Làm sao biết đó là tình yêu?????????

cứ yêu đại đi. Đời được mấy tí mà cứ phải tự làm khổ mình thế nhỉ

thường thì những người đang trong tình trạng 1mình mới nói như thế :) ...
cô đơn...tự an ủi bản thân ... dễ hiểu thôi

Trời ơi mấy ngày nay em buồn quá ! bây giờ mới biết con người yêu nhau nhiều thế nhằm mục đích gì ! ...........

Đang thất tình nên vớ một em tâm sự cho bọ tức ấy mà ! và che lấp khoảng trống nữa trái tim bị người ấy ..... đi !

:-s Bạc tình thế! :D

Cảm xúc của người ta thế nào nhỉ? Trong trường hợp mà ng ta đến với mình để quên người khác, mà mình yêu người ta thật, và dù đã biết vẫn chấp nhận, thì thật là tồi tệ! Chả muốn nghĩ đến nữa :-<

Yêu thì cứ yêu thôi, thích thì cứ thích thôi, say nắng thì cứ say nắng thôi, có gì là sai trái đâu. Yêu và được yêu là một niềm hạnh phúc bất kể điều gì. Chỉ cần mình cảm thấy nhẹ nhõm là được, không cần phải băn khoăn xem người ta có yêu mình hay ko. Người ta ko yêu mình thì vẫn có thể làm bạn cơ mà, lo chi. Điều gì phải đến thì nó sẽ đến, chúng ta chỉ có thể "try my best" , chúng ta có thể nói những gì chúng ta nghĩ về họ, để họ biết được tình cảm của ta, thế thôi, thế là nhẹ nhõm rồi, vui vẻ rồi.

Đúng như anh gì đã nói: "yêu hay ko rồi chúng ta sẽ biết thôi". Nghĩ nhiều làm gì cho mệt, chỉ cần dành 1 góc in your mind cho người ta thôi, còn lại có bao nhiêu việc phải nghĩ nữa chứ, làm sao dành hết được. Cứ để sẵn 1 chỗ trong đầu rồi khi nào quá mệt mỏi, buồn chán thì lục lọi, lôi ra nghĩ. Thế là vui rồi.

Tán đồng cho ý kiến ko thể biết được :) Có khi yêu nhau rất lâu rồi vẫn ko biết là mình yêu hay ko yêu...
Yêu hay ko yêu ...
Có...
Nhưng :|
:x Việt có cái SIgn là bài CỎ MỀM :x Mình cũng rất thik bài đấy :)

Chỉnh sửa lần cuối:
em có 1 thằng bạn.Quen từ 2 năm trước kia, trong 1 buổi rước đèn. Đêm hôm ấy chơi rất vui. Nhưng lúc về quên mất hỏi nicknó. Nó cũgn thế. 1 năm sau gặp trong đợt trại, nó đã hỏi nick em. Rồi 3 tháng sau, 1 đợt trại khác , tình cờ gặp được nó. Em và nó rất vui. Nó rủ em cùng đi xem cầu quay lúc 1h đêm , xúc cơm cho em ăn. Nói chung mọi cử chỉ của nó khiến em ko thể ko hiểu lầm. Rồi nó còn rủ em đi chơi nữa. Liệu em có thể xem nó thik em ko nhỉ? :D

Nguyễn Thị Tuyết Liên đã viết:
em có 1 thằng bạn.Quen từ 2 năm trước kia, trong 1 buổi rước đèn. Đêm hôm ấy chơi rất vui. Nhưng lúc về quên mất hỏi nicknó. Nó cũgn thế. 1 năm sau gặp trong đợt trại, nó đã hỏi nick em. Rồi 3 tháng sau, 1 đợt trại khác , tình cờ gặp được nó. Em và nó rất vui. Nó rủ em cùng đi xem cầu quay lúc 1h đêm , xúc cơm cho em ăn. Nói chung mọi cử chỉ của nó khiến em ko thể ko hiểu lầm. Rồi nó còn rủ em đi chơi nữa. Liệu em có thể xem nó thik em ko nhỉ? :D
Thế gọi là có duyên, có cảm tình với nhau, cũng có thể là say nắng, chứ mới có như vậy thôi mà đã nghĩ là thik thì/:) trời đất ơi, mình chắc phải thik đến cả chục thằng mất :Db-)

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Tán đồng cho ý kiến ko thể biết được :) Có khi yêu nhau rất lâu rồi vẫn ko biết là mình yêu hay ko yêu...
Yêu hay ko yêu ...
Có...
Nhưng :|
:x Việt có cái SIgn là bài CỎ MỀM :x Mình cũng rất thik bài đấy :)
con ôn mỏ nhọn MA dạo này lắm nhời thấy chỗ nào cũng chui vào :D làm mình phải vào theo : con khỉ lắm chuyện quá :D chả như mày nói còn gì? tội gì mà không thử :p

biết là mình yêu hay không yêu chứ? :D yêu! :x yêu nhiều, nhiều lắm! :*

hì, Cỏ Mềm hay :) ờ mà chả biết dùng từ gì, dùng từ hay nghe không chuẩn lắm :p

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
con ôn mỏ nhọn MA dạo này lắm nhời thấy chỗ nào cũng chui vào :D làm mình phải vào theo : con khỉ lắm chuyện quá :D chả như mày nói còn gì? tội gì mà không thử :p

biết là mình yêu hay không yêu chứ? :D yêu! :x yêu nhiều, nhiều lắm! :*

hì, Cỏ Mềm hay :) ờ mà chả biết dùng từ gì, dùng từ hay nghe không chuẩn lắm :p
Thì đã bảo ko có việc gì làm nên đi lượn lờ các box còn gì, thấy vui vui thì nhảy vô chứ sao. Thấy Gấu với CC cũng nói chuyện nhiều ghê nên cũng chen vô :D:D:D

Ava mày đẹp nhỉ, tay nghề ai chụp mà giỏi thế ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế gọi là có duyên, có cảm tình với nhau, cũng có thể là say nắng, chứ mới có như vậy thôi mà đã nghĩ là thik thì trời đất ơi, mình chắc phải thik đến cả chục thằng mất
thik thì thik nhìu người được mà chị, nhưng iu thì chỉ có 1 thôi. :D. Em tưởng say nắng là thik cơ!

con khỉ :p Mai Anh! :x ava Mai Anh chụp ạ! :* yêu gớm cô!

mà công nhận là đẹp thật, ai cũng thích :x

Nguyễn Thị Tuyết Liên đã viết:
thik thì thik nhìu người được mà chị, nhưng iu thì chỉ có 1 thôi. :D. Em tưởng say nắng là thik cơ!

Công nhận là có thể thích nhiều người thật, nhưng con gái là hay tưởng bở lắm. Hồi cấp 2 chị cũng nghỉ có mấy thằng thích mình thật, vì cứ nhìn thái độ đối xử của nó với mình thì đứa nào chả thích. Nhưng đến tận cuối năm lớp 9 thì cái đứa mà mình không ngờ tới được lại viết lời tỏ tình trong lưu bút cuối năm, đúng là bất ngờ thật :D.

Thích thì có thể sẽ lâu dài hơn say nắng đấy. Mặc dù em có người yêu rồi nhưng vẫn có thể say nắng 1 ai đó. Nhưng đó ko phải là tình cảm thật, điều đó còn phụ thuộc vào hoàn cảnh nữa cơ. Say nắng nhiều khi còn hơn cả tình yêu ấy chứ, nhưng đến rất nhanh và cũng qua đi rất nhanh;)

Chỉnh sửa lần cuối:
con khỉ ;;) nói cứ như là kinh nghiệm đầy mình :p mà trông cái ava của mày là tao biết rồi ;;)

nói đến đây thì em ... thú tội :D anh ạ, từ hồi yêu anh tới giờ, em say nắng không biết bao nhiêu lần :p hì hì, mà kể cũng lạ, cứ say nắng có mỗi một đồng chí :D là cái đồng chí đang bắt đầu ghen ghi đọc những dòng này này :p anh ngốc của em! :p uh, em chỉ say nắng có mỗi anh thôi :x thích nữa này, yêu nữa này... anh yêu :x

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
con khỉ ;;) nói cứ như là kinh nghiệm đầy mình :p mà trông cái ava của mày là tao biết rồi ;;)
Thì có kinh nghiệm thì mới dám nói chứ ai như mày, kinh nghiệm cả rổ mà có thèm mang ra chia sẻ gì đâu ;;)

Ava tao làm sao :-w:-? :-?

Mà mày thông cảm nhé, dạo này em đang yêu nên hơi bị hưng phấn ;;) ;;) :> :> chỉ thích bàn về chuyện tình yêu thôi :))

gì gì ;;) đứa nào đang yêu cơ ;;) yêu đứa nào ;;)

Back
Bên trên