Kinh nghiệm học ở Anh

Vào Bosworth đi em, ở đây toàn anh đá bóng hay lại đẹp zai, còn tôn trọng phụ nữ...:D...Ở Market Haborough (Brook House) chán chít....Buồn lém....
To Dũng: Thì chúng LSE chắc phải đá vòng loại thôi, em chưa bít thế nào chắc em vẫn đã cho North, tội gì đỡ phải leo lên London, :D...Từ Man lên London hơi xa đấy...Leicester đấy là mấy chú Leicestershire, đếch phải chỗ em...Aston khônng có học bổng in'it...

.. anh TA cho em hỏi .. anh cứ in'it là in cái gì thế ạ .. 8-} 8-} .. :lol: .. :lol: .. 8-} .. :| ...

.. năm nay không biết svuk định tổ chức ở city nào đây .. :D:D .. em chưa đi cái svuk nào .. :"> .. hehe b-) >:) ...

nghe anh Dũng bảo Norwich in'it...Đi svuk vui tàn bạo, được giao lưu, còn được tranh nhau ăn, tranh nhau phòng, ngủ 3 4 người một giường đơn, được chạy trên sân ngắm nhìn chị em, được thắng được thua...vớ vẩn còn được yêu hueuhe....:D ...

To em Thủy: Ít tuổi hơn mình in'it...In'it nghĩa là isn't it? anh quen kiểu Ấn Độ huehue...:D...nghe nói hay hay...rồi anh sẽ gặp em rồi anh đọc cho nghe, buồn cười lắm

to e Quỳnh anh: lí do đơn giản là a thích lấy cup :D đá cho LD3 mới dc 2 cái,cố thêm nốt cái nữa về treo cho đủ bộ :D e ở WW ah...mấy anh chị hồi truớc ở Bri kể năm nay WW có 1 đàn các em xinh đẹp,trong đó hay nghe kể em Mai chi :D 28/10 cả hội cựu Brighton từ khắp mọi miền UK đến WW 3 ngày để check xem thưc hư thế nào :))
to thủy: đã bảo a có mỗi nhiệm vụ chạy lăng quăng trên sân rồi ra ôm đồng đội ghhi bàn,cuối giải nhận HC và chụp anh giao lưu thôi mà :| ở Man k có chân đấy nên fai làm bình vôi là phải rồi :(

SVUK đầu tiên tham gia là ở Cam...lạnh khủng khiếp,chỉ muốn dự bị ở ngoài ăn hot dog cho nó lành :))...2 đêm liền đều k ngủ vì cả hội chục đứa tụm vào 1 phòng thi kể chuyện ma..kể nhiều quá đến nỗi líu cả luỡi :))...cả đêm k ngủ 1 tí nào,sáng hôm sau đi camping...chẳng ai biết chèo,cố mãi mới kéo dc thuyền về đến bến..such a n9mare :)) bắt taxi về đá nốt 2 trận cuối....vui hết biết luôn :>
SVUK ở Bir,cả đoàn đi gần 70 nguời :| ngày đầu mưa và gió,tất và giầy uớt sũng nhưng vẫn phải đá...8h tối đá xong vòng loại...k về campus mà đi clubbing luôn...1h về tới nơi...chui đâu ra mấy chú k quen biết ' anh ơi e ko có chỗ ngủ,a cho em ngủ tạm đêm nay' :)) ah mà đói nữa chứ :)) sang đoàn North London ăn cắp đồ ăn :D...4hsang mới ngủ...sáng hôm sau hình như cái campus đấy bị limit water nên chỉ vài ng đầu tiên là có nuớc để dùng,ai ngủ dậy muộn k có nuớc để đánh răng nữa là tắm :))....đi ăn sáng thì ăn đúng là traditional English foods...ăn k quen,trận tứ kết mấy phút đầu nửa đội k đá vì còn tranh nhau WC (thề k bao giờ ăn mấy cái đấy nữa :)) )...hehe đá nốt 3 trận lấy cup mang về london liên hoan bét nhè :>

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
SVUK đầu tiên tham gia là ở Cam...lạnh khủng khiếp,chỉ muốn dự bị ở ngoài ăn hot dog cho nó lành :))...2 đêm liền đều k ngủ vì cả hội chục đứa tụm vào 1 phòng thi kể chuyện ma..kể nhiều quá đến nỗi líu cả luỡi :))...cả đêm k ngủ 1 tí nào,sáng hôm sau đi camping...chẳng ai biết chèo,cố mãi mới kéo dc thuyền về đến bến..such a n9mare :)) bắt taxi về đá nốt 2 trận cuối....vui hết biết luôn :>
SVUK ở Bir,cả đoàn đi gần 70 nguời :| ngày đầu mưa và gió,tất và giầy uớt sũng nhưng vẫn phải đá...8h tối đá xong vòng loại...k về campus mà đi clubbing luôn...1h về tới nơi...chui đâu ra mấy chú k quen biết ' anh ơi e ko có chỗ ngủ,a cho em ngủ tạm đêm nay' :)) ah mà đói nữa chứ :)) sang đoàn North London ăn cắp đồ ăn :D...4hsang mới ngủ...sáng hôm sau hình như cái campus đấy bị limit water nên chỉ vài ng đầu tiên là có nuớc để dùng,ai ngủ dậy muộn k có nuớc để đánh răng nữa là tắm :))....đi ăn sáng thì ăn đúng là traditional English foods...ăn k quen,trận tứ kết mấy phút đầu nửa đội k đá vì còn tranh nhau WC (thề k bao giờ ăn mấy cái đấy nữa :)) )...hehe đá nốt 3 trận lấy cup mang về london liên hoan bét nhè :>

Nhắc đến cái vụ đánh răng thiếu nước mới nhục, nước lọc nói chung lung tung, tức ói máu, em thấy cái trò clubbing ko lành, chị em nhà mình kinh quá:(( , Năm nay có gì trước giải London 3 giao lưu với North nhé, nhớ anh Babino quá, năm ngoái húc em sái vai...

hehe 2 anh em làm giề mà vác kỉ niệm lên hỉ hả với nhau :mrgreen:

Trân: lancaster có hb 1k nhưng điều kiện thì tùy khóa, nói chung phải vào web xem cụ thể :D
ừ mà đúng đấy, mấy trường bos với brook chị thấy hb toàn offer bét nhè, 40-50% là chuyện thường...đứa nào cũng bảo thế, mà cái hồi lớp 10 chị định đi, mẹ với chị đến mấy cái trung tâm nó đều giơ 2 trường này ra 8-} chưa nói năng gì đã bảo đây đây chúng tôi có luyện tiếng anh bảo đảm được ít nhất là 40% học bổng 8-} mẹ chị sợ quá :biggrin:
anh Dũng ơi năm nay ko có svuk à? QA ơi ở cass 25% cho cả intl students luôn á , hehe ngoan nhỉ

Năm nay phải có svuk chứ, ko thì đội ww của tao ko được ra mặt à :biggrin:...Hứa hẹn là bất ngờ của giải, cả đội bóng lẫn lực lượng cổ vũ hùng hậu :D

Hehe, anh Dũng thông tin nhanh nhỉ. Năm nay trường em có hơn chục ng` mới là nữ ;;). Chi xinh nhất là đúng roài :D. Anh xuống đây 3 ngày thế nào cũng gặp :p

e' e' anh k biết nhá..đấy là nghe đồn thế :D quả thật tổ chức SVUK mệt lắm,cần cả society cơ :D London to nhưng k có accom,Man chắc k tổ chứ,Bir năm ngoái rồi :D chưa thấy có động tĩnh gì..có khi về lại Notts lại lành =))
to em QA: chỗ em 1st năm nay có thêm 1 Quỳnh anh nữa hả :D cũng nghe nói WW năm nay máu đá lắm,mà máu từ năm ngoái rồi cơ nhưng k hiểu sao lại k tham gia SVUK3 :D WW Soc có a Hiếu là president à (cựu Brightoner đấy :)) )
Mà xuống là gặp à :D keke thôi ngại lắm,k hiểu sao có lắm tin đồn nhảm ở WW thế :| :((

Năm nay dự địng sẽ có hẳn đội Aston nhá :D, lực lượng chắc vừa đủ đội hình chính thức ^^

Sẽ có cả giao lưu với WW giống năm ngoái ^^. 1st cứ phải chơi cho sướng đã ^^

ơ hay thế,hết LSE,WW giờ lại có Aston team...thế này năm nay đá vòng loại hấp dẫn đây :D Aston gần WW nên đá loại kiểu nào cũng gặp nhau :)) :D

ôi trời sao nghe mọi ng hoành tráng thế , khoảng tháng mấy nhỉ :D
Mai chi là bạn nào thế Mít :D
:(( em bơ vơ một mình ko có đội hình, có đội nào đủ lòng tốt adopt ko nhỉ :x Mít ơi ;;) tao nhớ mày và bạn Hà lắm :D tình hình bạn Hà có định đi cổ vũ ko đấy :D

Hịhi, Yến cứ xuống đây, nấu cơm cho tao và Hà ăn thì cho mày làm chân cổ vũ :biggrin:

@a. Dũng: Chỗ em có 3 Quỳnh Anh. Tên hay nên nhiều người đặt có khác :d. Muh năm ngoái ww ko đá vì ko có thủ môn :|. Năm nay nếu ko có nữa thì chị em đã xung phong đá hộ roài B-)

@c.Hiền: Xuống Bir giao lưu chắc là gặp chị Hiền nhỉ ^^. Nghe kể Aston năm nay có nhiều ng` vào lắm ;;)

Chu Thuc Hien đã viết:
Năm nay dự địng sẽ có hẳn đội Aston nhá :D, lực lượng chắc vừa đủ đội hình chính thức ^^

Sẽ có cả giao lưu với WW giống năm ngoái ^^. 1st cứ phải chơi cho sướng đã ^^

Aston thì có anh Đàm đá siêu hay...Nhưng chắc gì đã đủ người, nếu thế thì Birmingham thế nào ?

ơ hay thế,hết LSE,WW giờ lại có Aston team...thế này năm nay đá vòng loại hấp dẫn đây Aston gần WW nên đá loại kiểu nào cũng gặp nhau
Không nghĩ vậy đâu, em nghĩ WW chắc đá với Leicester và Beeston, chứ Aston thì chỉ là giả thuyết in'it...Hy vọng năm nay đá ở Not cho lành đỡ phải đi xa,

Vũ Hoàng Yến đã viết:
ôi trời sao nghe mọi ng hoành tráng thế , khoảng tháng mấy nhỉ :D
Mai chi là bạn nào thế Mít :D
:(( em bơ vơ một mình ko có đội hình, có đội nào đủ lòng tốt adopt ko nhỉ :x Mít ơi ;;) tao nhớ mày và bạn Hà lắm :D tình hình bạn Hà có định đi cổ vũ ko đấy :D
năm ngoái bảo đi với đội anh thì k đi:| :p
hehe bây giờ quan trọng là có địa điểm đăng cai SVUK,còn càng nhiều đội tham gia càng tốt...SVUK là dịp để mọi ng gặp nhau đàn đúm vui vẻ..mục đích chính là thế,mục đích phụ là chụp ảnh cầm cup :))

ôi sao nghe mọi ng` kể mà vui thế :x
chỗ em cũng máu lắm
rục rịch lập đội mới ghê chứ -_-
cũng lên lịch luyện tập, đứa nào ko đi tập charge 1P
con gái ko đi cổ vũ charge 2P =))

Tình hình là giữa tháng 11 Aston sẽ mời WW xuống giao lưu. em QA ơi, chị Hiền làm nhiệm vụ contact bên kia, có anh nào hay hay ko em ^^. Bên này có tuyển Pool đấy, sẵn sàng đấu luôn :D ^^. Năm nay có 10 freshers em ạ :D, tổng cộng Aston đc hơn 30 thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Heheh, có chứ :>. Chị Hiền cứ đợi đấy, em QA lên sẽ giới thiệu đầy đủ :D. Aston được hơn 30 là nhiều rồi, mà dưới đấy có anh nào hay ko chị? :biggrin:

hoho
anh nào bảo ở Market Haborough bọn em là chán thế nhỉ???
Quên đi nhé, năm nay bọn em hơi bị vui đấy!
Ở Bosworth khổ hơn ở Brooke House nhìu :D

----------

@PIT: HB trường em đúng là dễ thi thật, nhưng ko phải đứa nào cũng offer đc kha khá như em của anh đâu!
Còn ko so sánh với Bosworth vì accommodation của bosworth là đi thuê, ko chấp!
trường em số VN chỉ = dudley của anh thôi nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ em Trinh cũng đang ở GB à :O chết thật :D UK có thêm 1 em bé xinh xắn :D
=)) ko biết có ai học Bos ở đây ko nhỉ :D em nói thật là em thấy Bos nó cứ lộn xộn thế nào ấy...sozy
năm nay Brooke có bao nhiêu VN hả Trinh?

Back
Bên trên