Kinh nghiệm học ở Anh

khiếp đêm 28 đi ăn, chạy trong tuyết, lúc đấy giá có anh đẹp trai nào trước mặt thì có phải lãng mạn ko :D

khách sạn gì mà phải trả 500 :))

ah khách sạn xịn mà
công nhận phạm tội cũng có cái hay của nó :))

svuk có bảng rùi :D
3 cái bảng đầu cãi nhau ỏm tỏi, có mỗi bảng 4 của bọn em ngoan hiền, im re ko nói năng j` :D
mà ai cho em hỏi Leicester là uni hay college vậy? Cũng là năm đầu đá svuk như tụi em nên chẳng có thông tin khỉ j` >_<
@c Hiền: cuối tuần này tụi em lại lên Aston giao hữu nữa :D trên đấy em biết mỗi Tâm Anh với anh Hoàng Anh :) lần này lên phải gặp chị Hiền bằng được :D

:)) em ơi, bảo mấy em dưới đấy đá chặt chém máu vào :)) lên đây đi em ;) hôm trước Aston giao hữu North Wales, lại thắng nữa, ngại quá :D

.. bạn Trân dudley .. right? :D :mrgreen: .. năm nay ấy đi svuk à ...

Chu Thuc Hien đã viết:
:)) em ơi, bảo mấy em dưới đấy đá chặt chém máu vào :)) lên đây đi em ;) hôm trước Aston giao hữu North Wales, lại thắng nữa, ngại quá :D
8-}Aston mạnh wa. Lần trước Dudley đá thua 13-3:|. Hơi ngượng:)).

Lei là hội học ở Brooke House thui, nhưng có mấy anh từ uni xuống đá :D. Aston sao ko lập đội hả chị Hiền? Lập thành Bir rùi à?

lei có mấy thằng ku 88-89 tuyển Việt đức mới sang đá hay phết cộng thêm mấy ông Uni hồi trước học ở Lei nữa (Dũng LSE chả hạn)....nói chung khá mạnh..hehe..
Aston mạnh phết nhỉ ;;)

Giải svuk lần này chắc là có nhiều điều thú vị để xem đây, chứ cứ xem London 1 với cả London 3 làm mưa làm gió mấy năm, cũng nhàm :-<

.. ôi năm nay em ko đi xem được svuk thì thôi có gì nếu bảng 2 đá vòng loại ở Man thì em đi xem vớt vát vậy ... =)) =)) :p ... ko biết bảng 2 định đá ở đâu .. :mrgreen:

Hix..cả nhà có biết chỗ nào mà có đá lởm chởm mà có biển ở gần gần Uk không ạ ??Bố mẹ em nhất địn easter sang đòi đi mấy vùng như thế , mà em chẳng biết là ở đâu cả

đi lake district đi cho đẹp :x

hay đi biển Brighton :))

à dắt các cụ đi lâu đài chứ ở anh đi biển làm gì, về Vn đi cho đẹp, đi Leeds castle đi :x cả kent nữa :x à à dắt các cụ đi cambridge đi :x

.. chị chị đi Cornwall (<-- ko rõ tên viết thế này có đúng ko =)) :))) ... đẹp lắm ... should try ;) .. có đá lởm chởm .. có biển ... :D :biggrin: .. nhưng mà trời này ra đấy để tắm biển với phơi nắng hả em .. :shock: ... @-) ... :-B

lại xấu như ma thì thôi xác định :))
nhìn thấy đá lởm chởm là vấn đề rồi :))

hehehe, em Linh cho các cụ đi Cam đi ;)) anh bảo đảm là thích mãi ko thôi, nhưng mà nhớ chỉ đi 1 ngày thôi nhé --> ko là trở thành " có muốn cũng ko dám nhớ đấy "

Năm nay Birmingham City (not Bham Uni) :D cực mạnh luôn, dễ vô địch lắm nhá :)) Tính riêng Aston đá giao hữu lần nào cũng thắng đậm từ Dudley đến North Wales :D ngang ngửa WW, em QA nhờ :D (nhưng vẫn thắng ) ^^. Nhưng xét cho cùng có lập đội cũng khó vô địch, mà Bham Uni cũng mạnh nên năm nay Birmingham City tham gia là ứng cử viên vô địch đấy nhá :)). Thôi chả nói nhiều, lộ nhìu tin tức, captain gọi ra hỏi tội bi h :D. Anw năm nay có WW + Dudley là đội mới, cố lên nhớ ^^, cùng bảng với bọn North Wales to mồm sủa nhiều :))

----------

@H: đi Oxford đẹp hơn, lại gần thủ đô, return ticket £5, đi coach mất 1h, quá ổn :D, đi bus cách Oxford khoảng 30-40' sẽ có 1 cái gọi là Shopping Village, nhiều đồ cực ý, dân Ox hay shopping ở đấy, mà ko phải ai cũng bít đâu ;) (chỉ có dân Ox bít thôi ^^)

Half term em đi đâu h 8-| Hay ở nhà vậy 8-|
Buồn quá 8-|
Mấy hôm nay chỗ em lạnh, trời rất ảm đạm thê thảm :-<
Tự nhiên nghĩ về tương lai, thấy chán chán, cô độc :|

Back
Bên trên