Kinh nghiệm học ở Anh

.. sao thấy mọi người xin học vất vả thế nhỉ .. :)) .. em hồi năm ngoái lên net search trường rồi apply cái nó gửi offer luôn :)) .. chả bắt thi IELTS giề cả :)) ...=)) .. mà trường em giá rẻ ... trường cũng tốt ... TP thì quá được .. :D:D ... em nói thật chứ thi mấy cái học bổng cứ được 50-70% nhưng cũng còn tùy trường .. hầu hết nó lừa đấy ạk .. anh bạn em năm ngoái thi được 50% ... mừng mừng tủi tủi ra tay bắt mặt mừng hỏi nó thế cuối cùng tiền học còn bao nhiêu .. nó tính là tầm £40,000 2 năm .. :)) .. mà đấy là đã giảm 50% rồi đấy :)) .. =)) ... thằng ku bạn em nó cũng được 50% học bổng mà tiền học vẫn gấp đôi mình ... :)) :D .. thế nên bây h anh/chị/bạn/em nào muốn sang bên này học thì bảo em em chỉ cho :)) ..:D .. ;) .. trường em tốt này, rẻ này, TP thì chỉ sau mỗi London này .. :> .. b-) .. mà lại được cái apply không khó lắm đâu .. ;) .. :x ...

.. điện thoại thì em/chị/tớ khuyên là nên mua ở nhà cho nó rẻ ... :D .. (nếu muốn đăng ký contract thì lại là chuyện khác) ... dùng vô tư .. nhưng mà mang sim sang thì không dùng được đâu nhá' .. :)) .. :D:D ..

.. chị Yến thi IELTS chưa hả chị ?? mà năm sau chị Y mới vào DH giống em đúng không ?? . thế thì chắc chị Y chưa thi roài :)) :D:D :p

Em Thủy vừa về đã tham gia đóng góp rồi, cám ơn nhé :)). Cũng tùy nữa em ạ , thật ra anh nghĩ cái gì cũng có cái lợi hoặc bất lợi của nó :-<

Phạm Châu Phương đã viết:
Giá sv của chị là bao nhiêu thế ;;), có khi em sang cũng bon chen 1 cái ;;), đang thích K750i quá :x

Ok Ok :D Welcome em gái :D Ở nhà chúng nó bán K750i 8,650,000 đúng ko nhỉ ??? :D Chị chỉ bán £230 thôi, sướng chưa, máy mới nhá, ko chơi đồ secondhand ;) Free delivery :D

Ok Ok Welcome em gái Ở nhà chúng nó bán K750i 8,650,000 đúng ko nhỉ ??? Chị chỉ bán £230 thôi, sướng chưa, máy mới nhá, ko chơi đồ secondhand Free delivery
Cái này gọi là ebay.hao.uk mất , sợ quá chị Hiền ơi

lập đuờng dây buôn bán qua mạng thế này >:) :D
lemon leaves là rau muống à :-O bi h tớ mới biết, hay nhỉ :p rau muống xào :x :p

chị từ hồi sang chỉ thi thử ở truờng 2 lần thôi, tháng 12 năm sau thi , hè về ko thi :D
ừ 2006 chị mới vào đh cơ mà

Em cũng thích rau muống nhứt, nhưng mà ko bít tiếng Anh nó gọi là giề. Vả lại lúc đấy hơi choáng nên nghĩ ra cái gì thì nói luôn cái ấy. Tại mấy bữa nay phải ăn toàn thịt gà nên bị ám ảnh chăng? Thế mà bà nội em lại vừa bảo tối nay xuống bà ăn Tết 5-5, lại gà. Tôi chết vì gà mất thôi!!!!! Mà hôm nay là Tết 5-5 à? Ko bít, mà có khi nói ra các anh các chị chả bít nó là cái ngày chi.
Em vừa làm bài thi L+R+W cách đây 1 tiếng, dù gì thì nó cũng ko bi đát quá mức như em từng thử. Giờ thì chỉ đợi kq thôi.

Làm gì mà thất vọng thế em, :-", phải tự tin vào mình chứ , giả sử trường hợp có xấu nhất thì em vẫn còn nhiều cơ hội mà, lo gì --> ko học tháng 9 thì học tháng 1 ( anh prefer cái này :p).
Chúc em nhận được kết quả tốt nhé
ps: sợ gà à, vậy anh suggest em sang đây nên ăn KFC để biết " gà phong cách ANH"

lần đầu tiên biết lemon leaves là rau muống :x
ra nước ngaòi thix nhất là ăn táo rẻ
ôi em thix táo lắm lắm í
ăn cả ngày cũng được
oh apple :x
@DA: em đừng lo wa', hùi xưachij đi test làm bài xong cứ như trên mây, chả bít đúng ko nhưng mà cảm thấy thất vọng lắm >_< cuối cùng nó chấm thế nào điểm lại cao mới chết chứ >_<

.. chị Chu bé :)P:D) : chị ơi .. ý em không phải là diện tích mà em nói về tất cả mọi mặt cơ , vừa rẻ hơn London mà lại sầm uất nhộn nhịp hơn Bir là cái chắc .. :p:D .. hehe .. b-) .. em nghe mọi người bảo ở Bir cũng đẹp nhưng rộng quá nên cũng không bằng ở Man đâu .. ( hehe mấy dân hay travelling nhận xét thế nhá :p:D .. ) .. thế nên anh Xòe lần vừa rồi lên Man cái .. thích quá hăm hăm hở hở nhất định xuống Man học Uni .. :)) .. anh Xòe nhờ .. :)) .. :p:D ..:biggrin: ...

EM nào có ý đinh thử gà KFC thì để chị gửi cho cái Clip cảnh làm thịt gà ở KFC nhé, sau đấy mà ăn thì ngon phải biết :D :))

@ em Thủy : hôm xuống Bir chị thấy nhộn nhịp, tấp nập lắm rồi :D thế mà còn kém Man cơ à, chắc tại chị ở tp bé wen rồi em ạ :D Ui, sợ nhất ở London, nhìn nó vừa to vừa rộng, lại đông ng, chả quen gì cả :D nhớ mỗi đg từ Oxford đến Camden, thế thôi :D

.. ơ .. chị Chu be ơi ..:eek: .. thế KFC nó làm thịt gà kiểu gì thế hả chị ... :| .... :-& .. khiếp quá .. em chả dám xem đâu .. chị nói thế là từ bây h em sẽ không ăn gà KFC nữa .. :-& .. chị Chu be cho vài cái ảnh đáng chú ý lên thôi chị nhé ... b-) .. xem cả video clip chắc em từ bây h không dám ăn thịt gà luôn thì sao ..8-} ..:-& .. mà khổ cái bên này thịt gà rẻ nhất :(( .. không ăn thịt gà thì phá sản với thịt bò .. :)) ..=)) .. :p:D ...
.. khi nào chị Chu bé xuống Man chơi vậy .. >:) .. xong so sánh tiếp .. :D .. >:) ... lần trước anh Phạm Tuấn xuống Man , vào được MU mà anh ý sung sướng hớn hở chụp bao nhiêu là ảnh .. :)) ..=)) ... em xem mấy cái ảnh đấy ... :)) ...chết cười với anh PT .. :)) .. :p:D ... tươi như bắt được cái thẻ tín dụng .. :)) ...

lúc nào cũng sợ LD nhất rùi >_<
mà em thix ở mấy cái town nhỏ nhỏ xinh xinh hơn là cắm đàu về các tp lớn >_<

con bé này...:nono: sao cứ hết chị Chu lớn Chu bé thế....nghe ứ hay tí nào...chị lớn thì gọi là Nít thờ Darling''' ;;) , chị bé thì gọi là chị '''''Thục Hiền'''' ---> nghe thế có leng keng hay hơn ko nào B-) thiếu gì tên hay tên đẹp lào :D

anh Phạm Tuấn nào hả Thủy, anh Tuấn lớp Nga á...:D anh ý mà ko phát cuồng lên thế mới là lạ đấyB-) cuồng Man :D phải gọi là 10 cái thẻ tín dụng...hi`h`i....năm sau lúc nào chị đến Man em dắt chị đi chơi MU với :x :x
em Thủy muốn xem clip 'chiến gà' của kfc có thể vào svuk :D xem xong thì h5n1 cũng ko bằng :D khéo từ mai ăn chay luôn :p:p:p

.. ặc .. thôi em xin chị Yến .. :)) .. :p:D ... mà năm sau chị Yến xuống Man em nhường anh Xòe dắt chị Yến đi chơi nhé .. :)) ..=)) ... em đi đằng sau để có gì sơ múi được thì nhặt thôi .. :)) ..:p:D >.. j/k :p:D ..:x .. bao h chị xuống Man ới em 1 tiếng em ra tận sân bay đón .. =)) ... :)) ..:)) ...

khuất diệu anh đã viết:
Em cũng thích rau muống nhứt, nhưng mà ko bít tiếng Anh nó gọi là giề. Vả lại lúc đấy hơi choáng nên nghĩ ra cái gì thì nói luôn cái ấy. Tại mấy bữa nay phải ăn toàn thịt gà nên bị ám ảnh chăng? Thế mà bà nội em lại vừa bảo tối nay xuống bà ăn Tết 5-5, lại gà. Tôi chết vì gà mất thôi!!!!! Mà hôm nay là Tết 5-5 à? Ko bít, mà có khi nói ra các anh các chị chả bít nó là cái ngày chi.
Em vừa làm bài thi L+R+W cách đây 1 tiếng, dù gì thì nó cũng ko bi đát quá mức như em từng thử. Giờ thì chỉ đợi kq thôi.

Tết Đoan Ngọ thì biết chứ chả ai biết tết 5-5 nhà em là gì hết :biggrin:

Chu Thuc Hien đã viết:
Ok Ok :D Welcome em gái :D Ở nhà chúng nó bán K750i 8,650,000 đúng ko nhỉ ??? :D Chị chỉ bán £230 thôi, sướng chưa, máy mới nhá, ko chơi đồ secondhand ;) Free delivery :D
ôi Hiền ơi, ở nhà máy bhanh cty 14thang có ~7t5, 230p của em ~7t rồi :) buôn bán kiểu này ai mua :D
mà đọc mãi, đọc nữa, thấy hiện ams mình đa phần toàn uni nhỉ,có ai đang làm MA ko,hỏi chút :)

anh Huy định làm thêm cái = bên này à :D :D :D
em Thủy, chị thì thik đến Highbury cơ :p mấy lần lên London mà chưa có thời gian. Có hôm 3h lên, 7h đã về, chúng nó bảo như đi chợ ý :D
:x Arsenal :x Arsenal :x Arsenal

ặc ặc vừa vào đây thấy con bé Thủy đã lại lôi tên mình ra rồi...đi đâu cũng a Xòe là thế nào hả con bé kia ..hmmm về Ehao làm việc mau mau

Back
Bên trên