Kinh nghiệm học ở Anh

sao anh TA mỗi ngày có 1 cái location khác nhau thế -_- LB là chỗ nìu hả anh -_-
further math phải tự học, mà lên uni cũng ko được đánh giá hơn gì, quan trọng nhất là em sao mơ nổi đến FM :)) --> no idea O:)
C1-2-3 còn đang trầy trật
trót đóng $ rồi :(( hùi đấy ngu quá, nghe lời ông bạn A2 bảo cứ thi đi, học có j` đâu :(( mà ông í chuyên Lê Hồng Phong mới cay chứ :((

huehue nghịch tí cho vui in'it ! Thế mọi người nghe bảo định tụ tập ở London noel ah, con xuất ko cho đi đú cái, goi là làm quen ...:D ...Tớ lại mặc áo hồng cho mà xem...:D...Trâm đừng nhầm em mà học FP1 FP2 FP2 C1 2 3 4 (hoặc là S1 đến S5 hoặc là M1 tới M5 ) hoặc kết hợp với D1 D2 D3 thì nó cũng đánh giá là một môn A level seperately :D...Cố lên...Ai ở đấy apply chưa mình vừa gửi UCAS hôm quá, không biết bao h nhận được hồi âm

Hồi tớ mới nộp form cho ucas ngày nào cũng vào check cả chục lần :D...Lúc nhận được offer đầu tiên sướng thật..Cố đợi ấy ơi, nhanh thì 1 tuần, chậm thì nửa năm :biggrin:

@Yến: Tao chưa đến mức bận lắm,hì, đang đi tìm việc ^^. Bao h mày rỗi xuống tao chơi đi ;;). Tao ở cùng block với Hà "dễ thương" (bạn ý cũng tự nhận thía mới sợ :)) ), gần lắm, nó tầng 1 tao tầng 3 :p

ừ lúc nào cho tao đến thăm bạn Hà với bạn Mít với hehehe :D
tìm được việc chưa, ở trường à? chứ xung quanh cũng ko có town mấy đúng ko, ko thì xa lắm?

ôi nghe mày nói tao mới lật đật vào kt chả thấy gì cả ><...hichic, nửa năm 8-} ác quá :((

hehe em Trân có thích maths đâu đừng dụ nó học nữa...em ơi để thời gian mà học cái gì khác hay hay ý :D học as thì có c1,2,3 a2 thì c4,s1,2,3. học media hay la geo, history gì đê, psy đi,

@a TA: em là Trân chứ Trâm nào >_< mà em ko kham nổi FM nữa đâu anh :(( em dốt toán dã man :((
@c QA: chị học Warwick ạ? cái "bạn Hà" mà chị bảo có phải chị Ngân Hà em ko nhỉ :x
@c.Yến: đầu năm em take His--> học 1 buổi (ko, chính xác là 1/2 buổi) --> hoảng loạn --> drop khẩn cấp :((
năm sau em định hoc thêm Soc hoặc Communication :D

huehuehe....ohke..ohke..pyschology học hay phết, mình muốn học nhưng không có cơ hội, .Cho mình hỏi KCL , Manchester, City UNI có cho học bổng không? cảm ơn các bạn...:D Có ai đi Good morning LSE không ?
CN này được lên London ăn bánh cuốn ...lành...khè khè...được nghỉ half term roài...huehue

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ ko đi :p vì thấy giới thiệu ct ...8-} chuối chuối...btc có vẻ cãi nhau ỏm tỏi...và ko phải btc điểm hẹn năm ngoái :p

ấy đi à? nghỉ sớm thế B-) mình 22 mới nghỉ hic..

Trân ơi đúng là bạn Hà dễ thương -chị em đấy :mrgreen:
à, chuyện học bổng, muốn biết thì còn tùy môn tùy khóa chứ, vào site của nó mà đào ra chứ hỏi ở đây trả lời mà ko chính xác, mỗi lúc một khác chứ ;) , cứ search hoặc tên uni đuôi ac.uk thui ;)

cái vụ j` mà nghe hấp dẫn thế ạ? bánh cuốn ah :(( ôi, lâu lắm mới j nghe được nghe lại cái món này -_-
em hết tuần sau mới half term, mà sau ht phải nộp bài reasearch mới khốn nịn chứ :((
chắc lên Nott đú với bạn 1 ngày rồi về cày cuốc :((

Cảm ơn anh Dũng, thế năm nay bác Dũng đá cho Manchester in'it...:D....dã man, huehue...Man có bác Dương quý nhất, :D ...

@Yến: Ở trong trường khó tìm việc lắm, bọn nó apply hết từ hè năm ngoái rồi :|, nên bây h tao phải xin ở ngoài nữa. Có khi xmas này ko đi chơi đc rùi :(

@Trân: Chị học ww em ạ ;;). Năm sau apply vào đây đi em :D

Cass business school ở City cho 25% tiền học nếu được 3As ;;)

ôi thế ạ :-O nhưng mà WW ko có HRM chị ạ -_-
để xem lại cái Inte'l busi xem sao
mà 3A khoai quá :((
Busi skul của Aston có offer cái je` ko ạ?

lan cũng có hb 1k nhưng condi thì chị ko nhớ rõ lắm..
anh Dũng ơi em tưởng cái 3a đấy là cho home students. trường nào cũng thế thì phải .[-( cái bọn ác như thú :((

mày ơi tìm việc ở ngoài thì phải đi xa ko?

rối loạn thông tin học bổng vì các bác, huehue thôi cứ vào trường đã, học bổng tính teo sau...

----------

rối loạn thông tin học bổng vì các bác, huehue thôi cứ vào trường đã, học bổng tính teo sau...

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ anh chị ơi cho em hỏi trường Brooke House có tốt k0 ạ mà ai thi cũng đỗ hết thế;;)

thi gì mà đỗ hả em...:D
brook với bosworth đông vn quá rùi ><
vào trường ít vn thôi ><

em thích trường công hay tư?
với cả học alevel trường cũng ko quá quan trọng đâu, cái chính là mình tự học thôi + ít ít vn ko có ko tập trung :D jk

to Tuấn anh: hehe năm nay chắc vẫn đá cho LD3,nhưng tập đều đặn với Man cho quen chân :D ừa Man có a Dương đá hay thật :D...đang ở chơi với 1 hội LSE weekend này..năm nay LSE có đội bóng đấy :p có mấy chú Northampton nhà em ;;) thái này,việt này....ah hôm wa gặp mấy ông Leicester đi cùng hội LSE,thấy bảo Lei năm nay có mấy thằng tuyển VD,Trần Phú đá hay lắm,là lão tướng mà toàn bị hội trẻ mắng xơi xơi :))
to yến: a k sure,course của anh là £8k,thấy rẻ lắm rồi,int' đúng là k có học bổng thật :))
to Trân: Aston require 320pts tức là ABB hc ABC...thằng bạn anh năm vừa rồi BBCC vẫn vào dc Biz course :D

lan cũng có hb 1k nhưng condi thì chị ko nhớ rõ lắm..
cái j` vậy hả chị ???
@A Dũng: đấy là require vào thôi, còn hb thì sao ạ?
@Khanh: Brook House có 1 đứa lớp chị đnag học. Đông VN :D trường nhỏ, ko tốt = Bosworth
cái hb của nó gần như đứa nào thi cũng được mà em :)) offer vô tội vạ :D

@Yến: 20' đi bus ra town mày ạ. Tao thì thấy xa :d

Ơ mà bạn TA rối loạn vì thông tin j nhỉ. Course của ấy apply muh thuộc cass business school thì được 25% học bổng automatic luôn nếu được 3As mà ;;)

Anh Dũng đang ở Man sao lại ko đá cho nhà mình lại chạy lên london3 hả anh? :D

Võ Quỳnh Anh đã viết:
@Yến: 20' đi bus ra town mày ạ. Tao thì thấy xa :d

Ơ mà bạn TA rối loạn vì thông tin j nhỉ. Course của ấy apply muh thuộc cass business school thì được 25% học bổng automatic luôn nếu được 3As mà ;;)

Anh Dũng đang ở Man sao lại ko đá cho nhà mình lại chạy lên london3 hả anh? :D

.. anh Xoè đá chán quá .. đội Man nó không nhận chị ạ .. :D:D ... các anh ở Man chỉ cho anh Xoè đá bóng bình vôi thôi .. :)) =)) =)) ...

.. anh Xoè nhờ :> ... ;;) ...

Back
Bên trên