Làm sao biết đó là tình yêu?????????

Kinh thật kinh thật, các em gái bây giờ kinh nghiệm đầy mình :-SS Thảo nào từ bé đên giờ mình chẳng lừa được ai :(

Bùi Việt đã viết:
Kinh thật kinh thật, các em gái bây giờ kinh nghiệm đầy mình :-SS Thảo nào từ bé đên giờ mình chẳng lừa được ai :(
Anh không yêu người ta thật mà chỉ thích đi lừa thôi ah ;;) :)) 8-}

Anh chẳng thích câu chuyện một chàng trai mãi ôm 1 tính yêu chân thành, sẵn sàng đợi cô gái sau bao nhiêu cuộc tình chớp nhoáng để cuối cùng mới nhận ra tình yêu ấy 8-}. Lúc đấy thì chả còn cái gì cả :))

Giống anh trai ^^mình vẫn bảo 8-| Tình yêu giống như ly cafe :-< Ngọt và đắng :)

Làm sao biết đó là tình yêu à? :) Biết để làm gì :), gọi tên để làm gì..?
Có một lần em nhận ra, tình yêu ko nhất thiết phải lớn lao như trong phim ảnh, tình yêu thì đâu cần có tuổi :rolleyes: Cứ là em luôn nghĩ đến anh, luôn muốn được ở gần anh :).....em vui, em hạnh phúc vì anh, mà cũng buồn, cũng khóc nhiều vì anh. Cái tuổi này nghe chừng nực cười khi nói đến chữ yêu :) Nhưng em ko ngần ngại mà bảo rằng: Em yêu anh :x
Nhiều khi đau lắm, rất đau...Em vẫn ko nuối tiếc khi để anh là người bước vào trái tim em. Những vết cắt đánh đổi cho những ngày tháng thật là đẹp..Mal
Này, em vẫn chờ :rolleyes:
..Những đam mê sẽ lên trời tung bay..
Mưa rơi sáng nay anh cứ ngủ say :sleeping:

Đâu cần gọi tên nó ra, cứ sống thật với lòng mình, để tình cảm dẫn lối mình, rồi thì một ngày nào đó, con tim sẽ gọi một tiếng yêu
Whatever, sống hết mình thôi :guitar:

Chỉnh sửa lần cuối:
Sống hết mình, yêu hết mình, sai lầm của tuổi trẻ.. Chẹp

con người sống không có sai lầm :) chỉ có điều là có những quyết định mình muốn được ... quyết định lại thôi :p

nhưng mà Gấu chả muốn quyết định lại :D không có quyết định nào khác có thể đem lại kết quả tốt đẹp hơn thế này được đâu... :) Gấu hạnh phúc CC ạ :*

Gấu lúc nào chẳng thấy hạnh phúc, thế mà suốt ngày thấy "damn it". Hạnh phúc gớm nhỉ. Cứ thấy Thỏ lên là lại BUZZ, Thỏ sợ Gấu lắm rồi. Gấu thì hạnh phúc, sướng :x ngẫm nghĩ lại bản thân thì...:(( one side love :((

----------

Đinh Tường Lan đã viết:
Sống hết mình, yêu hết mình, sai lầm của tuổi trẻ.. Chẹp
Tuổi trẻ nông nổi chị ah. Còn trẻ thì còn thấy thế giới này thật đẹp và hoành tráng, lớn lên rồi mới biết cũng ... thường thôi :))

nhưng mà còn trẻ, còn yêu được nồng nàn như thế thì cứ yêu đi :* ai mà biết ngày sau thế nào? :) đốt cháy lên cho cỏ mới hôm nay...

:D Nghe cũng thú.. Tôi nghe bi giờ mà thấy thú thì là đứng ngoài mà bàng quan nhìn các cô ăn chơi hưởng lạc thôi, nói là cảm nhận thì.. chắc chưa :D

khuất diệu anh đã viết:
Giống anh trai ^^mình vẫn bảo 8-| Tình yêu giống như ly cafe :-< Ngọt và đắng :)

Làm sao biết đó là tình yêu à? :) Biết để làm gì :), gọi tên để làm gì..?
Có một lần em nhận ra, tình yêu ko nhất thiết phải lớn lao như trong phim ảnh, tình yêu thì đâu cần có tuổi :rolleyes: Cứ là em luôn nghĩ đến anh, luôn muốn được ở gần anh :).....em vui, em hạnh phúc vì anh, mà cũng buồn, cũng khóc nhiều vì anh. Cái tuổi này nghe chừng nực cười khi nói đến chữ yêu :) Nhưng em ko ngần ngại mà bảo rằng: Em yêu anh :x
Nhiều khi đau lắm, rất đau...Em vẫn ko nuối tiếc khi để anh là người bước vào trái tim em. Những vết cắt đánh đổi cho những ngày tháng thật là đẹp..Mal
Này, em vẫn chờ :rolleyes:
..Những đam mê sẽ lên trời tung bay..
Mưa rơi sáng nay anh cứ ngủ say :sleeping:

Đâu cần gọi tên nó ra, cứ sống thật với lòng mình, để tình cảm dẫn lối mình, rồi thì một ngày nào đó, con tim sẽ gọi một tiếng yêu
Whatever, sống hết mình thôi :guitar:

Ngọt và đắng - album tiếng vang của Thủy Tiên :D

Đinh Tường Lan đã viết:
:D Nghe cũng thú.. Tôi nghe bi giờ mà thấy thú thì là đứng ngoài mà bàng quan nhìn các cô ăn chơi hưởng lạc thôi, nói là cảm nhận thì.. chắc chưa :D
Thế thì cứ ăn chơi đi, đừng sa đọa là được :D phải biết kiềm chế chứ. Nếu muốn giải tỏa thì cứ ra Dice, đập nhau chan chát vui ghê :D.
Cuộc đời còn dài, bây giờ em cũng chẳng dám ăn chơi hưởng lạc nhiều, năm sau thi ĐH rồi, cứ ăn chơi mãi thế thì ai học cho, ai thi cho đây:-s :-s .

Học vẫn học, vui vẫn vui, yêu vẫn yêu, hy vọng vẫn hy vọng (nhưng liệu có được ko?ai biết :-$ ). CC ới, thả mình bay theo làn mây trắng bồng bềnh mà thôi, đừng buồn làm chi, Ngày mai trời lại sáng mà :D

Bùi Việt đã viết:
Ngọt và đắng - album tiếng vang của Thủy Tiên :D
oạch, em xin lỗi :eek: nhưng mà tình hình là cái anh Việt này với Nga toàn nghe nhạc giống nhau :))

hồi TT mới ra Ngọt Và Đắng, em cũng nghe, cũng thích :) hồi đó hơi điên loạn :p sắp sửa ra đi lần đầu tiên nữa chứ :D mang cả đĩa đi. đêm không ngủ cắm headphone nghe. bây giờ thì chả nghe nữa. ma quái quá! quá u tối so với em hôm nay!

em hôm nay ngập tràn ánh nắng :)

ối, thế thì ...làm quen đi chứ còn đợi gì nữa :)) ( Chết chết, lộ liễu quá :"> ) . Đời đang vui lắm hả em ? :D

:)) ngày nào cũng bị anh yêu nhắc, "kìa, giống anh Việt quá kìa," rồi lại "anh Việt nào thế em?", "làm quen với người ta đi kìa". hôm nay anh Việt lại cho thêm một câu nữa như thế, e là từ giờ anh phải đề cao cảnh giác, an ninh thắt chặt. anh ở Việt Nam nên tình hình là án mạng có thể xảy ra bất cứ lúc nào :D

đời hả? :D ừ, vui :p không vui thì nhoẻn miệng ra cười cũng nói là vui được mà :) thi thoảng là hơi bị trào phúng một tý như lúc này :)) điên loạn :p

"anh yêu" là ai ở đây thế hả em ?, anh làm quen với anh yêu của em trướ :D Con trai nhiều khi chưa đánh nhau một trận ra trò thì chưa nói chuyện được :)) :)). Đùa thôi chứ thấy có người nghe nhạc giống mình cũng vui lắm, âm nhạc thể hiện tâm hồn :). Anh còn nghĩ có khi cái bọn tầm tầm tuổi mình sẽ chẳng ai biết đến Thủy Tiên là ai cơ :D

Còn anh thì ...luôn là kẻ si tình đau khổ, có lẽ phải khi nào cái giờ phút trong cái sign kia đến thì anh mới thấy đời ngập tràn ánh nắng :)

ohlala, anh yêu là cái anh đang thắm thiết đặt một nụ hôn nóng bỏng (rõ chất PDA :))) lên môi một cô tiểu thư bé bỏng (Little Lady :p dịch nó thành ra thế đấy :p)

ở Việt Nam, có một cô bé bằng tuổi anh Việt, cũng Đỗ Bảo - Quốc Bảo. cả rock nữa :D mỗi tội là N/A rồi :p lại giai FPT mới khổ :-? có cái kiểu mặc áo sơ mi trắng ở trong áo đen ở ngoài giống anh Việt á ;;) từng có lúc cuồng quay trong nhạc Thủy Tiên, bay cao với Đỗ Bảo, lắng đọng với Quốc Bảo (Bình Yên & Những Chuyện Kể :p) mỗi tội là không nghe Lê Hiếu giống mình :D

trong album nhạc Việt Nam, dòng pop, có mấy cái này nghe rồi và thấy được: Cánh Cung (Đỗ Bảo), Bình Yên (Quốc Bảo), Đêm Tan và Ngày Lên (Lê Hiếu), và Những Chuyện Kể - Tales (Quốc Bảo). hết đến 3/4 là album nhạc sĩ. mình thích cái thể loại này hơn :) tất nhiên là không kể đến những CD khác (mà em chưa được nghe T_T) như Khu Vườn Yên Tĩnh, Ngày Không Mưa... (mọi người khen nhiều quá -- > lười, chả thèm đi mua nữa :D) đĩa Tùng Dương, Ngọc Khuê, Thanh Lam cũng có đủ, mà sao nghe cứ không thấy tới! uh thì biết là cũng hay, nhưng không cảm thấy nhạc là mình, mình là nhạc. hoàn toàn không có cảm giác đó. that's my recent Vpop :)

nữa là anh Việt ở nhà, thử tìm đĩa Trở Về Làng Gốm của Minh xù (Thái thái Minh Minh gì đấy, chắc không phải, vì Thái Bá Minh là cái anh làm cùng mình ở công ty cũ :D còn anh Minh xù tên gì thì bó tay roài :p) một dạo tầm cuối năm ngoái, hình như ngoài các cửa hàng có dán poster album của anh này. nói chung là một anh tên Minh ^^ thuộc dạng rocker hơi dở người và lắm suy tư, nhưng được cái là rất thật lòng :D không rõ đĩa đấy như thế nào, nếu cũng là những bài như trong Trở về làng gốm thì tuyệt :) dòng Lê Minh Sơn chăng? không nhớ! nghe lâu quá rồi!

anyway, cuộc đời nó thế nào phụ thuộc vào cách mình muốn nhìn nó mà :) đeo kính màu hồng vào nào...

người ta bảo khi yêu con gái xinh lên rất nhiều, con trai trông có sức sống hơn hẳn! cái này đúng :) vì nó chính là "cỏ nắng", là cái ánh nắng rạng ngời gương mặt ai :p

it's time! it's the time my friend!
go, and get her!
step up, step up!
she's there waiting.

hey Jude... :p

không bắt đầu thì chẳng bao giờ biết được đấy có phải tình yêu hay không :) cười thật hiền và bước tới!

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Thế thì cứ ăn chơi đi, đừng sa đọa là được :D phải biết kiềm chế chứ. Nếu muốn giải tỏa thì cứ ra Dice, đập nhau chan chát vui ghê :D.
Cuộc đời còn dài, bây giờ em cũng chẳng dám ăn chơi hưởng lạc nhiều, năm sau thi ĐH rồi, cứ ăn chơi mãi thế thì ai học cho, ai thi cho đây:-s :-s .

Học vẫn học, vui vẫn vui, yêu vẫn yêu, hy vọng vẫn hy vọng (nhưng liệu có được ko?ai biết :-$ ). CC ới, thả mình bay theo làn mây trắng bồng bềnh mà thôi, đừng buồn làm chi, Ngày mai trời lại sáng mà :D
Ăn chơi mà không sa đọa? :-? Cách chi? :D :)) :-$ :) 0:) 8-| :p j/k

Tôi vốn vẫn "quá nặng để làm mây" mà :)

thì rơi xuống làm mưa, thấm đẫm cỏ mềm, để thành cỏ nắng :)

Thà làm hạt mưa bay, ướt tóc em bao ngày... Hôm trước vừa nghe Thu Phương hát bài này :x

Muốn làm hạt mưa rớt xuống dịu dàng làm mát cuộc đời anh. Mà mưa thì bẩn lắm, ướt át, làm mệt mỏi khó chịu.. Chẹp.. chưa kể mấy khoản chọn thời điểm thật đáng ghét.. :D Đến em cũng ghét mưa như thế nữa :p

em đến thăm anh một chiều mưa...

our very first...

thắp lên cỏ nắng trong em...

Back
Bên trên