Kinh nghiệm học ở Anh

hehee, avatar ngố ngố lạ lạ, nhưng xinh hơn nhiều đấy cưng ạ, hehe
tóc dài hehe...trông hay hay....
vé gì vậy mọi ngừơi?? uh đúng rồi, chị hà anh ui, ko có năng khiếu thì học drama có đựoc ko nhỉ?? em nghe cũng thấy thích nữa...chắc có lẽ cố thì đựoc ...

À Business và Economics khác nhau nhiều chứ em. Em nên học trước Business nếu như em định học chuyên về business trên đại học. Phần lớn 1st year của đại học là lặp lại kiến thức của A level nên học rồi đỡ lắm. Những cái hoạt động đó nó fix vào thời khóa biểu rồi vì là phần bắt buộc em ạ. Nhưng cũng có thể tùy từng trường khác nhau. Nó dạy Business practical lắm nên học cũng thấy thú vị. Em yên tâm! Làm sao biết được khả năng của mình thế nào nếu không thử ;) Nếu thích các em cứ chọn Drama cho AS (1 năm) học thử cho biết!
Vé em Nhi nói đến là vé đi xem Ấn tượng SVUK. Vé là £5. Các em phải đặt mua vé sớm đi không hết mất. Thứ 7 tuần sau rồi. Chị có biểu diễn nhưng không được tiết lộ chương trình trước!
À em muốn đến nhà bạn ở thì hoặc bố mẹ hoặc guardian viết thư đến trường confirm là đồng ý cho em đến đấy là được! ;)
Vé SVUK :
http://vnlse.vietxinh.com/antuongsvuk/

Bế Anh Nhi đã viết:
Muốn mua thì làm thế nào ?
À mà cái underground nào là gần LSE nhất ?

Chị nghĩ em cứ book ở trên website trước rồi sẽ được notify về cách trả tiền?
Ga Holborn, 2 stops away from King X Saint Pancras

1 PHUT DANH CHO QUANG CAO

Moi nguoi hay den voi An tuong SVUK. Chi Ha Anh co tham gia bieu dien mot vai tiet muc. Dam bao rat bo mat. Co hoi co mot ko hai!!!!

Ngoai ra tham gia chuong trinh con co rat nhieu nam thanh nu tu.

Cuoi buoi bien dien se co disco, co hoi cho cac ban gap go, giao luu, lam quen, ket ban, co khi lai con tim thay nua con lai cua minh ;)

Mai zo mai zo.

A bo sung bo sung.
An tuong SVUK la vao ngay thu 7.
Ngay Chu nhat LSE se dung ra to chuc buoi noi chuyen 'LSE Info Session', huong dan cac ban hs A-level cach apply vao dai hoc noi chung, LSE noi rieng, cach xin hoc bong o LSE, cuoc song o LSE, va nghe nghiep sau LSE.
Day la mot co hoi tot de cac ban duoc giai dap nhung thac mac lien quan den apply vao uni and whatever u want to ask.
so DON'T MISS OUT.

PS: BTC da ban duoc 300 ve roi. Ban hay nhanh tay keo het ve

Tran Hoang Van đã viết:
1 PHUT DANH CHO QUANG CAO

Moi nguoi hay den voi An tuong SVUK. Chi Ha Anh co tham gia bieu dien mot vai tiet muc. Dam bao rat bo mat. Co hoi co mot ko hai!!!!
Mai zo mai zo.

Vân ơi là Vân :-$ :-$ B-) B-)

Tran Hoang Van đã viết:
A bo sung bo sung.
An tuong SVUK la vao ngay thu 7.
Ngay Chu nhat LSE se dung ra to chuc buoi noi chuyen 'LSE Info Session', huong dan cac ban hs A-level cach apply vao dai hoc noi chung, LSE noi rieng, cach xin hoc bong o LSE, cuoc song o LSE, va nghe nghiep sau LSE.
Day la mot co hoi tot de cac ban duoc giai dap nhung thac mac lien quan den apply vao uni and whatever u want to ask.
so DON'T MISS OUT.

PS: BTC da ban duoc 300 ve roi. Ban hay nhanh tay keo het ve

Sao bạn Vân ở bên Đức mà biết rõ thông tin ở UK thế nhỉ? :-/
Anyway, loa loa loa, tớ vẫn còn vé, ai cần vé liên lạc với tớ ok? :D
brs, Vũ :>

hé hé..vé là bao xiền thế....hix hix...muốn đi quá nhưng mà đúng dịp sinh nhật mình...với lại đang hết xiền nữa chứ..chẳngbieets có nên đi nữa ko...hu hu...buồn quá chán quá.....
đi du học làm gì??hix hix

hehee...có chị ha` anh đi thực tập môn drama à? thê thì cũng đáng xem đấy có gì mà vân ơi là vân?? :p
hehee....có phải LSE nổi tiếng về business với eco , xếp thư 2 trong ranking thì phải ? đúng ko ạh?

Hương: đợt này anh cũng ko đi được vì đúng vào ngày sinh nhật, phí thế. Mà đứa bạn thân cùng nhà anh cũng sinh nhật chứ, nó 27 còn anh 29.

Chỉnh sửa lần cuối:
Sinh nhật thì đi dự đi, nhớ báo cho ban tổ chức biết đâu được cả hội trường hát happy birthday cho lại được tặng quà thì sao?? ;)

ngượng ko để đâu cho hết...lú lẫn khác gì con hương đâu..đến khổ nhỉ..hehe
sinh nhật thì càng phải đi chứ anh..hehee.. .. nghe cái cả hội trường hát chúc mừng sn thì hay đấy..hehee....
ah cái gì ý nhỉ...có phải hôm vừa rồi tổng duyệt ko ạ?? hehe...

sao thấy Ái bảo là xem tổng duyệt rồi... không có gì, nhưng mà cái màn fashion thì.... nhiều người trông... n*** 8-} :"> ( hehe, hư quá)

Hôm trước em đi econs confernce ở london. Chẳng thấy Vn gì cả. :)

Ấn tượng svuk tuần sau là em đi được rồi. Vừa kt hết xong. Mọi người hầu như đến?

Ái, cuối cùng mày có đi ko?

Hôm trước em thi UKMT , có anh chị nào thi mà được vào vòng trong ko ạ?

Khong thi SMC....nhung nghe bon no bao de nam nay de, so luong duoc 110+ pts cung dong....the nen Gold medal nam nay 96 moi duoc >_<

Truong minh cao nhat co 4 chu 120, nam ngoai la 2 chu 125...nam nay 1 thang thi, mot thang khong :D

Back
Bên trên