Kinh nghiệm học ở Anh

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Heheh, có chứ :>. Chị Hiền cứ đợi đấy, em QA lên sẽ giới thiệu đầy đủ :D. Aston được hơn 30 là nhiều rồi, mà dưới đấy có anh nào hay ko chị? :biggrin:

Có chứ có chứ, nhưng mà bi h kiếm ng single, available thì khó lém :D:D:D:D ^^

to e Quỳnh anh: hôm qua WW có anh Huy(sn85) xuống chỗ anh xem trận Man sau đó đi Asian cùng hội anh :D nghe kể em Quỳnh anh ngoan ngoãn lắm huh ;;) :>

BH bọn em có 20! ít mà :D
Bos năm nay có mấy bé mới xinh xinh, duyên duyên!!! Nhìn hay phết!

Chỉnh sửa lần cuối:
to e Quỳnh anh: hôm qua WW có anh Huy(sn85) xuống chỗ anh xem trận Man sau đó đi Asian cùng hội anh nghe kể em Quỳnh anh ngoan ngoãn lắm huh

Có 3 QA, ko hiểu anh Huy có nhầm ko nhỉ ;;).

thế k fai là em ngoan à :)) hỏi rồi,anh có biết em Quỳnh anh Alex ko :> :p
anyway vào profile của em k thấy nick YM của em :D có việc muốn hỏi em,add nick anh vào dc ko :p anhhungxoe

Koko, em ngoan chứ :>, chỉ ít ngoan nhất trong 3 người thôi :D. Có một chị QA em còn chưa gặp bao h cơ, tụ tập mấy lần roài 8-|

ah xinh xinh ngoan ngoan ah =P~ vụ này hay đây :x
chả tranh cãi về chất lượng trừong làm j :D làm sao mà biết hết được mặt mạnh yếu của từng trường
chỉ là cảm nhận thế :D

29/10 này đang phân lên market habourough hay là Warwick đây, ai có kinh nghiệm cho tớ cái, có cùng một nhiệm vụ :D

Em thì ngày nào cũng ở Ww hết :))

----------

Hì, mọi người cứ xuống đây đi. Có j thì gọi em ;)

tùy anh thôi
Số của em là 07833522560
nếu anh xuống Market thì gọi em 1 tiếng!

thế dân Hao năm nay có định tụ tập ở UK mọt cái cho mọi người biết nhau ko nhỉ, năm ngoái ko đi được hơi tiếc.
Ko ngờ ở Hao cũng có nhiều dân UK quá, mà lên svuk thì chẳng thấy mấy cả; có khi năm nay Norwich đăng cai cũng nên, có cái sport park 17.5 m mà ;;)

.. hehe .. tất nhiên là HAo thì nhiều UKers rồi .. :D .. anh YCN thế mà cùng nói .. :p ... :D:D :biggrin: ..

.. em Anh hình như có vẻ chắc sẽ lên London hả .. ;;) .. thấy chị Yến bảo em hỏi về accom .. ;;) .. :D:D .. có gì tìm anh nào ở London lừa anh ý phát .. sau Xmas rồi 'mỗi người 1 nơi' cũng được đấy em ạ .. :)) :)) . :D:D :biggrin: :p j/k

này này sao lại xui em nó thế B-) cái bạn trong avatar nhảy lên bẻ răng giờ :mrgreen: hehehe

bạn YCN đúng là nói thế mà cũng nói hihi ;;)
Hưng ơi Norwich là ở chỗ nào nhỉ :">

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
anh lên WW chơi từ 28-30/10 :D

Thế thì có gì gặp nhau phát...mà anh Dũng đến đấy bằng gì, em cũng chẳng biết nên đi đến WW bằng gì....thế WW với coventry có khác nhau không thế

Nghe bạn anh bảo ở Warwick có em Quỳnh Anh nào xinh xắn đáng yêu lắm ;;) mà thằng bạn anh chính là thằng lên chỗ chú Dũng xòe xem trận Man đấy ;;)
WW là thành phố khác,còn WW uni thì nó lại ở Coventry,đừng có mà nhầm nhọt thế thì đổi tàu bét nhè đấy nhé :p
Chú Dũng lại lên WW đúng dịp thế :D anh lên Man thì ai ra đón anh từ Man station về Ronson bây h :D

Ầy chị Big Thủy :nono: :nono:, đừng oánh em vào cùng một hội lừa tình với chị :biggrin: :> ;;), chị Yến nói có khi đúng thì chít b-) :p mrgreen: :biggrin:

Lê Thành Tuyên đã viết:
Nghe bạn anh bảo ở Warwick có em Quỳnh Anh nào xinh xắn đáng yêu lắm ;;) mà thằng bạn anh chính là thằng lên chỗ chú Dũng xòe xem trận Man đấy ;;)
WW là thành phố khác,còn WW uni thì nó lại ở Coventry,đừng có mà nhầm nhọt thế thì đổi tàu bét nhè đấy nhé :p
Chú Dũng lại lên WW đúng dịp thế :D anh lên Man thì ai ra đón anh từ Man station về Ronson bây h :D

.. anh T Cò :)) :)) :D .. em tưởng anh lên Man tuần trước rồi :p .. tuần này mới lên à .. :D .. lên đi lên đi .. em đón .. :D:D :biggrin: .. à .. :p . mà anh có chị L ra đón từ cửa sân ga rồi thì .. [-( :nono: .. :nono: ...

Hehe tuần trc' anh lên thật mà,còn ở chỗ thằng xòe 1 lúc cơ :> đi ăn lòng lợn tiết canh với nó mà :D ghê thế :D nhg tuần này vẫn lên tiếp,lên như thường :D em ra đón anh nhé ;;) vì anh muốn bất ngờ mà ;;) :D

Back
Bên trên