Lớp Nga đây! Welcome!

Ặc ặc... nghe Trinh tả đã thấy sợ rồi :)) Ha` ha` thế thì nhân tiện hỏi lun làm sao chồng ăn đc những món vợ đã nấu nhể :)) Sang đây mới biết tay nghề mình thế nào B-) :))
Sắp thi đến nơi rồi!!! Chán wa' :(( :(( :(( Dạo này chẳng học hành đc gì, chẳng biết thi cử thế nào đây :( Tuần sau tớ sang Big Islands chơi mất một weekend nữa, weekend sau nữa thì thi rồi :(( Chán ko chịu đc
Hơn tuần rồi toàn ăn bánh mì buổi trưa, hôm nay mới đổi món ăn cơm rang... hiz no gần chít :p Đấy là còn chia sẻ cho con bạn một phần rồi đấy :p Thế mới biết lúc đói thì cái gì cũng ăn đc :)) (kể cả cơm do mình nấu)
Bây h bên này vẫn đang là thứ sáu :p Đi học về phải xông vào chiếm cái máy giặt, quần áo để cả tuần rồi chưa giặt, sắp mốc đến nơi :)) Can tội mấy hôm trước về muộn bị chiếm mất máy thế là quần áo dồn lại cả đống. Hôm nay mà ko giặt nữa thì chắc là mai hết quần áo mặc :p :">
Bên này đang bão, trời mưa suốt, may mà đi học về rồi trời mới mưa :p 2 ngày cuối tuần này thế là đi tong, ở nhà tụng kinh chuẩn bị thi :((
Ặc ặc... sao chồng lại lấy cái ảnh Aloha của vợ thế kia, trông kinh quá :p Hờ nhưng mà còn đỡ hơn cái trước :p, toàn thấy mặt là mặt. Mỗi lần mở hao ở lớp TA là bọn bạn lũ lượt kéo vào xem mặt mình :)) Lại còn tớ ở VN có tên là NMH nữa à :)) Chết cười :p
Chẳng hiểu mấy ông bà đi trước dạy mấy thằng ở đây cái gì mà mình đi đến đâu nó cũng "chim" loạn cả lên :)) :)) (tiếc quá hao ko có cái emoticon cười lăn bò toài) Lại còn đc một chú tên Bird học cùng lớp sử với lớp TA nữa chứ :)) Thế là toàn bị bọn kia gọi là "to chim" :)) - nó dịch từ TA ra nên mới ngược đời thế :)) :)) Nghe mà ko nhịn đc cười :p
Chẳng hiểu trường mọi người thế nào chứ trường tớ có tiền sử lắm học sinh nghiện :( Năm nào cũng phải có vài chú bị phát hiện mang ma túy đến trường. Thỉnh thoảng lại thấy có bà cảnh sát dắt con chó vào ktra. Sướng cái là mình tự dưng đc nghỉ mấy phút :p Chẳng hiểu thông tin qua lại thế nào mà con bạn tớ nó kết luận là ông Kiên - ex. student năm ngoái bị nghiện :( kinh quá, chẳng hiểu mình có bị dẫn vào con đường ma đạo ko nữa :-S
Hôm nay ở lớp Lý đã học đến định lý hàm số sin với cos, quên sạch rồi :p
Ở bên này bọn tớ ktra vãi lắm :p hôm nay có đến 2 test, may mà cũng học bài nên làm cũng ổn ổn. Nhưng mà đc cái những giáo viên tớ chọn toàn những giáo viên dễ tính cả. Mấy ông bà đi trước mách cho mà :p
Thoai chán rồi, đi ăn kem đây :p Kem ở đây ngon tuyệt, mỗi ngày tớ chén cho nửa hộp kem - thế này thì lúc về ko péo lên mới là lạ :p
bibi cả nhà!!!

heheh
:))
vui ơi là ơi.
hik
NA làm j mà post dài thế, ngại đọc wa' cơ!
HIk
Tay nghề nấu ăn của Trinh hơi bị tốt đấy nhé! :D
Có bẹn nào vô phúc muốn thử hông???

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
heheh
:))
vui ơi là ơi.
hik
NA làm j mà post dài thế, ngại đọc wa' cơ!
HIk
Tay nghề nấu ăn của Trinh hơi bị tốt đấy nhé! :D
Có bẹn nào vô phúc muốn thử hông???

Trời tay nghề giỏi thật.Nhìn nấu xong đã ko mún ăn rùi.Cả lũ con gái dưới đấy kô ai nấu = anh hết. Hầy ...... [-( [-(

hôm nọ lớp Nga làm bài ktra thế nào hả..lớp tui làm chán lém..tính toán nhầm lẫn hết cả lên..hic hic..Hôm nay học 1 tiết sinh do cô Hiên lớp này dạy..chán quá
@ Anh LGL : anh vào đây câu bài nhanh kinh thật..toàn thấy đá đểu bạn Trinh

hôm nọ lớp Nga làm bài ổn lắm, hơi giống đề lớp văn :D, cô Hiên dạy sinh làm sao??? cô í dạy hơi bị kĩ đấy với cả cô í tâm lý lắm, mỗi tội giọng hơi...thui ;)

to NA: bài dài quá, ngại đọc --> ko đọc nữa :D

to em trinh: em Trinh mà nấu ăn à, thôi rồi 8-}, em Trinh chỉ giỏi ăn thôi nấu nướng giè :D

vợ ui ! vợ nấu ngon thiệt mà ! tốt nhất cứ tin là như vậy đi cho đỡ áy náy ! có thể ko ngon nhưng mà được vợ nấu là chồng ăn thấy ngon ùi !
XXX

za`o ơi, emTrinh nấu mà lại ko ngon ah? mấy lần trươc đi ăn em í chẳng xông xáo thế lại còn :D
hôm qua đi đá bóng rồi đi party đến tận đêm >_< mệt dã man mà vui cũng dã man luôn :))
mấy thằng con trai cứ bảo mìn ở lại nhà bọn nó, khuya rồi đi về nhà đuwongf tối ghê lắm
ặc, chả hỉu đi về ghê hơn hay ở lại nhà 6 thằng gay ghê hơn >_<
mà báo lun tin vui là tớ mới lấy vợ và đang có 1 anh người yêu siêu dễ thường, thêm 1 ông bố nuôi chiều tớ dễ sợ và 1 ông bố vợ cũng đặc biệt đáng yêu nữa :x hehehe để mai post ảnh lên cho mà xem gia đình của tớ
mà sao NA học kinh thế, bên tớ chẳng có kiểm tra, cứ học đến cuối kì thi thôi, bài tập thì cũng ít nhưng toàn research --> vào thư viện với lên net đọc lòi cả mắt ra 8-}

lâu lâu ko vào thấy lớp mình nhiều cái mới quá mà sao tự nhiên lại lòi ra cái anh nào lại hoắc thế kia..........
@trinh:bà tao mất nên tao nghỉ mày ah :(( :(( nghỉ mất 3 buổi và mất 3 bài kiểm tra :(( :(( khéo phải làm lại 1 mình thì chít

tao tưởng mày ở lại hóa ra về hả Pit...Đã đi chơi thì đi đến cùng chứ...

bố cái con Phương béo này
mày cứ từ từ
đời còn dài
còn nhiều đêm over night :D
2 tuần nữa party tiếp sẽ ở lại
cho thằng người yêu tao nó mừng :D

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
lâu lâu ko vào thấy lớp mình nhiều cái mới quá mà sao tự nhiên lại lòi ra cái anh nào lại hoắc thế kia..........
@trinh:bà tao mất nên tao nghỉ mày ah :(( :(( nghỉ mất 3 buổi và mất 3 bài kiểm tra :(( :(( khéo phải làm lại 1 mình thì chít

mèo sướng vãi, kiểm tra toán được làm đề gần giống bọn tao làm chỉ sửa có mỗi số, văn thì được mang về nhà làm còn Nga thì mày trong đội tuyển gỡ lúc nào chẳng được :D

to p: thế cuối cùng chọn ngủ lại hay đi về ;;) à mà research nhiều thế nào cũng cận đấy, p mà đeo kính trông thế nào nhỉ 8-} :))

ca'i anh lạ hoắc mà mày bảo ý là khách của tao, hik, anh ý vào chơi đc chưa ku??? :p
@ woody: em nấu hơi ngon, ko tin anh hỏi anh Hùng với anh Khoa thì bít :D
hik
thiện tai thiện tai, hôm trước em đi shopping tiêu kinh quá :((
hik
chúa thứ lỗi cho con (nhanh lên để ng ta còn đi shopping típ :D)

có ảnh người yêu với bố vợ rồi nhưng ảnh nặng quá, chưa tìm cách post lên HAO được, các bác thông cảm
người yêu em nó dễ thương lắm, ngại ngùng như con gái i' ;;)
hôm trước em chỉ cầm tay nó kéo đi thôi mà nó cũng đỏ mặt

ca'i anh lạ hoắc mà mày bảo ý là khách của tao, hik, anh ý vào chơi đc chưa ku??? :p
@ woody: em nấu hơi ngon, ko tin anh hỏi anh Hùng với anh Khoa thì bít :D
hik
thiện tai thiện tai, hôm trước em đi shopping tiêu kinh quá :((
hik
chúa thứ lỗi cho con (nhanh lên để ng ta còn đi shopping típ :D)

Hờ thôi thì em nấu ngon, thằng Hùng và thằng Khoa bít ăn ngon là gì đâu. 2 tháng liền ăn cơm + cá hộp + nước mắm bít ngon là gì (đợt bọn anh thì chỉ phải ăn có 1 tháng thôi)

Tui cứ tưởng dân đi Anh phải cách nhau xa lắm, hóa ra tụ lại 1 chỗ thế này hả :D, thế mới biết cái GB của các bác lớn chừng nào :))
to Trinh : mày ui ! tao đến h vẫn chưa tưởng tượng mày nấu ngon đến thế nào đấy ! tao cứ nghĩ là mày chỉ cưỡi @ vòng vòng quanh phố thui chớ ! đúng là tao lạc hậu quá :((
to Pit : chỗ mày chỉ phải kiểm tra cuối kì thui hả, sướng thế ! chỗ tao cứ khoảng 2 tuần là có quizz , project thì lại ko nhìu lắm ! có đúng 4 cái ( làm trong vòng 1 ngày hết bố nó 4 cái ! hehehe )
to Mèo : tội nghiệp mày quá ! cố gắng lên nha !
to Yến : bà ui ! dân ở đây chân đất mắt toét vãi đái, đội bóng rổ nam đíu bít mùi chiến thắng trong vòng 1 năm ! đội bóng bầu dục thì 3 năm ! cũng may có đội bóng chuyền nữ vô đich bang !

@a GL: bọn em còn chả có cơm mà ăn, ko nên đòi hỏi n` :))
@Hiền: GB đông VN lắm, chỗ tui chỉ là 1 góc nhỏ xíu thui -_-
project thi` tui có quanh năm, đang sắp chết chìm với đống research của Kinh Doanh đây, nghe qua mấy cái báo cáo 1200 words đã khóc thét :(( ôi thôi bao nhiu kế hoạch party của tui :((
trường tôi có khu thể thao riêng, để hôm náo đá qua xem hoành tráng đến đâu :D

hi
tao nấu ngon mà cưng!
hi
anh Woody ơi, anh còn ở Nott ko????
hik, send cho em may ca'i ảnh của bé Thảo đi
gửi vào e-mail [email protected]
ukie anh nhe'!

các bác xem tạm papa vợ của em trên ava nhé
máy ko có photoshop --> ko resize được
đang nhờ bạn làm
sẽ post lên sớm nhất có thể :D
lưu ý luôn là papa vợ của p học giỏi mà hiền lắm, con trai miền Nam, nói chuyện yêu dễ sợ :x

hi
tao nấu ngon mà cưng!
hi
anh Woody ơi, anh còn ở Nott ko????
hik, send cho em may ca'i ảnh của bé Thảo đi
gửi vào e-mail [email protected]
ukie anh nhe'!

Hờ send ảnh của bé Thảo cho em làm gì??? Kô đc, em có âm mưu gì thế??? Anh về trường rồi.Mai bắt đầu đi học rồi

@Trân: em ơi kô bít em đang học gì chứ mấy cái coursework của anh cái nào cũng trên 2000 words thế lày thì sao mà sống đc.Hơn nữa trường anh có mỗi 1 mình anh người VN trên tổng số hơn 10000 sinh viên hờ==>nightmare :(( :((

em mới là bắt đầu mà anh đã dọa thế này ai dám học uni nữa :(
mà anh học uni j` mà hiếm hoi VN thế?
ôi thix cái gia đình mới này quá :x

Back
Bên trên