Kinh nghiệm học ở Anh

Mình chỉ hỏi tên anh chị nào được vào LSE cụ thể để mình xin nick chat cùng hỏi han chứ có ý định hỏi han gì ở đây mấy cái đấy đâu nhỉ :|:|:| ko hiểu ko nghĩa lý ở đâu!
Thoai thì đành té hỏi người khác vậy :-<:-<:-<, coi bộ ko hỏi đây được!

5 phút dành cho quảng cáo .. :D :biggrin: .. :x ..

Hòa cũng không khí hội trường ở Ams năm nay :x ... offline HAO-Ams tại UK Xmas 2005 chính thức được lên kế hoạch tổ chức .. :x :x .. mời cả nhà tham gia ạ .. :x ..

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=28469

Giá vé include ăn tối buffe - refreshment + rent (thuê phòng ăn chơi nhảy múa :x :D:D :x) .. :x ...

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Minh Ngọc: em hoặc bạn em có người muốn apply vào LSE à? Chị ko biết có giúp gì đc ko nhưng em cứ thử vào đây hỏi nhé: http://www.vnlse.org.uk/forum/

<++forum của học sinh vn ở LSE đấy. Mới thành lập, chưa có nhiều ng` lắm nhưng chắc cũng trả lời đc ít nhiều cho em ^___^

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ Quỳnh Anh đã viết:
Chị Hiền ơi, bạn em người Thai ở Aston ngày mai muốn đi cùng, có được ko hả chị? Hay là phải book trước? ^^

Ko sao đâu em ạ, welcome bạn ý luôn :D sáng mai gặp em ở Bham New Str nhé, từ đấy rồi chị mới dẫn mọi ng về Aston Uni.

anh chị ơi, nếu muốn học International relation thi hoc uni nao o UK duoc a

cho em hỏi
em định sang Uk đầu tháng 1
anh chị nào biết trg` học Eng nào tốt ko
em sẽ học A-level ở Concord College tháng 9 năm sau
nên cần học Eng cho tốt
giúp em với :D

sao em ko học khóa Eng ở concord luôn ?? .. theo chị biết trường concord là 1 trong những college tốt nhất ở UK đấy... :D:D :x ... trong này có anh học concord rồi này .. em có muốn hỏi kinh nghiệm anh ý không :p .. :D:D :x

cho em hoi, moi gnuoi co biet web nao, hoc acc, hoc wa wa thoi, noi chung la tom tat nhung thu can thiet y a, voi ca duoc psychology nua thi cang tot, ngoai tru cai s-cool con cai nao nhu the ko a. Ah voi ca co ai hoc Bosworth ko a.

em biết anh đó rồi
anh là Nguyễn Nhật Minh
học H1
em chat và có số di động anh ấy rồi
tháng nhà em mất hơn 3 triệu tiền điện thoại
vì gọi sang UK :(
chị ơi CC ko có khóa học Eng
phải ra ngoài học

Anh cũng học Concord cùng thằng Minh sao em ko gọi cho anh :D Concord có khóa Eng đấy anh nói thật :> hehe.
To e Nhung : Em định học Acc à,có cần anh phụ đạo giúp mấy buổi ko ;;) Mà theo anh biết Acc có mấy hội đồng thi nên chương trình học hơi khác 1 chút :) bao h em định học ;;)

chị Nhung ơi
Bosworth đc đấy
năm vừa rồi
tỉ lệ đỗ là 76,2 % cũng ổn
em đc 70% trg` này(cả ăn và ở)
nhưng ko học em thik CC hơn:D
@anh Tuyên: anh zai ơi
ông Lawrence bảo em là CC ko có Eng term
mà bây h anh Tuyên học trg` j đó :D

thang 1 em sang a, chac la 6 thang 1 co mat o Uk, tai em hoc 18 thang, nen moi hoc truoc the nay, hichic, lo wa. Hoi dong thi cai ji the ha anh, anh noi ro hon duoc ko a

lo cái j chị ko phải lo đâu
nhưng Bosworth học sinh VN hơi đông
nhưng học sinh Vn sang đó học lại đỗ cao
chị cố lên
năm vừa rồi
có 6 học sinh của ams sang đó
em vẫn chưa tìm đc là những ai :|

trời, em Nhung cũng sang UK à :D

Bos đông lắm :D
thích CC hơn :D anh Tuyên nhờ, CC tốt lém đây :D
em ơi 76,2% là đỗ gì thế...trường chị trường công mà còn 98,2% :D
sang t1 phải học đuổi cũng hơi mệt...em Linh ở Bosworth năm trước cũng sang tháng 1, bảo cũng hơi mệt
nhưng nếu cố gắng là được thôi em ạ...
acc học dễ lắm em đừng lo...chỉ cần lúc sang em chịu khó làm bài tập cho thuộc là được...thật ra nếu tự học bằng sách bi thì cũng được, vì ở trường học cũng toàn là tự học mà...có thể hỏi xem bos học acc board gì rồi kiếm sách được em ạ ;)

Lê Thành Tuyên đã viết:
Anh cũng học Concord cùng thằng Minh sao em ko gọi cho anh :D Concord có khóa Eng đấy anh nói thật :> hehe.
To e Nhung : Em định học Acc à,có cần anh phụ đạo giúp mấy buổi ko ;;) Mà theo anh biết Acc có mấy hội đồng thi nên chương trình học hơi khác 1 chút :) bao h em định học ;;)

.. chị định bảo em là anh Tuyên cò học CC .. =)) .. chứ chị không biết anh Minh là anh nào .. =)) =)) :)) :)) ...

Lê Hoàng Dũng đã viết:
chị Nhung ơi
Bosworth đc đấy
năm vừa rồi
tỉ lệ đỗ là 76,2 % cũng ổn
em đc 70% trg` này(cả ăn và ở)
Hở? Bosworth cho những 70% cả ăn ở cơ à?:eek: :eek: :eek:
:(( :(( sao ko gọi tao đi với Dũng ơi?
mà tao nghe nói Bosworth ko tốt lắm mày ạ? :-?
mày đi thi concord từ bao giờ thế? lần sau có đi thi gì hoặc có thông tin gì bảo tao đi nhá, tao đang đói học bổng đây

hix chị Yến 76,2 % là tỉ lệ đỗ và các trg` University danh tiếng của Uk
thì trg` đó 76,2 % là đỗ :D
%chị Thuỷ:anh Tuyên bây h em mới biết học CC
còn em chỉ biết anh Nguyễn Nhật Minh thôi
@Giang: tao thì CC hôm hội thảo 60 trg` ở Melia
còn Bosworth tao xin thêm 10%
nên đc 70% :D

Thế à, hichic, o* mà chị biết em ạ???, Chị học anh2 la cùng lớp chị Vân, anh Bình Anh, anh Quân đúng ko a??, em cũng biết Bosworth nhiều VN, hic lúc biết thì ko rút chân lại được

nhưng chị Nhung cứ yên tâm
học sinh Vn bên Bos đỗ rất cao
ko lo đâu :D

Back
Bên trên