Lớp Nga đây! Welcome!

Nguyễn Lê Trân đã viết:
em mới là bắt đầu mà anh đã dọa thế này ai dám học uni nữa :(
mà anh học uni j` mà hiếm hoi VN thế?
ôi thix cái gia đình mới này quá :x
Anh đang học ở Keele Uni ở Stoke-on-Trent city(Staffordshire).Thế cô biết ai trên này kô, giới thiệu cho anh 1 phát.

to MH: đúng là chân đất mắt toét thật, may sao có đội bóng chuyền nữ vô địch bang, chắc vì thế mà nó chỉ đầu tư cho bóng chuyền thôi, bỏ rơi bóng rổ luôn :)) thế mà vào xem ảnh ở trong trường trông hoành tráng vật :))

Thôi rồi, năm nay lớp mình gặp hạn với lão dạy lý rồi, như shit :((

hôm nay lớp Nga làm ktra Lí thế nào hả...nghe nói cả lớp hình như đều làm đề lí thuyết nhỉ...sướng thế còn j nữa...kio hiểu thứ 7 này ktra 1t đề sẽ thế nào đây

eo ôi hôm nay làm lý chán ko thể nào chán hớn ddc nữa chả hiểu có nổi 5 điểm nữa hay ko.......huhu mà mình lại vào đề BT mới đau chứ :((
@ Phương:bọn mày kiểm tra thứ 7 ah?bọn tao thấy bảo là thứ 3 cơ :(( :(( chán ko có gì chán hớn

:)), Anh Woody lại làm khó "bé" PIT của bọn em rùi :))
hik
câu nốt bài này rùi đi gnur trưa, 3h lại phải đi học----> mệt j đâu :(

hôm trước có nghe wa trường Keele của anh nhưng ko ngờ hiếm hoi thế :D
coi có HRM hay Inte'l busi ko? năm sau em apply vào học với anh cho zui :D
đêm qua thức đêm làm bài, hnay đến mới biết bà ấy ko thu :(( ức muốn chết
bùng 2 tiết toán đến nhà mấy chú gay chơi#
vui ghê :D

Hồi trước em chỉ tưởng bác P cá tính mạnh nên hơi giống "đàn ông", đến bi h mới biết bác P bị gay :((, chứ nếu ko thì sao lại toàn đi chơi với gay thế :))
@ các bạn ở nhà : giáo viên năm nay có ai đặc biệt hay ko? Kể cho tớ với nào ...

:))
pit lại giống như hồi ở vN, lại bu`ng linh tinh :p
Em ngoan cực đi học đầy đủ đấy nhe' :D
Tự hào wa' đi mất!

Nguyễn Lê Trân đã viết:
hôm trước có nghe wa trường Keele của anh nhưng ko ngờ hiếm hoi thế :D
coi có HRM hay Inte'l busi ko? năm sau em apply vào học với anh cho zui :D
đêm qua thức đêm làm bài, hnay đến mới biết bà ấy ko thu :(( ức muốn chết
bùng 2 tiết toán đến nhà mấy chú gay chơi#
vui ghê :D

Hề cũng may cho cô là anh đang học HRM đấy hè. Sang năm lên đây với anh ;;)

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
eo ôi hôm nay làm lý chán ko thể nào chán hớn ddc nữa chả hiểu có nổi 5 điểm nữa hay ko.......huhu mà mình lại vào đề BT mới đau chứ :((
@ Phương:bọn mày kiểm tra thứ 7 ah?bọn tao thấy bảo là thứ 3 cơ :(( :(( chán ko có gì chán hớn
tao thì làm đề lí thuyết..cũng chẳng bít thế nào ...thứ 3 thì sướng rùi..bọn tao thứ 7 tuần này ktra rùi..hic thật dã man :(( :(( :((

em ở đây muốn bùng cũng đek được, tất cả các cửa ra vào ở trường đều mở theo hướng đi ra và ko khóa theo hướng đi vào trường , nói chung muốn bùng là phải bùng cả ngày, mà bùng cả ngày thì phải có excuse của bác sĩ, ko có thì vỡ mồm .....
thành ra bùng tiết chẳng lẽ lại chạy vào thư viện chơi :)), đọc sách ......

heheh
Pit lên đấy làm em giai anh Long ah????:p
Đùa đấy :p
Hik, lạnh wa', làm vụ viêm xoang của mình lại tái diễn, khổ sở bít bao!
@ Mọi ng: Ở HN lạnh rùi ah???

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
heheh
Pit lên đấy làm em giai anh Long ah????:p
Đùa đấy :p
Hik, lạnh wa', làm vụ viêm xoang của mình lại tái diễn, khổ sở bít bao!
@ Mọi ng: Ở HN lạnh rùi ah???

Lảm nhảm gì thế???? Pó tay

em đnag ngán HRM quá anh ui
chuyển wa Inte'l busi đi :D
chả gay, mà là đang cưa 1 anh gay ;)

ờ HN lạnh cái mốc gì, có mà đang bão thì có :( hôm nay đi chơi bị ướt như chuột lột, ai bảo cái thời tiết như dở hơi, sáng ra rõ là nắng đẹp thế mà đùng 1 phát mưa to luôn :(

to MH: giáo viên đặc biệt nhất chắc là ông lý rùi, theo kinh nghiệm những người đi trước thì học thầy này đang ko ngu thành ngu, đang hiểu bài thành ko hiểu :(( --> số tôi khổ thế này :((

Mai Hoàng Yến đã viết:
ờ HN lạnh cái mốc gì, có mà đang bão thì có :( hôm nay đi chơi bị ướt như chuột lột, ai bảo cái thời tiết như dở hơi, sáng ra rõ là nắng đẹp thế mà đùng 1 phát mưa to luôn :(

to MH: giáo viên đặc biệt nhất chắc là ông lý rùi, theo kinh nghiệm những người đi trước thì học thầy này đang ko ngu thành ngu, đang hiểu bài thành ko hiểu :(( --> số tôi khổ thế này :((

Bọn em học ai mà khổ thế???<== câu bài :| :|

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
:))
ông Hải dạy Lý đúng ko???
Dạy cho hết ngu còn j nữa :))

mày biết ông đấy à??? sao em Trinh lại biết???

to em Thanh: hỏi í kiến mà chẳng thấy hỏi gì??? các em cứ làm đi, các em làm là chính còn các chị chỉ giúp đỡ được thui, nhưng tiếc là mấy chị hay lăng quăng lo vụ này đi du học cả rùi, em chịu khó chat với tụi nó để hỏi kinh nghiệm :)>- :D

Back
Bên trên