Kinh nghiệm học ở Anh

Vào chào toàn thể mọi người cái, sao mọi người giờ chán svuk chuyển sang Hao lại rồi ah, lâu lém mình mới dzo Hao, số bài mới là 16k 8-}, hi` hi`.
Em Thủy ơi, tình hình là hết xiền rồi, mà lặn lội khó lém :(, khi nào tổ chức bữa tiệc thân mật gia đình thì cho anh đi với :-?
@ K.Linh: nhóc chân dài chạy từ bên kia sang bên này à, ??? Sao ko rủ cả rùa nữa ?
@ Hoàng: chú là đứa có cái nick dài ngoằng ngoằng hả

Lê Hoàng Dũng đã viết:
theo em biết thì năm sau Bos có đến 50 hs VN
chắc chắn năm nay có 2 ng` đi rồi
chị Nhung thú thì làm xong thủ tục
còn anh Trung nhím đang xin visa
em đang băn khoăn học CC và Bos
năm sau mới quyết định
tạm thời thì cứ làm visa đến Concord
em ko thik CC vì hơi đắt mà ko có Business studies
còn Bos ko biết có đc ở single room ko
em sinh vào 12/5/1990
ai học ở Bosworth xem lại hộ em chắc chắn đc ở single room
thì có khi em sang Bosworth :|

hơ mọi người làm thủ tục nhanh thế 8-} chắc là đi tháng 1 ah` :-s
tao định đi tháng 9 năm sau cơ.bi h còn chưa bít nhập học bromsgrove hay Ashbourne đây!

Nguyễn Hải Khánh Linh đã viết:
Ai bảo em là bos không có business study ..thậmchis giáo viên môn này ở bos còn hay là đằng khác..chi sure là xin ở single là đựoc thôi ...tùy em chọn ^-^em thấy nghe được chị thì nghe nghe được cái anh kia thì nghe ...anh đấy hiểu bos chị thấy còn nhiều hơn cả chị với ông hiệu trưởng ^-^
em nói là CC ko có Business stu
chứ có bảo Bos đâu
tình hình là 6/1 em đi

Cao Phương Hà đã viết:
hơ mọi người làm thủ tục nhanh thế 8-} chắc là đi tháng 1 ah` :-s
tao định đi tháng 9 năm sau cơ.bi h còn chưa bít nhập học bromsgrove hay Ashbourne đây!
Em định đi rồi à? Thi Ash lúc nào thế? Ma Broom là cái trường gì mà sao nghe lạ thế?

ko fa?i định đi ..mà lại bị bắt đi! huhuhu.Broms ah',nó ko về cho học bổng thì lạ là đúng rùi,trg này là boarding ,rất tốt,tỉ lễ vào oxbridge rất cao.Chỉ mỗi tội kỷ luật nghiêm wa'.Người thix tự do như em mà vào thì có mà chết !!!

brom đi em ơi!!!! điiii
nhân tài trường mình toàn ở brom đấy ;;) chị Thùy Anh, anh Vũ ;;) à chị PA nữa nhỉ :D

;;) có chứ - rất nhiều - đơn giản vì rất ít ng vào Brom :D :mrgreen:

ai bảo nhân tài AMs toàn ở brom
ở Bos thì đúng hơn
nhưng Bos nhiều ng` VN quá :9

mày bít j` mà nói heheh.Đúng la toan nhân tài thật toàn oxbridge với cả LSE!
Nhưng mà vào đấy thì em chết mất :-s
tại hừi xưa broms nó về cho học bổng nên các anh chị í mới vào được,Bi h em fa?i tự thân vận động,vít thư cho nó.Bi h đổi priciple rùi,ko bít nó có cho hb k.Mong la ko cho nhìu,đỡ fa?i học (ui mình ham chơi wa' :p )

ừ đúng là chị cũng nghe nói giờ hàng năm nó chẳng về tuyển như ngày trước nữa, chán nhỉ :(

cố lên em ạ...2 năm alevel học tốt vào uni tốt rồi sau này ăn chơi sau :D...nói là trường ko quan trọng, nhưng xin được học bổng, thì chẳng tội gì...môi trường học quan trọng lắm...nếu ko đuợc brom thì vào CTC ấy ;) cũng nhiều hb :x
lại còn mong ko cho nhiều nữa B-) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chí Yến hôm vừa rồi đi thi IELTS thế nào hả chị ??? .. :x :x .. :* ... topic cho speaking + writing là gì chị yêu ơi ?? :(( :(( :| :(

đúng là học A thì lo xin học bổng A, lên Uni thì lo xin Uni, ko biết master có thế nữa ko ---> cái trò chơi này cũng thú vị à nghen.
@yến: hôm qua Y thi Ielts ad, tầm 7.5 thì CamOx hay la LSE cũng ok rồi ;), kể cả 7.0 thì cũng ngon :D; chúc may mắn --> hình như 2 tuần là có result

hehe thi gì vào một ngày mưa gió bão bùng về đến nhà mà hồn bay phách lạc 8-} tưởng gió thổi bay đi rồi ý chứ :biggrin:

thi nhiều quá bây giờ ko còn cảm giác gì nữa >< hic
thi Ielts dễ mà...em đừng chú ý đến topic nhiều quá, chứ chuẩn bị sao được...chỉ cần relax và nói giống như mình nói chuyện với bạn thôi...writing thì học rules, vậy thôi...
btw, speaking của chị là về photographs and history, 4 đứa bạn chị, lần lượt là watersports, ways of transport, cooking and pollution.
writing thì về kiểu globalisation ấy :D

bị ngu task 1 làm nhầm >< :p nhưng thôi kệ nó :mrgreen: sắp xmas rồi cả nhà ơi nhanh dã man :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Em Dũng : weo căm em , sang đợt này 2 ams oài nhá ..sang đây em sẽ gặp một đống nữa ...học hành sẽ phải trâu bò lắm đấy ...chuẩn bị tinh thần học đến 7h20'
@HSBC: Hix svuk bây giờ nhạt nhẽo quá anh ạ .. chán không có chỗ ăn chơi nhảy múa nên em chạy lon ton HAO-london 1 ^-^

quả này có khi em sang Bos thật
theo như nhiều ng` khuyên thì Bos là tốt
vừa rẻ mà staff tốt là ổn rồi
nhưng đk ăn ở có tốt ko
cho em hỏi
hiện h các chị đang ở single room hay share thế

uh` thui thik rẻ thì mày ở bos cũng tốt!Có j` sang đấy vít thư cho tao nhé!
tao vẫn còn nhiệm vụ xin đi ash! mục tiêu lớn nhất bi h :p
Đg nhờ chị Thùy Anh nói với mẹ :)
to chị yến : em cũng đang định thi ielts gọi là cho nó có bằng cấo :p cố gắng >6 :p

Back
Bên trên