Làm sao biết đó là tình yêu?????????

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Đúng đấy, em cũng thế này, tìm lại chính mình, tìm 1 tình yêu mới cho mình!!!
Chị ơi, nhưng tại sao bọn con trai lại dễ cặp kè nhanh đến thế??? Vừa chia tay có ng mới luôn, dù mồm vẫn còn nói rằng còn yêu mình nhưng ko nhiều??? đấy là lời nói thật hay là đến khi chia tay vẫn muốn mình phải yêu nó, phải chờ đợi nó!!!!
:-< Zai thằng nào cũng có đôi phần khốn kiếp, dù có khi không nhận ra, mà em :) Mình phải khốn kiếp hơn chúng nó mới được :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ác ........................................................................:))

Đời phải ác một chút chứ! :p Có thằng cha tốt quá thì bị chê là ngu, là hâm, con nhỏ yêu mê muội thì bị kêu là điên, thằng cha siêu phũ thì khen là tử tế này nọ, thời thế thay đổi thật rồi :D

Thời đậi này là nó thế đấy, nh tốt thì bị chửi là ngu, kẻ xấu thì bảo là thời này ai chả như tao==> pó chiếu!! làm thế nào để trị đc loại zai đấy nhỉ???nhưng ko thể khốn nạn hơn nó, vì như thế quá bằng mình chỉ tồi như nó thôi ah??? phải cao tay hơn:)):))

Bằng cách nào hả em? Chị thì không có quen ai loại đấy mà phải học để đối phó đâu :)p) nhưng học tập kinh nghiệm chắc không thừa, nhỉ? :)

:-$ Hậu sinh bi giờ khả úy thật :D

Em ko biết mới post bài để hỏi mà!! Tưởng chị Lan biết:D:D:D Thế ai biết chỉ dùm những ng như em với:D:D:D Nhưng phải đề 1 điều ra làm mốc đó là mình ko thèm làm làm những trò tồi để trị nó đấy nhé:D:D

Đinh Tường Lan đã viết:
:-< Zai thằng nào cũng có đôi phần khốn kiếp, dù có khi không nhận ra, mà em :) Mình phải khốn kiếp hơn chúng nó mới được :))
Ác Ác, sao chị lại vơ đũa cả nắm thế?

Thì cũng gần như thế mà. E có anh trai nên thừa biết :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Duy Hiếu đã viết:
Ác Ác, sao chị lại vơ đũa cả nắm thế?
@ các em gái: :-$ chị đã bảo là có khi chính chúng nó cũng không biết mà :))

ô, thế nhưng trở lại chủ đề là làm sao biết đó là tình yêu ??? chị Lan tổng kết đi, 10 trang rồi còn gì :)

Chúa mới biết được! :-< Chúa ơi, tổng kết đi, 10 trang rồi còn gì :p

Dù sao, chị cũng có phải người start cái topic này đâu :D

Tóm lại là: yêu là yêu, khi yêu thì khắc biết, có thế thôi!
Chắc thế, tớ nói sai đừng oánh tớ :D

tình yêu à? :-?
khó thế, ko biết đâu, đừng hỏi tôi
đi chơi đê .. kà kà

:)) Yêu là yêu, khi nào hết yêu khắc biết chứ :D

Yêu là hạnh phúc, là chờ đợi, là nụ cười, là may mắn, là đau khổ, là nước mắt,là hi vọng , là ghen tuông, là hận thù.......còn lắm thứ lắm:D:D

yêu là mù quáng, là tự lừa dối bản thân cũng như lừa dối người mình yêu ...Khi yêu người ta ko là chính mình nữa ... ngẫm xem

Yêu là khi người ta nhin thấy bạn mặt đần ra rồi một lúc sau cười nhăn nhở một mình :D:D (khó hỉu mà lại rất dễ hỉu ;))

Bùi Lan Hương đã viết:
Yêu là khi người ta nhin thấy bạn mặt đần ra rồi một lúc sau cười nhăn nhở một mình :D:D (khó hỉu mà lại rất dễ hỉu ;))
...............Không hiểu................:-s :))

Back
Bên trên