Kinh nghiệm học ở Anh

cuối tuần này aston với bir bận tập nên bọn em ko lên được
năm nay tham ja lần đầu cho có tinh thần đã :D
bảng đổi rồi, bọn em cùng bảng với Lei với WW với Nott2 :(
Bir mạnh thì bít roài >_<

Leicester là đội nhà em anh ạ
tập hợp toàn các anh uni thoai, có 3 thằng Bruk House bọn em thoai :d

@H: nhưng mà ở Ox buồn lắm, làm gì có punting vui như Cam =)); với lại Hưng ko biết tí gì về Ox làm sao giới thiệu =))=)) ---> trong khi cam là quê nhà

London 3 năm nay lại vô đich rồi,thích thế :x

khuất diệu anh đã viết:
Half term em đi đâu h 8-| Hay ở nhà vậy 8-|
Buồn quá 8-|
Mấy hôm nay chỗ em lạnh, trời rất ảm đạm thê thảm :-<
Tự nhiên nghĩ về tương lai, thấy chán chán, cô độc :|
em đến chỗ chị chơi nhé

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
London 3 năm nay lại vô đich rồi,thích thế :x

Bạn Dũng vô duyên thì thôi rồi[-x :p cứ chờ xem nhá, London3 già rồi, Birmingham năm nay vừa trẻ vừa khỏe :> , tập tành đều đặn thế cơ mà :D

:)) các nhà vào đây thi nhau gà đội nhà :))

nhóc định dắt bố mẹ đi mấy chỗ mấy ngày ...đi camb đi :( Camb đi :( :x

London 3/London1/Lei đê :D
em trinh ava xinh quá :x :x
Big ơi chỗ em bảo là ở đâu?

Cornwall là chỗ chị Chu với mấy anh chị LD1 đi chơi 1 lần hồi trước đấy .. em Dũng dám bảo xấu như ma à .. :nono: :nono: ...

chị Yến : ở tít tít gần cuối của UK :D:D ... gần Plymouth nếu em nhớ ko nhầm .. :lol: .. :mrgreen:

a Xòe .. : :)) ... ở trên này mọi người đang bảo là anh Xòe đá bóng với Man mà lúc đá svuk lại chạy sang LD3 :)) :)) .. ham hố huy chương quá .. :)) =)) ...

chị biết chỗ mấy anh London1 đi là ở đâu 8-} mấy ông bà ý đi hết cả UK rồi :mrgreen: mà Ply thì là gần cuối miền nam chứ nhỉ, thế là cũng gần London rồi, có chỗ em Big mới là cuối UK ý :mrgreen:
à Bath đi, Bath đẹp lắm :x thôi thôi Camb Camb :x :x

Cornwall nghe lại nghĩ đến cái cornflake sáng nay ăn , oạch >:)

vào svuk t4 có mấy đội hả anh Xòe, mỗi bảng lấy 1 đội hả anh?

có ai có đĩa win ko :( :( cho em mượn đi :(( cứu em :(( ko biết làm thế nào với cái laptop giờ :( mua cái bảo hành 3 năm thì quên ko register :)) mở ra nó bảo đăng ký trong 15 ngày sau khi mua =)) giờ đã hơn 1 năm :((
có ai có đĩa win ko :(

Trần Bích Thủy đã viết:
Cornwall là chỗ chị Chu với mấy anh chị LD1 đi chơi 1 lần hồi trước đấy .. em Dũng dám bảo xấu như ma à .. :nono: :nono: ...

chị Yến : ở tít tít gần cuối của UK :D:D ... gần Plymouth nếu em nhớ ko nhầm .. :lol: .. :mrgreen:

a Xòe .. : :)) ... ở trên này mọi người đang bảo là anh Xòe đá bóng với Man mà lúc đá svuk lại chạy sang LD3 :)) :)) .. ham hố huy chương quá .. :)) =)) ...

hơ hơ a còn trẻ để anh phấn đấu chứ...thế gọi là có khát vọng,ham hố gì mà ham hố =; [-x :>

.. cho em hỏi UCAS 1 tí .. cái vụ thông báo qua email .. nếu mà mình muốn chọn cái đấy thì sau này bọn nó có vừa gửi thưvề nhà, vừa gửi email cho mình ko ạ?? .. hay là nó chỉ gửi email cho mình thôi mà ko gửi thư cho mình nữa ?? .. :mrgreen: ...

.. tình hình anh XÒe ơi svuk bao h anh đi thế :)) .. anh có đi từ Man ko .. =)) =)) .. đi national express với em đi ..để em còn mua vé child :)) =)) .. £10 thôi ... nhỡ ko đi vứt vé còn đỡ xót :(( :(( :(( ... huhu .. thể nào tháng 3 cũng phải lên Nott rồi :(( .. đầu tháng 4 cũng lại lên nữa thì đốt tiền nhau quá :(( :(( ... mỗi lần toàn hai mấy 30 bảng :(( :((

chịu thôi em ah, :-ss, nếu cố gắng trốn tàu đc thì trốn :) ........ tình hình là phải chịu thôi , mặc dù station ở Nott có đường ra mà ko phải qua cổng chính :p

hihi
@ chị Yến: thanx chị :X
London 3 mạnh lém :(
hik, năm ngoái LD3 vô địch rùi đúng ko ạ???

Chỉnh sửa lần cuối:
đĩa cài đặt lại ấy, chú có ko thì royal mail cho chị Yến một phát --> ko là chị ấy khóc ngập UK đấy ;;)

chị Yến dạo nào câu bài lộ liễu quá nhỉ :nono: .. :nono:... trừ điểm trừ điểm .. >:) =)) =)) :)) :p .. jk/ :mrgreen:

.. vụ UCAS .. em hỏi mọi người ko có tí thông tin gì ạ .. :( :( .. :| .. em đang ko biết làm thế nào với vụ mail :(( :(( ... huhu

... hic ...

... sắp tới có đá bóng ở Man rồi ... em ko đi đc svuk nên nghỉ làm đi xem vòng loại vớt vát vậy =)) =)) :)) :p .. cả nhà mình có ai lên MAn xem ko nhờ :jump: .. :x :x

con bé lắm chuyện quá, mail miếc cái gì..
ucas chậm như con rùa bò ấy, nhận xong hết rồi vẫn cứ sent sent [-(

nó chả email gì đâu em ạ, dù em có set up lại cái notification trên track cũng thế. nếu có thì chỉ có cái acknowledgement lúc đầu, sau đó có thư thì là của unis gửi thôi. unis thì có thể có 2 loại, một là thông báo có offer ko chính thức, bảo là tao rất vui thông báo cho mày là bọn tao cho mày một place, còn đầy đủ bọn tao thông báo sau. còn lại là loại formal, blah blah gì gì đó, có thể kèm mời open days.
được chưa ;;) big nhận được hết offer chưa? năm sau Big đi đâu , có đi vùng hẻo lánh ko :mrgreen:

các bạn A2 cứ bình tĩnh, kinh nghiệm cho thấy rằng chỉ cần bám sát thông tin là ổn ---> ko cần lo lắng nhiều đâu

Back
Bên trên