Kinh nghiệm học ở Anh

ặc ặc vừa vào đây thấy con bé Thủy đã lại lôi tên mình ra rồi...đi đâu cũng a Xòe là thế nào hả con bé kia ..hmmm về Ehao làm việc mau mau

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
ặc ặc vừa vào đây thấy con bé Thủy đã lại lôi tên mình ra rồi...đi đâu cũng a Xòe là thế nào hả con bé kia ..hmmm về Ehao làm việc mau mau

.. :nono: .. ai bảo anh đi đâu cũng em Thủy em Thủy cơ .. :nono: ... :nono: .. với cả ai bảo là đi đâu em Thủy cũng anh Xòe đấy :)) .. có mỗi 1 bài .. :nono: ...

anh YCN : ... tại cái chữ ký của anh chứ .. sao anh lại đổ hết tội lỗi lên đầu em .. :| .. :nono: ..:nono: ...

... anh HUy : .. có chị little Chu nhà em đang MA đấy anh ạ .. :D ...

đổi chữ kí rồi còn gì nữa, hay em muốn anh suốt đời dùng cái chữ kí yêu lợn ấy

Thủy chân cong làm ơn giải thích cho anh cái nick của thằng Hưng Yêu Lợn YCN là cái gì hả em :)) :)) :))

thì tại hồi trước em có cái chữ kí : " đừng cố công yêu một con lợn, vừa mất thời gian của mình vừa làm phiền con lợn" ấy. Rõ ràng đã là ko yêu lợn rồi, mà em chân cong vẫn gọi em là YCN, haizzzzzzzzzz :-<

YCN là Yêu Con Nhợn B-). Tội nghiệp Hưng quá :))

@ Thuy : little Chu là chị nào :D nói thế anh chả biết Chu nào cả hehe.
@ Hiền : ưa, chuẩn bị sang đó làm thêm cai MA, chắc lên Lon cho nó lớn :) + cuối tuần đi xem Ars đá nữa nhảy, xem nó thua ma xem trực tiếp thì hay phải biết :p

Ma yêu con nhợn cũng có sao đâu.... hì nhưng mà thôi anh nghĩ chú nên đổi thành yêu em thủy chân cong :)) :)) nói cách khác là YTCC :)) nghe cứ như dịch vụ y tế công cộng ý nhờ

anh Huy ác quá >:)
anh Hiếu cũng ác quá =)) >:) >:)
Mít ơi ava của mày là ảnh chụp với bạn Linh trên svuk đấy à, bạn vietbabygal ý chị little Chu là sếp vân Huơng ở London-nick name để 'chăn'.. là little darling 8-} :D anh ạ

Phạm Tuấn Huy đã viết:
làm thêm cai MA, chắc lên Lon cho nó lớn :) + cuối tuần đi xem Ars đá nữa nhảy, xem nó thua ma xem trực tiếp thì hay phải biết :p

thế bao h anh mà có vé xem Ars của em thì thì nhớ mua 1 đôi anh nhá :D, xong rồi phone em 1 cái, em xuống liền ;) đến tháng 9 mùa giải mới tha hồ mà xem :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Hiền thích Ars , gay go rồi >:)

có ai thích Man ko ý nhỉ

Em tìm MU Fan thì nhiều lắm :)) chả có ai giống chị cả :D đã thế.........ko thèm, khi nào có vé đi 1 mình :D

.. tội gì đi 1 mình hả chị Hiền .. có anh Huy anh ý mua cho 1 đôi chị ạ ..:D:D :biggrin: .. :p ...

.. anh hiếu : ... :nono: .. YTCC là cái giề đấy anh Hiều b-) :smoking: .. :nono: .. chẳng nhẽ lại chõ anh Hiếu cái tên anh Hiếu yêu Heo .. :)) .. :D:D .. anh Hưng Yêu con NHợn .. :)) .. 1 cặp bài trùng nhé .. :)) .. :)) .. :p:D :biggrin: ..

.. anh Huy : .. chị little Chu là chị Hương ( chẳng nhẽ em lại lôi cả tên họ chị little Chu lên đây thì chị ý cạo trọc em :p:D .. ) .. chị little Chu đang học MA dưới Man ( không phải London chị Yến nhé >:) :D:D ) anh ạ ..:p:D ...:biggrin: ...

anh Huy ơi, sang đây mau lên :D:D sang sớm anh em mình còn đi chơi sớm :D, nhưng anh bảo chị T :D khi nào em về thì đừng làm gì em là đc , anh ạ :D, em cũng sợ chị T lém :D:D, trông chị ý càng ngày càng xinh, anh nhỉ :D

Haizzzz, Em Chan cong mãi vẫn chưa chừa :-w, chẳng lẽ muốn YTCC thật á :))

Ô! Lạ thế! Mấy ngày hôm nay em cố lên HAO mà không được. Lên thấy các bác đả kích nhau khiếp thế!
Hơ! Em hôm trước thi thì hơi bị stupid một tí nhưng mà thi xong nhẹ cả người, mai có kq. Giờ chăm lo học hành và kiếm xiền! Hehe
À, quên! Hỏi các bác cái! Nhà trường bảo là ngày đầu tiên đến em phải làm 1 bài test E nữa, ko lo, một bài test Maths, lo lo, một bài test Eco, lần này thì quá lo. Các bác giúp em với! Có bác nào tốt bụng lúc về xách cho em mượn một quyển Maths cái bởi em ko bít 1 chữ Maths=English bẻ đôi (thực ra là bít 1 tí 1 tẹo, chỉ là nhìn hình rồi đoán ra)

ủa cái vụ test trước khi nhập học là sao thế?
mà đúng là em đang sợ Maths quá trời
ở VN học toán dốt đặc >_<

Học Maths đơn giản lắm mà, nó cứ khó dần lên từng tí một, dễ nắm bắt thôi :D, em cứ yên tâm. Chị trước khi sang đây cũng có biết toán tiếng anh là j đâu, trước lạ sau quen em ạ :p

nhưng mà có trước mà xem thì cũng in tâm hơn
vì lớp 11 em chả học tí tẹo toàn nìu í >_<
kiếm ở đâu bi h hả các anh chị?

dễ lắm...B-) ngày truớc khi đi chị cũng cuống lên xin các anh chị sách photo dầy cộp 8-} xong có lam gì đâu...
sang đúng là có test thật nhưng chắc chắn là đuợc thôi...dù chả làm đuợc mấy , hehe, chỉ là đủ đk để học thôi mà ;) nếu ngu thì cứ so với bọn hs Anh ý hehehe

sang đây học lại từ đầu :D

Back
Bên trên