D ko chơi nhiều quá cũng ko học nhiều quá.

Dạo này đau chân, chỉ có ngồi gác chân lên ghế mà xem phim thôi :)) :)) :))

đã ko chơi thì thôi
mà chơi là chơi đến cùng :D
sao mà vừa chơi vừa học được :D

nếu đã chơi thì ko học vàodc nữa đâu
tao sợ chơi lắm rồi]
hôm nay chúng mày đi học thế nào?có gì hấp dẫn ko?gặp em bò em ấy bảo chán lắm

hehe ngày bình thường thì cũng có vẹo gì đâu

hôm nay tao bị tóm lên bảng làm bài, ko ngờ mình ngu như thế. Buồn thật :(

Chiều nay lại phải đi khám tiếp, ko biết đã có tiến triển gì chưa, buồn hết cả người :((

lâu lắm chả lên mạng, vì cái máy tính ở nhà em đang bị đưa đi tản cư, đọc một lúc chả hỉu mọi ng` nói cái j :p
ah, hóa ra anh bò hỏi em cảm giác 17 tuổi. Chả có cái j, hay theo câu mẹ Thảo em hay nói, CHẢ CÓ CÁI VẸO J hihi
em vẫn cứ trẻ trung hơn hớn như bình thường, chả thấy mình ja đi tí j gọi là có, đúng như hùi xưa 15 tuổi cũng chả thấy j đặc bịt.
Cả cái bài post toàn là chả thấy nhỉ, chán chưa. Em vừa vào mạng đã nhận dc cái off line của anh bò, chắc gửi từ lần truớc xa xôi em lên, nhưng mà vẫn thấy yêu anh bò thế :x
Yêu em Trinh tuơi nữa :*nhhớ cu lắm.....

Back
Bên trên