Kinh nghiệm học ở Anh

hehe ;;) có thế mới giỏi chứ :mrgreen:
Beacon award về tay trường chị rồi ;;) vinh dự quá :x
bõ công ngồi buôn chuyện Man với examiners :D

Vũ Hoàng Yến đã viết:
hehe ;;) có thế mới giỏi chứ :mrgreen:
Beacon award về tay trường chị rồi ;;) vinh dự quá :x
bõ công ngồi buôn chuyện Man với examiners :D

.. :)) .. lúc đầu kéo chuột lướt qua bài chị yến .. =)) .. em đọc thành Bacon award =)) =)) =)) .. :biggrin: ..

.. chị ngồi nói cái gì về Man với examiners cơ :D:D .. chị Yến lại ngồi tattling cái gì thế :)) :p:D:biggrin: ...

Phạm Châu Phương đã viết:
Hì, nghe anh Hoàng nói thía thì em cũng yên tâm rồi :p, xem giờ đi của bọn Korean này thấy choáng quá 8-}, bắt transit gần 7 hours mà ko có trò gì để entertain chắc chết 8-}...hehe, nhưng trên máy bay ko biết có nhiều trò tiêu khiển như Sing ko :-?

Korean Airlines đi chán lắm
không có personal monitor :(
phải ngồi xem chung 1 cái, phim chiếu ít phần lớn là news nhưng in korean
kk ở Icheon Seoul có nhiều thứ để mua lắm, nhất là con gái vì LV với Dior rất nhiều,
còn tiếp viên Hàn thì trái ngược hẳn với diễn viên Hàn
được cái là nice ;) nói tiếng Anh hơi kém chút vì accent không tốt "coke hay cock thì = nhau hết :)) )
được cái ở món ăn ở sân bay ngon + trên máy bay nữa
mỗi tội đắt :( toàn tính theo US dollar mà vẫn thấy đắt :((=;
tốt nhất thì nên đi Singapore Airlines :x :x :x my beloved airline com.

Lúc đầu book Sing đấy chứ nhưng chả hiểu đứa bán vé nghe thế nào thành Korean X(, báo hại cuộc đời đau khổ thế này đây X(, mà dùng net ở airport phải trả xiền đúng ko 8-}...Hix, thấy 1 anh ở đây bảo shops ở airport chán lắm :((, hàng nào cũng như hàng nào :((...Ah mà 1 cái rất tởm của bọn korean này là chúng nó toàn bay lúc nửa đêm thì phải 8-}

đúng thế em ạ..cái thứ 2 shop ở Korean airport toàn đồ hiệu nên mua dc ít lắm :D
đi Sing bao giờ chả suớng nhất nhưng mà cứ đi qua sân bay các nước cho bít,đời là mấy tí :D

Em đang rất đau đớn 1 cái là đặt mua vé return 31, nhưng chúng nó lại cho mình return lúc 0:42 gì gì đấy sáng 31 :)), nhìn xong như kiểu bị lừa đảo X(

đánh chết bu cái thằng Dũng bây giờ
trẻ con mà dám ông tôi với anh à ? :p
anh quảng cáo đâu, mới lên sự thật thôi mà

kk đi HQ không những thế đâu, sang Uk vào khoảng chiều tối thì phải
mà trời tháng 1 thì 4h30 đã tối thui roài, lạnh ghê ghớm. Về tới trường thì chắc phải 7,8 h ... chết vì lạnh :-w

đã có ai đi cathay chua a, luc den Hongkong y a, co mua duoc đồ điện tử không ạ, kiểu như ipod, thi nên mua o Vn, hay sang hongkong mua thi kinh te hon a

Mua ở HongKong dẻ hơn, giá đã giẻ hơn được 1 chút rồi lại còn off duty. Ipod có International warranty nên không lo việc bảo hành, mỗi tội không có cover việc bị mất.. :( :((

Phạm Châu Phương đã viết:
Em đang rất đau đớn 1 cái là đặt mua vé return 31, nhưng chúng nó lại cho mình return lúc 0:42 gì gì đấy sáng 31 :)), nhìn xong như kiểu bị lừa đảo X(

bó tay :)) .. mày đi đặt vé máy bay hay mày đi để người ta đặt vé máy bay cho mày thế hả Phệ :| :| .. :-s ... mà sao không mua online à ?? .. với cả tao tưởng lúc mua vé mình đặt được thời gian chứ ?? .. :| :-s....

Hoàng em : rẻ chứ không phải là giẻ với dẻ :(( :(( :(( .. =)) :D:D .. (hôm trước bị nhắc lỗi chính tả sếp với xếp ;;) hôm nay chị có cơ hội của em Hoàng cho phải ăn miếng nọ trả miếng kia =)) =)) =)) .. ra oai trình độ tiếng Việt tí =)) =)) :)))

Anh Chi em ai co ve' LSE thi` ban' lai cho minh` nhe'...Hu huh uhu dech' co' ve'...plzzz....Goi. nhe' 07886075599....Chi ca`n nhay' may' thoi...Se goi. lai thoa thuan gia ca...Cheers

Trần Bích Thủy đã viết:
bó tay :)) .. mày đi đặt vé máy bay hay mày đi để người ta đặt vé máy bay cho mày thế hả Phệ :| :| .. :-s ... mà sao không mua online à ?? .. với cả tao tưởng lúc mua vé mình đặt được thời gian chứ ?? .. :| :-s....
Chính vì là đặt hộ nên nó mới khốn nạ thế này X(, tao deck biết thời gian cho đến lúc lên mạng xem, mà lúc đâu là đặt của Sing, mà bọn Sing có đi đêm bao giờ đâu X(, tự nhiên nhảy phắt sang Korean nên tao mới đen như dog thế này X(

Trần Bích Thủy đã viết:

Hoàng em : rẻ chứ không phải là giẻ với dẻ :(( :(( :(( .. =)) :D:D .. (hôm trước bị nhắc lỗi chính tả sếp với xếp ;;) hôm nay chị có cơ hội của em Hoàng cho phải ăn miếng nọ trả miếng kia =)) =)) =)) .. ra oai trình độ tiếng Việt tí =)) =)) :)))

make sense là được roài
mà chị Thủy iu quý vẫn chưa cộng điểm chất lượng cho em ah :|

to e Dũng: bạn anh ở đây 2 năm ngoái học cùng Minh và Tuyên, theo như kể thì k có ai amser cả,k biết năm nay thế nào :D

ặc năm nay có ai đi Concord nữa ko
chán thế
nhưng đang cần hỏi kinh nghiệm các anh chị đi trc'
vừa rồi có chat với anh Minh
nhưng anh ấy chỉ chat trên MSN

... 1 bữa tiệc dành cho lưu học sinh trường Ams - các thành viên của HAO ... :*:* .. 1 bữa tiệc hưởng ứng không khí lễ kỷ niệm 20 năm thành lập trường ... :* .. why not ? .. :x ... :x ...

.. 'hội trường' nhỏ của Ams sẽ chính thức được diễn ra tại UK Xmas tới .. :*:* ... why not ?? ... :x :x ...

thông tin chi tiết :

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=28469

... mọi người có đi không ?? .. :x .. :x .. :D:D :biggrin:

Hờ hờ, Xmas này em enjoy ở VN rồi :D \:d/
Nhưng mờ nhìn cái của chị Thủy pót lên hoành tráng quá :(( Năm sau em có còn chance ko ạ? Năm nay lỡ hẹn với chị Yến rùi :D

Back
Bên trên