Kinh nghiệm học ở Anh

Anh Tuyên ui, bạn anh tên là Huy CẬN đúng ko? :biggrin:

Tuyên cò tối thứ 6 e lên WW,thích bất ngờ thì bảo em,em để lại cho cái swipe card mà vào hall :D
bao giờ gặp nhau ăn lòng tiếp nhé :x

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
Tuyên cò tối thứ 6 e lên WW,thích bất ngờ thì bảo em,em để lại cho cái swipe card mà vào hall :D
bao giờ gặp nhau ăn lòng tiếp nhé :x
Phút bồng bột anh đã nói là anh lên thứ 6 rồi,hết bất ngờ bất nghiếc :D ;;) Thôi dịp khác lòng lợn tiếp nhá :D hôm wa ăn thử ở Bir lòng lợn,tởm 8-} ghê cực :D
Võ Quỳnh Anh đã viết:
Anh Tuyên ui, bạn anh tên là Huy CẬN đúng ko? :biggrin:
Chả biết có phải Huy Cận ko nữa,mà Huy cận là thằng nào ;;) chỉ biết nó khen có 3 em mới vào dễ thương lắm ;;) nhg mà nó chỉ kết 1 em thôi :x ;;)

Hí, con gái ww ai chẳng dễ thương :>. Bạn anh mà sao lại ko bít là thằng nào? Anh Tuyên đang học trường nào thía? ;;)

Anh học Bir,toàn lên WW uni chơi mà chưa gặp bọn em lần nào nhể ^__^ Tất nhiên anh biết nó là thằng nào,nhg nói ra chắc nó ngượng ;;)
Ăn lòng lợn ở cạnh China Court,tránh cái món đấy ra,ghê lắm ^__^

Lòng lợn của Bir chỉ thế thôi,ngon sao bằng Man dc :D Tuyên ở quê lên Man chơi toàn qua đuờng lúc đèn xanh :)) hay thật :D

Bir to hon Man, que la que the nao. Tai Man ko co cai bam bam de sang duong y' :p

A ma chac Bir Uni ở ngoài city :D

Lòng lợn của Bir chỉ thế thôi,ngon sao bằng Man dc :D Tuyên ở quê lên Man chơi toàn qua đuờng lúc đèn xanh :)) hay thật :D

.. anh Tuyên giống em thế .. :)) :)) .. :)) ... tại sao nó được đi mà mình lại không đựoc sang đường .... >:) >:) .. :)) =)) .. :D:D:p j/k

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Bích Thủy đã viết:
.. anh T Cò :)) :)) :D .. em tưởng anh lên Man tuần trước rồi :p .. tuần này mới lên à .. :D .. lên đi lên đi .. em đón .. :D:D :biggrin: .. à .. :p . mà anh có chị L ra đón từ cửa sân ga rồi thì .. [-( :nono: .. :nono: ...
Tao cũng muốn lên MAN [-x, đón bạn ko đây ;;), hehe, nhưng mà xem chừng bất khả thi quá :)), xa chết khiếp lên được 8-}

... [-( .. rủ lên có lên đâu .. [-( .. :nono: .. bao h lên thì nhắn tao nhé .. tao chuẩn bị WC ... =)) =)) .. jk:p:D:x .. :biggrin: ... bao h lên thì kéo cả bọn dưới đấy lên luôn .. lên 1 mình làm cái giề mà chả xa .. >:) ... đi với bọn lớp mình nói năng ý ới 1 tí đến nơi lúc nào cũng không biết ý chứ .. :D:D b-) ..

Chưa an lòng lợn ở đâu ngon như ở man .:x .ăn lòng lợn ở man còn có tác dụng tăng độ ytl :)>-

Lê Thành Tuyên đã viết:
ăn lòng lợn thì liên quan gì đến yêu thật lòng :|

.. em cũng không hiểu .. =)) =)) =)) .. chắc là 1 dạng văn cường độ nói quá đại loại thế .. :)) .. anh Tuyên chả học văn Tiếng Việt gì cả .. =)) .. :D:D .. exaggerate lên thì thế ... ;;) .. :D:D :x .. anh Tuyên bộc lộ trình độ dốt văn nhá >:) ... :> .. b-)

ak ak ....ăn gì bổ đấy...ăn lòng bổ lòng-----> ăn nhiều lòng sẽ yêu thật lòng hơn :)) :D

Dũng đi Coventry về nhìn có vẻ phờ phạc nhỉ,ko biết làm gì đấy ;;) may có chú mở cửa ko thì ko biết thế nào :D mà ở WW có em nào xinh ko? :D

có,nhiều lắm,tí nữa post ảnh cho :D
k phờ phạc sao dc,hix bây giờ về vẫn còn phê :p kiểu này fai đi ăn lòng để kiềm chế con quỷ hung hãn thôi :))
mà sao hôm qua cứ đứng ở cửa làm gì thế,em mà k về thì làm thế nào get in dc ? :D

Lê Thành Tuyên đã viết:
Dũng đi Coventry về nhìn có vẻ phờ phạc nhỉ,ko biết làm gì đấy ;;) may có chú mở cửa ko thì ko biết thế nào :D mà ở WW có em nào xinh ko? :D

Con gái Warwick vừa mến khách vừa dễ thương...:D...iu lắm ! hueuhe....;;)

hehe các chú này weekend vừa rồi đều party trên WW à,vui thế :) tí nữa thì mình cũng lên nhưng vướng bận chuyện quan trọng :"> ;;) :D
To Dũng : hôm wa quên mang theo thẻ để quẹt hehe,đợi ng ra mở thôi :D hôm nay anh cũng chưa về đâu :D mai mới về :D bùng hoc 2 hôm luôn :D

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Con gái Warwick vừa mến khách vừa dễ thương...:D...iu lắm ! hueuhe....;;)

bít ai dễ thương nhất rùi nhá B-)

Muh a.xoè, em ko chụp ảnh với anh làm sao post được :biggrin:

Back
Bên trên