Lớp Nga đây! Welcome!

trời mấy anh bên này anh nào cũng dễ thương
ko có nét nhưng mà nhìn tổng thể thì hài hòa
túm lại là trình cao :D

Nguyễn Lê Trân đã viết:
trời mấy anh bên này anh nào cũng dễ thương
ko có nét nhưng mà nhìn tổng thể thì hài hòa
túm lại là trình cao :D

hehe, ko có nét mà lại hài hòa, nói thế mà cũng nói à :)) nhưng phải công nhận nhìn cái ava bố vợ của p ( mặc dù ko nhìn rõ mặt ) trông hay ho phết :))

to Trinh: ừa ừa :D mày có chúc mà :D mà mày câu bài kinh quá [-x, post dài dài tí nhưng đừng dài quá như NA. Mà mà mày cần người iu thì đăng báo mà tim :)) :)) :))

:))
ehehe
kệ tao chứ, câu bài chơi tí :D

@ Pit: gửi ảnh cho em đề, loại bỏ đồng chí nào có ng iu rùi nhe'!
Giai nào trông ngoan hiền tí vào!

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
hnay làm party vui phết, mỗi tội chả hỉu vụ sn mình ở B-ham là sao ca???
Pit ơi, chả hỉu j cả!
@ Woody: ik, hnay em vừa chat voi be' Thảo của anh xong!

Thế hả có gì vui kô???Hôm qua party vui chứ

@Trân: Anh mà ra đồng thì mất con khỉ cưỡi bò/ngựa trên chỗ anh nó bắt mất, kô dám đâu.:d

thì cái ảnh papa Kevin của anh đó, cute ko> tính papa vốn cực kì trẻ con nhưng mà tự nhiên có 2 đứa con -->bắt buộc phải người lớn --> nhiều lúc buồn cười lắm :))
papa còn solo nè, đang cưa 1 bà Hái Phòng nhưng mà 2 đứa con ko thix nên đnag lập kế hoạch kéo papa ra khỏi con đườn... đen tối :))
có ng yêu rồi thì có sao hả em? đồn có địch oánh mới sướng :)) như anh Nghĩa í, có bạn gái rồi, mà bọn nó bảo là chung thủy lắm --> mặc kệ, vẫn cưa :))
@Yến: ôi bọn nó nhìn cute lắm, ko đẹp trai nhưng hút dã man :))
sẽ post ảnh lên, các bác calm down, đợi p tí đã :))

hehe, post ảnh lên kẻo các bác trong HAO lại bảo ko liên quan đến HAO thì chết :))

chẹp chẹp, p cũng có nơi có chốn rùi mà vẫn đi cưa linh tinh có sao đâu em Trinh, giống em Trinh cả thôi :))

kinh pit nhà ta cũng có nơi có chốn rồi cớ đấy............sao bố lại đi trc con thế hả?chưa lo cho con xong mà đã thích vớ vẩn rồi ah

hehe, bố phải đi trước làm gương cho con học tập chớ, chậm hơn con để mà chết à :D

mai lại bắt đầu 1 tuần học mới rùi, cố lên :)

heheh
ko sao!
Hoa co' nhìu chủ vẫn đc chứ sao :p
@ Woody: khá vui anh ạ, hôm đấy đoàn VN đến đủ hết :D
ah, mấy anh chị bruk ở Nott vừa về trường đấy anh!

có nơi có chốn là 1 chuyện, đi câu lại là chuyện khác, chả liên wan j` đến nhau :)
đêm qua thức đến 2h buôn điện thoại với người yêu hờ và bố vợ, bắt tụi nó hát ru
thằng người yêu này chán wa', hát ru mà nó toàn hát xuyên tạc, làm mình lăn từ trên giường xuống đất mà cười, ngủ nghê j` nữa -_-
may mà có bố vợ chiều con rể, bố vợ hát Only love ru con ngủ --> yêu bố vợ ghê :x
hnay đi Bir đã quyết định cắt tóc rồi, cuối cùng vợ nó mè nheo 1 lúc, hết giận đến dỗi, hết dỗi đến hờn, kinh quá chẳng dám cắt nữa >_< vợ với chả con -_-
cắt ngắn hay hơn chứ, cưa được cả trai cả gái :D

quên hwa phone cho mẹ, mẹ hỏi Noel này có mún về ko mẹ cho $, hix, khó nghĩ quá, $ thì thích nhưng về thì ... không biết có nên ko nhỉ?
về được có gần 3 tuần thôi

hik
bên này holiday bùn vãi......
ko đi chơi thì chả có việc j làm cả!
Đừong phố vắng tanh, ở centre mới đông đông lên tí!

về thì được dự hội trường, được làm một số việc muốn làm, đuocwj đi mua sắm một số thứ cần thiết, được đi đú với mọi người, được ngồi vào lớp 1 lân trước khi ra trường hết
nhưng được có gần 3 tuần, mà sau đấy thi luôn, lại còn phải cày để kiếm $ nữa, mà noel đầu tiên ở đây, có papa, có vợ, có người yêu :x
--> khó nghĩ quá :((

úi giời, p ơi, sao vừa có bố vợ lại có vừa có vợ, lại có cả thằng người yêu, thế là thế nào???

có tiền thì về đê, về chơi với bà kon cho nó vui, được dự 20 năm hoành tráng mà ko có lần thứ 2 :)

hôm nay Y bị dị ứng, sưng húp cả mắt và sưng vều cả mồm :((

à mai lớp mình sẽ chụp 1 cái ảnh có cả cô Minh để gửi cho kike làm cái tập san gì cho 20 năm í :D

sao ko lấy cái ảnh đầu năm của lớp mình chụp ý.
Hik, ảnh đấy có tao muh!
:((

Bác P được về nhà thì về đi, nói thiệt là em cũng chẳng muốn về lắm, nếu mà vợ về thì em về, còn vợ ko về thì em đi chơi Cali, ở đây chỉ khổ cái là nhớ vợ.
Vụ sang TX có vẻ là đ* suôn sẻ, bà đại diện chắc sợ mình liên lạc với cộng đồng người việt làm quả khủng bố nên ko cho sang :)), nói thế thui chứ cũng bít có nên đi ko, vì ở đây có mí đứa bạn thân vãi, đi cũng tiếc.

khổ quá, về thì tất nhiên là thix, nhưng mà 10-1 thi rồi, lại còn về đúng mùa làm ăn, hix, tiêu pha cứ gọi là vãi vung tay mà chẳng chịu đi làm, tiêu tiền các cụ xót we' :(
ah p nhờ tẹo nhé, ở VN có chỗ nào bán pha lê ko? trên hàng Bong hình như có 1 cửa hàng gần chỗ chị Minh í, bác nào chạy lên đấy tìm cho p 1 cái hình trái tim to khoảng ... đíu bít tả từng nào... cái hộp diêm, mua cho p 1 cái
chuyện gửi sang với tiền nogn thế nào p sẽ lo
mà cái trái tim này phải đeo được vào cổ nhé
thax trước nhé :D

Back
Bên trên