Làm sao biết đó là tình yêu?????????

nhớ hôm đó mưa ướt hết anh em... run lập cập giữa chiều đông, mà ở bên nhau thật gần... thật nóng bỏng... cảm giác sát gần bên anh... không gì có thể đánh đổi...

2 cốc trà cúc đứng cạnh nhau trong một góc phòng...
2 linh hồn hòa quện với nhau ở một góc phóng khác...
nóng ấm và gần gũi...

nhớ từng hơi thở, nhớ từng lời thì thầm... nhớ từng động chạm nhỏ nhất...

nhớ...

anh!

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
ohlala, anh yêu là cái anh đang thắm thiết đặt một nụ hôn nóng bỏng (rõ chất PDA :))) lên môi một cô tiểu thư bé bỏng (Little Lady :p dịch nó thành ra thế đấy :p)

ở Việt Nam, có một cô bé bằng tuổi anh Việt, cũng Đỗ Bảo - Quốc Bảo. cả rock nữa :D mỗi tội là N/A rồi :p lại giai FPT mới khổ :-?

Em Nga nói cứ như anh lên HAO để tìm người yêu & bằng cách thông qua sở thích nghe nhạc ý :)).

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
có cái kiểu mặc áo sơ mi trắng ở trong áo đen ở ngoài giống anh Việt á ;;) từng có lúc cuồng quay trong nhạc Thủy Tiên, bay cao với Đỗ Bảo, lắng đọng với Quốc Bảo (Bình Yên & Những Chuyện Kể :p) mỗi tội là không nghe Lê Hiếu giống mình :D

Chết cười, anh cũng nghe Lê Hiếu này :))

chết cười :))

chết cười...

...

Lật ngược vấn đề nhé. Phía mình thì rõ ràng rồi...Nhưng thế nào để người kia nhận ra ..đó là tình yêu ?

...anh mãi là chốn bình yên chờ đợi, bao dung mở vòng tay đón em...anh ao ước được dùng môi lau đi dòng nước mắt ấy, khi em đã "biêt xót thương tình yêu" ...

Liệu hợp sở thích bất ngờ thế này có gọi là tình yêu không nhỉ :)):))

con MA láo toét kia tao về là mày ăn đòn nhừ tử đấy! thích đâm bị thóc chọc bị gạo không? x(

bình yên đi anh Việt ơi :) hì, cứ từ từ, cái gì phải đến ắt dẽ đến ^^

anyway, step up and speak up!

Sao mày phải sốt sắng thế? Mày không làm gì sai trái thì sợ cái gì, mày tin anh và anh cũng tin mày mà, mới nói có thế thôi mà đã thế này thì :)):))

Chẹp, không có lửa.. sao phải lo về khói thế nhỉ? :D

em Mai Anh đã viết:
Sao mày phải sốt sắng thế? Mày không làm gì sai trái thì sợ cái gì, mày tin anh và anh cũng tin mày mà, mới nói có thế thôi mà đã thế này thì :)) :))

hay là em Nga .... :"> <sao cái giọng mình "lẳng lơ" thế nhỉ.> :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình yêu, một cái gì đó thật xa vời, nhiều lúc thì tràn đầy, nhưng nhiều lúc lại chẳng thấy đâu. Ôi, làm sao đây, nên vui hay nên buồn, nên hạnh phúc hy vọng hay nên từ bỏ, hãy trả lời mau đi :(:)(:)((

Nghe thấy câu trả lời của anh, chính xác là đọc thấy, tự nhiên thấy buồn phát khóc. Tưởng rằng đã quên..

Không biết câu trả lời, không biết sự thật sự giả gì hết, là đời đơn giản đi mấy phần đấy em gái iu ạ :)

Làm sao bỏ mặc được, yêu ... cứ tranh thủ yêu đi ... đến khi ko còn yêu nữa, ta vẫn nghĩ lại để mà thấy vui ... mình đã có lúc có tình cảm thật sự, nhưng nó đã qua đi, vậy thôi, có gì đâu. Ko yêu để rồi sau này thấy hối hận vì đã ko yêu :):):)

Có người nói thế này: Học cấp 3 mà không biết yêu thì nên đi khám sức khỏe xem có bị làm sao ko? Ai chẳng có những lúc rung động, những rung động đầu đời thật đẹp...tuy mình là trẻ con nhưng khi nghe bị nói rẳng "em còn trẻ con lắm, đã biết gì về tình yêu đâu..." tình yêu lại còn phân biệt tuổi tác sao, người lớn đâu hẳn đã biết tình yêu là gì...dù sao thì ko thể lường trước mọi việc được. Hãy suy nghĩ kỹ trước khi nói điều gì, dù thế nào thì ... em vẫn không hối hận điều mình đã làm :):):)

Ok ! tình yêu là muôn tiêng cười , tình yêu mang đến niềm vui và hi vọng ! hay yêu di . yêu đi các bạn ơi hỡi những trái tim cô đơn .

Hô Hô . Cảm xúc hiên tại là CHÁN CHƯỜNG VỚI TÌNH YÊU. hô hô.

Tự nhiên thấy mệt mỏi.. Chỉ mong được yên tĩnh một mình, nhưng lại sợ, mất hết cả tự tin, không muốn nghe những lời phán xét độc ác nữa, không muốn gặp gỡ bạn mới nữa, không muốn gì hết, chỉ là muốn tìm lại bản thân.. MỆT MỎI VỚI TÌNH YÊU

Để dũng cảm hơn.. Còn hơn thả mình cho những xúc cảm yếu đuối nhất thời! Không yêu, không tin!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Tường Lan đã viết:
Để dũng cảm hơn.. Còn hơn thả mình cho những xúc cảm yếu đuối nhất thời! Không yêu, không tin!
Đúng đấy, em cũng thế này, tìm lại chính mình, tìm 1 tình yêu mới cho mình!!!
Chị ơi, nhưng tại sao bọn con trai lại dễ cặp kè nhanh đến thế??? Vừa chia tay có ng mới luôn, dù mồm vẫn còn nói rằng còn yêu mình nhưng ko nhiều??? đấy là lời nói thật hay là đến khi chia tay vẫn muốn mình phải yêu nó, phải chờ đợi nó!!!!

Back
Bên trên