Lớp Nga đây! Welcome!

Mai Hoàng Yến đã viết:
thầy Hải dạy lý, anh Long có vinh dự được học lần nào chưa ạ ;;)

Vậy hả, cái tên này nghe là lạ==> chưa có vinh dự học qua ổng.Mà anyway Lý mình cũng ngu như bò tót :D :))

tao mà cứ học lý ntnay thì tao chít mất :(( nhưng mà trong giờ ko dám tỏ thái độ vì tao sợ bị super soi lắm :(( :((
mà công nhận cô sinh chấm bài nhanh thật vèo 2 phát đã có bài :)>- :)>- mà lúc đấy tao sợ bài lý cơ may thế đời hôm nay vấn chưa đủ buồn

:p
hk
mai la sn Trinh
SN đầu tiên ko ở nhà
nhớ nhà, nhớ anh iu ..............
:((
:))
=))
nghe ngu vãi

hehehe Chúc mừng Trinh bước sang tuổi 16 :)) Lạc hậu thế ko biết :)) 4 tháng nữa tớ bước sang tuổi 18 rồi mà Trinh nhà ta vẫn 16 :))
Dạo này học hành chán ko chịu đc. Mai đc nghỉ, thứ 7,CN đi chơi, thứ hai có 2 test => đảm bảo 1 con A, 1 con B :( Con A là bởi vì ktra toán, mà đang học giải phương trình chưa căn, dễ trên cả dễ nên ko thể B đc :p B là vì sử :( ko có gì để nói về môn này
Hôm nay ngồi xả hơi nên vào đây câu bài tí thui :p
Lần này ko post bài dài nữa ko có mọi người lại kêu => stop tại đây :p :) :|

happy b-day 2 em yêu :x
sáng nay đang ngồi ăn trong Subway tự nhiên nhớ ra --> gọi thêm 1 đống nước khao bọn bạn gọi là để... chúc mừng sn em :))
dạo này bài tập ghê quá hà, toàn phải thức đêm làm
ban ngày thì lên thư viện ngủ hoặc lê la ở trường buôn chuyện
sang đây bùng học dể nên quá
hix, chán thế, mình lại lười roài
mà sáng nay đi shopping thấy có mấy cửa hàng quần áo đẹp mê tơi, ôi trùi ui, đẹp dã man đẹp, hí hửng lật giá ra xem, chẹp, 150 bảng, thôi, đi ra...
...đi tự tử

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
hi
nho moi ng wa' a`
Hnay sinh nhật Trinh rùiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

Sinh nhật em thì kệ em chứ, kô liên quan đến mọi người, kô ảnh hưởng đến hòa bình thế giới.Mỹ vẫn đánh Iraq. :|:p:-*

Nguyễn Lê Trân đã viết:
happy b-day 2 em yêu :x
sáng nay đang ngồi ăn trong Subway tự nhiên nhớ ra --> gọi thêm 1 đống nước khao bọn bạn gọi là để... chúc mừng sn em :))
dạo này bài tập ghê quá hà, toàn phải thức đêm làm
ban ngày thì lên thư viện ngủ hoặc lê la ở trường buôn chuyện
sang đây bùng học dể nên quá
hix, chán thế, mình lại lười roài
mà sáng nay đi shopping thấy có mấy cửa hàng quần áo đẹp mê tơi, ôi trùi ui, đẹp dã man đẹp, hí hửng lật giá ra xem, chẹp, 150 bảng, thôi, đi ra...
...đi tự tử

Nghe em kể cuộc sống của em sao mà thích thế còn đi loăng quăng chơi thích thế. Anh thì sang ngủ dậy đã nhìn thấy đồng xanh bao la bát ngát. Chiều thì chim kêu vượn hú==> cả ngày thui thủi==> chết luôn đây :(:)(:)(:)((

Happy B-day nha Trinh !
Chúc Trinh bước sang tuổi 17, đạt được mọi thứ mà mình muốn, và đặc biệt chúc Trinh kiếm được quả học bổng ở 1 trường thiệt là ngon !
Nhắn P chút đỉnh : ở đây buồn lắm P à, muốn đi vào chỗ nhộn nhịp thì phải đi khoảng 3 miles, ko có ô tô đek đi đâu được cả, cùng lắm thì thỉnh thoảng rủ thằng bạn đi chơi linh tinh thui. Mà ở đây cũng quê thí mồ, nhìn mãi đek thấy cái shop quần áo nào :D, toàn vào Wal-mart mua :)).

chúc mứng sinh nhật em Trinh luôn :D

mà sao sinh nhật mình ko thấy ai chúc mừng nhỉ ngoài p :((

bức xúc, học nốt ngày mai là có 1 ngày chủ nhật gọi là được nghỉ học chính nhưng mà nhiều bài tập vãi, ở nhà các bạn cũng vất vả và buồn lắm :((

hik
buồn thê thảm
sn mà ng ta phải học hành chăm chỉ đến tận 6h rưỡi tối mới đau lòng chứ
h bùn ngủ wa' a`
@Woody: thiếu an với bé Thảo ở đây, hik, xmas anh co về ko thía????
@Pit: thank anh yêu, hik, nhớ cu*ng cực kỳ. Có thèng ku nào được được 1 tí ko, giới thiệu cho em đê!

hik
buồn thê thảm
h bùn ngủ wa' a`
@Pit: thank anh yêu, hik, nhớ cu*ng cực kỳ. Có thèng ku nào được được 1 tí ko, giới thiệu cho em đê!

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
hik
buồn thê thảm
h bùn ngủ wa' a`

2 bài giống hệt nhau<===câu bài he he he:D

ừa ừa ! hết chuyện để nói rùi hả ? sao thấy bé trinh wa đó than thở lắm thía, tui sắp move rùi, sang TX học cho ấm, có ông anh bảo lãnh, đỡ phải học cái trường nhà quê này nữa, cầu mong cho mọi sự trót lọt.
To Yến : Yến ơi, nếu tui mà được chuyển thì tui sẽ sang Houston đấy, ở đấy có Houston Rocket, cầu mong tui có cơ hội được xem 1 trận NBA thực sự :D. Có gì tui gửi quà lưu niệm về cho :p

Hà hà... Chồng nhầm to rồi, em Trinh nhà mình mới bước sang tuổi 16 thôi, Trinh nhể
Sáng nay ngủ dậy đã thấy cái hao nó thay đổi rồi :( Chuếnh nặng 8-}
Hôm nay đc nghỉ học nên sáng dậy muộn, chẳng kịp gửi mess cho chồng :( buồn thế :(
Mà sao P bùng học dễ nhỉ. Tớ ở đây bùng học là có number 2 luôn, đồng nghĩa với việc bị gọi đthoai về nhà và môn citigen... chắc chắn là B trở xuống :( Em chẳng dại :p Với cả học ở đây toàn chơi là chính, giống kỉu chồng nói là học 20' chơi 30' í. Môn finance còn có hôm chẳng học gì, đến lớp bà ấy hỏi mình một câu, hôm nay có bài tập về nhà gì của môn khác cần hoàn thành ko. Mình kêu hôm nay có test một phát bà ấy bảo thế thì ngồi học test đi :)) Pó tay.. đành ngồi buôn chuyện với con bạn giết thời gian :p

hnay làm party vui phết, mỗi tội chả hỉu vụ sn mình ở B-ham là sao ca???
Pit ơi, chả hỉu j cả!
@ Woody: ik, hnay em vừa chat voi be' Thảo của anh xong!

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
ừa ừa ! hết chuyện để nói rùi hả ? sao thấy bé trinh wa đó than thở lắm thía, tui sắp move rùi, sang TX học cho ấm, có ông anh bảo lãnh, đỡ phải học cái trường nhà quê này nữa, cầu mong cho mọi sự trót lọt.
To Yến : Yến ơi, nếu tui mà được chuyển thì tui sẽ sang Houston đấy, ở đấy có Houston Rocket, cầu mong tui có cơ hội được xem 1 trận NBA thực sự :D. Có gì tui gửi quà lưu niệm về cho :p

hay thế :D đến TX học cho nó đỡ quê :D, xem trận NBA thực sự chắc phải đã mắt lắm nhỉ ;) nhớ gửi quà lưu niệm về cho tui đó :)

to em Trinh: câu bài kinh thía??? mấy hôm nọ vừa kêu nhớ anh @ xong thế mà đã hỏi ngay p là có anh nào được được ko, thế là kiểu giè thế???

:))
Kệ tao chứ, nhớ là 1 ch nhung mà ở bên này cần ng iu lắm!
Pit ới ơi, giới thiệu phát coi!

ah lại nói chuyện sinh nhật
tối hwa nhân dịp sn 1 thằng trong nhóm và 1 tháng bọn p sang
party nổ trời
làm nem, thịt kho với mấy món VN nữa, phê thế >_<
12h vác xác ra bus-station thì hết xe
gọi luôn bà chủ nhà đến đón :))
công nhận dã man vui :))
@Trinh: bên anh toàn ctrai miền Nam, em thix ko? nói chung tụi nó galant hơn con trai HN, nói chuyện thì thôi rồi, cứ toàn lăn lê bò toài ra mà cười
@a Long: chỗ anh sao lại toàn đòng cỏ vậy? Bùn thì ra đồng chơi :D cái thú của các cụ nó là thế mà :)
@Hiền: lại chuyển trường ah? Sang TX làm cow boy ah? B-)

Back
Bên trên