Kinh nghiệm học ở Anh

.. mọi người cho em mấy địa chỉ web thuwongf dùng để book vé rẻ về Vn đựoc ko ạ ? .. :X .. em cảm ơn nhiều :x :x ..

tình hình là em vào muộn quá
học chậm 3 tháng
Econ và busi ko hiểu j
anh chị nào giảng giúp em cái :D
YM : athony_phoenix

Em học A level hay là gì ? Mà học gì cũng thế cả thôi , A level thì kiếm sách về tụng. Còn DH thì lên website xin note giáo viên :D .

em học IE anh ah
ko hiểu k hết :D
ai làm ơn chỉ em cách book ticket nào
book thì book thôi hay lấy vé luôn
nếu book mà lấy vé sau price có up ko ??

book thì trả tiền luôn chứ còn gì nữa :D rồi nó gửi vé đến nhà ( hừm mình cũng chưa mua b h, đấy là thông thường vé gì cũng thế)

Học IE sao lại có econs với busi :eek: vẫn là tiếng anh thôi mà ai cần em đi sâu kiến thưc đâu?

em chịu
phải học Econ và Busi
học cả Maths
chị có thời gian khi nào giảng cho em

giảng cái gì :D em có học như Alevel đâu :p giảng qua net sợ hơi khó, thôi thứ 7 này vác lên ym xem thử nhé:D với cả năm nay chị ko học hành gì quên hết rồi :">

Chị cũng vừa đi Econ lecture đc 1 buổi :D chả hiểu cái gì, vừa chán vừa buồn ngủ chứ :D, có phải ngành của mình đâu mà chúng nó bắt học, ghét thế

Thằng Kún lười bỏ xừ /:) Toàn chả chịu đọc sách với cả trang web chị đưa còn đòi /:) Lần trược giảng hộc bơ cho, kêu hiểu rồi cho luôn một câu: Chị ơi giảng lại cho em, em quên hết rồi :| Điên luôn X( Mà cái đấy người ta giảng 2 lần cho rồi [-x, chịu khó đọc sách nhé em.

Mọi người ơi, em thấy có vé rẻ nhất là 525 bảng thôi T____T Có nên book luôn ko ạ? Em sợ để lâu nó lại tăng thì chết T____T Nhưng còn tận 6 tháng nữa 8-} nhỡ mà thấy vé khác rẻ thì ngồi mà khóc :((

Chỉnh sửa lần cuối:
em Chanh sao lại dùng nick này? hehe thế thôi chị ko giảng giếc gì hết đâu =)) bài còn quên giảng cho ai :"> :-"

cái gì đấy Hưng B-)
sao D lại có cái sign giống Nhật nhỉ >:)

@H: năm nay mới học lần đầu, toàn môn lạ hoắc, kiểu như Econ với Accounting :D, chả bít tí gì :D

ưhm, Y học A2 rồi thì cần gì lo AS nữa, tập trung vào A2 là đúng rồi;
@H: vậy năm ngoái 9 môn found có những môn gì, có ăn ngủ chơi ko ;;) --> chưa học mà cũng dám enrolled --> sợ thật, có chút bãn lĩnh liều :)

@H: năm 1 cả cái ABS học giống nhau, hiểu chưa, chứ ai hâm mà đăng ký mấy môn dở hơi như Econ với Acc à :D. Năm sau đc học đúng môn rồi, sướng wa' :D, lại có cả psycho nữa chứ :D, thoát nợ :))

môn nào dở hơi đấy B-) chị Hiền ơi ngày xưa alevel chị học môn gì? mà ở aston có bn undgrat chị ơi >:)

Back
Bên trên