Lớp Nga đây! Welcome!

ờ anh cũng chưa mở được
bọn HSBC khốn nịn, bắt mình chờ 3 tuần rồi gửi thư... từ chối X(
mai anh đến bắt bọn nó làm lại cho anh
mai đến Nat-West mở nữa cho chắc ăn
thấy thằng bạn anh bảo Lloyds cũng nhanh lắm
Barclays thì ko link với trường anh nữa nên ko hỉu thế nìu >_<
ko có acc là ko có $
là lá la 8-}

Nguyễn Lê Trân đã viết:
ờ anh cũng chưa mở được
bọn HSBC khốn nịn, bắt mình chờ 3 tuần rồi gửi thư... từ chối X(
mai anh đến bắt bọn nó làm lại cho anh
mai đến Nat-West mở nữa cho chắc ăn
thấy thằng bạn anh bảo Lloyds cũng nhanh lắm
Barclays thì ko link với trường anh nữa nên ko hỉu thế nìu >_<
ko có acc là ko có $
là lá la 8-}

Chả hiểu bọn em làm sao mà kô có.Anh thì sau khi đến đc 3 tuần đã có Bank acc + cảd rồi.Anh prefer HSBC.Có acc mà cũng kô có $ :(:)((

eo ôi bức xúc quá phải lên đây giãi bày cùng mọi ng
hôm nay đi học như shit.......tao chưa làm BT lý thì ngồi chép nốt của cái Loan :(( :(( ai ngờ ông ấy cho 5 đ:(( :(( thế có đau ko chứ............thế là em lạo phải làm lại từ đầu rồi huhu

mày còn làm lại được chứ nhìn cái mặt của tao xem, làm ăn thế nào bi h :((

may quá hôm nay chụp ảnh lớp nhưng mà chụp xa nên chắc ko ai phát hiện ra lalala :)

@ Mèo: mày đc tận 5 đ cơ à, thế còn kêu cái giề nữa hả ku????
@ Woody: Bọn em còn phải chờ 1 tuần nữa chơ :((

Em cũng lên đây góp chuyện tí, hôm nay là ngày đek gì mà đen ko chịu được, tính dậy sớm học để chuẩn bị cho test thì ko dậy được, đến lớp đáng lẽ nếu như là bà hay dậy mình thì bà sẽ cho 15' để ôn, đằng này bà í nghỉ , bà khác trông thay, vừa nhìn thấy cái bản mặt của mình bước vào lớp là bà í đã bảo dọn sách vở để kiểm tra, đíu hỉu có được D ko nữa ( mà khả năng F là cao nhất ). Chán đến là muốn đi tự vẫn :((.

Chà chà, đi dạo 1 vòng quanh HAO tự nhiên lại thấy có 1 số nhân có sign : ANTI-HHT ( trong đó có em T nhà ta) làm tui thấy bùn cười quá, nhớ hồi em T trong lớp cứ đọc HHT bi h lại thế làm tui bùn cười quá. Cụ nhà tui nghỉ hưu ùi nên tui cũng chẳng có cảm tình với HHT :)), anti là đúng :D, chả có cái quái gì để đọc cả, thà đọc Tuổi Trẻ còn hay gấp vạn lần !

hnay test busi --> lạc đề
ôi đau không còn j` đau hơn
bài này còn gửi về cho tutor để viết assessment
nhục hơn con trùng trục :((
chiều nay chán đời lại bùng 2 tiết toán lên Bir giải sầu (định kí 1 con Samsung D500 8-} )
hix, em thề từ bi h đến hết tháng 10 sẽ không bùng thêm bất cứ 1 tiết nào nữa, kể cả giờ English support dở hơi và ngớ ngẩn (trừ khi thằng người yêu em nó rủ đi chơi <-- xác suất =1%)
@Mèo: sao chép bài Loan lại bị 5? thế Loan mấy? lão này chấm điểm kiểu j`?

hehe, thì đang trong giờ lý, mèo ta chưa làm bài thế là lấy bài của Loan ra chép, bị ông í tóm thì cho 5 điểm chứ sao :)

:(( :(( :(( ko ai hỏi thăm Y bị dị ứng sao??? ko đi học được 2 ngày rùi đây này, ko biết mai có đi học được ko nữa, mai kiểm tra lý mà :(( :(( :((

kiểm tra Lý thì ở nhà đi cho lành :D
vác cái mặt này đến để dọa ông í ah???
mà bôi thuốc cũng phải từ từ, sao mà nó khỏi ngay được, có phải thuôc tiên đâu :)
ah p nhờ tẹo nhé, ở VN có chỗ nào bán pha lê ko? trên hàng Bong hình như có 1 cửa hàng gần chỗ chị Minh í, bác nào chạy lên đấy tìm cho p 1 cái hình trái tim to khoảng ... đíu bít tả từng nào... cái hộp diêm, mua cho p 1 cái
chuyện gửi sang với tiền nogn thế nào p sẽ lo
mà cái trái tim này phải đeo được vào cổ nhé
ko ai đả động j` đến là sao :-/ :((

chẹp, tự trích dẫn lời mình hả p??? định nhận rùi nhưng cái mặt đang thế này, đâm ra là chưa dám nói trước điều gì cả, lên HAO này quanh đi quẩn lại chỉ có mèo và Yến thui mà :( à còn con Phương nữa, cứ từ từ và ngồi chúc cho người ta mau khỏi đi rùi đi mua cho :)

Nguyễn Lê Trân đã viết:
ah p nhờ tẹo nhé, ở VN có chỗ nào bán pha lê ko? trên hàng Bong hình như có 1 cửa hàng gần chỗ chị Minh í, bác nào chạy lên đấy tìm cho p 1 cái hình trái tim to khoảng ... đíu bít tả từng nào... cái hộp diêm, mua cho p 1 cái
chuyện gửi sang với tiền nogn thế nào p sẽ lo
mà cái trái tim này phải đeo được vào cổ nhé
thax trước nhé :D
thế mày định mua mặt pha lê màu j hả..nói ra mới bít đc chứ..Nhưng mà thường thường đeo mặt pha lê có ai đeo to thế đâu , nhìn trông thô lém..Còn yêu cầu của mày đi vào mấy hàng pha lê ở Hà Nội là có hết
Các pác lớp Nga ôn lí đến đâu rùi nhỉ..khổ quá..học ông này chẳng bít đường nào mà lần:(( :(( :((

hehe
@ Woody: chắc chắn rùi. Mà thằng em yêu dấu của anh ra independent house ở rùi nhé!
@ Hiền: Kệ tui! :D

hi
hôm nay vui thật, nhưng ma fbunf ngủ quá!
Ở nhà đã lạnh chưa thế???
Ah , mà bao h là tết í nhi???
@PIT: anh có về xmas ko?

trời câu hỏi của em là 1 vấn đề nan giải cần cả xã hội tham gia giúp đỡ giải quyết :D
@Yến: con lạy trời lạy phật, con khấn quan âm bồ tát 4 phương 8 hướng cho bạn Y xẹp mẹt xuống để đi lùng đồ cho con
ko cần màu mè gì hết, trong là được, Phương béo đi sở lượn hộ tao cái -_-
nó quái quái thế mới cần tìm mua, chứ ko thì đã đầy ra đấy
nhớ là phải đeo cổ nhé
đêm qua thức đến 2h sáng buôn điẹn thoại với papa Vinh, 4 tiếng, dập máy xong lăn đùng ra ngủ, sáng 6h dậy chat với mẹ
đến lớp đập mặt xuống bàn ầm ầm 8-}

đấy, thành tâm thế là tốt đấy p ạ :)) cũng sắp khỏi rùi, chắc mai đi học :D

roài tao sẽ cố gắng tìm hộ mày...
Lớp nga làm Lí thế nào..Điên cái lão này quá , bài rõ dài , lí thuyết còn lấy bktra cũ ra nữa chứ..làm mình mất cả tối hôm qua ngồi tụng kinh ...

Back
Bên trên