Kinh nghiệm học ở Anh

Em có biết mặt chị đâu mà bảo chị ở đội Oxford b-) với cả chị sắp bibi Oxford rồi :(( còn 20 ngày nữa thôi :((

Sáng nào chị cũng đi xe đạp mất 25' từ nhà đến trường ;;) 10h học á, là cứ phải dậy từ 8h30, chả bao h đi muộn, đã đi thi đi tử tế, còn đã bùng là bùng luôn chứ ko có chuyện nửa vời như đi học muộn ........giống em Nga :D

Chị vừa mới cho Aston làm 2nd choice đấy, thế là năm sau 100% là xuống Birmingham rồi :D:D:D:D

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
đấy ông Hiếu đấy Long ah, --> theo anh là ông ấy học cũng kém lắm [-x.
@ Ms Hiền: cái đấy gọi là tình yêu nghiệp học chị ạ

Bắt quả tang tận tay thằng Hưng nói xấu anh nhá... Chết mày... về HN anh giết...cứ gọi là làm mất hết cả hình ảnh anh hiếu trong mắt các em gái :D ;;) ;;) ;;)

Chị vừa mới cho Aston làm 2nd choice đấy, thế là năm sau 100% là xuống Birmingham rồi
Lại thêm 1 nhân vật nữa ở Bir -> đã đông nay lại càng đông
cứ gọi là làm mất hết cả hình ảnh anh hiếu trong mắt các em gái
Thì thôi, để em về, em replace hình ảnh của bác trong mắt các em gái vậy :p

replace thế nào hả anh?
đẹp rạng ngời mà ko chói lóa :))
Em đang định làm gấp thủ tục để bắn luôn tháng 7 này
vì ko có Ielts nên phải sang học tiếng trước 2 tháng -_-

TRời em sang đây mùa hè, em sẽ chán đến mức lên HAO khóc ầm ầm với các anh chị cho mà xem, năm ngoái anh ở lại 0--> " mấy lần định tự tử " >:)>:)

Sao ko ở nhà thi ĐH rồi đi hả em, bỏ lớp 12 là tiếc lắm đấy. Lớp chị mấy đứa đi từ lớp 10, 11, sang đây đc mình kể chuyện lớp 12 cho nghe mà thèm :)) :))

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
TRời em sang đây mùa hè, em sẽ chán đến mức lên HAO khóc ầm ầm với các anh chị cho mà xem, năm ngoái anh ở lại 0--> " mấy lần định tự tử " >:)>:)

He` nay` em Tran den day choi voi chi di, chi cung ko ve ;;) ;)

Đúng đấy em trân ạ, như anh--> chẳng biết lớp 11 với 12 như thế nào --> về người ta hỏi cấp 3 học trường nào, trả lời : " dạ em học đến lớp 10 ạ" --> thành ra bị nghĩ " trình độ ko đủ để được lên lớp "
@ Trân: Chị hiền là nổi tiếng " dữ" đấy, em cứ suy nghĩ kĩ :D

Hờ hờ... ở đây nhiều người trình độ văn hóa THCS giống mình mà vẫn đỗ đại học.. vui thật vui thật :D

Đâu, học được lớp 10 rồi đấy bác ạ, chứ lớp 9 ko, thì cũng hơi khó :-ss

Tớ lớp 10 cũng đi có bị ai nói thế bao h đâu? /:). Ở nhà thỉnh thoảng nghe mọi người kể chuyện lớp cấp 3 cũng thấy tiếc :(

trời, đấy là tớ đùa, chứ ai nói gì đâu ---> haizzzz, chẳng lẽ mình nói đùa nhạt đến thế sao --> ko nói nữa :-$

hehe nhầm
em cũng muốn sang uk lắm nhưng nghèo quá :(.
nghe bảo học bổng 100% rồi, tiên chi tiêu ở UK cũng bằng tiền học của em bên này rồi :-ss.
có ai biết website nào tìm hiểu du học UK ko ạ?
em cảm ơn nhiều.

có cái svuk của mọi người đấy em, em vào thử xem sao, bọn anh đáng spam bài ầm ầm bên đấy--> khổ thân ông admin :(

Em đi thấy tiếc vô cùng hai năm học lớp 11+12 :)() Nhưng dù ji` thì cũng đi! Hix!
Ủa mà chị Trân ơi! Ko có IELTS vẫn sang được ạ? Hay chị đi đăng kí cùng em, 11/6 này thi đi!
Các anh các chị có ai ở gần chỗ em sẽ đến ko ạ (Scunthorpe hay ji`ji`đại loại thía)? Trường đó giờ chỉ có mỗi 2 VNese thuôi, sang năm sau còn trơ lại mình em, buồn quá....hix!

kiểu này HAOer ở GB năm sau, đông như quân Nguyên mất :(, chỗ nào chứa nổi mà làm Off đây--> đề nghị ko chơi đánh lẻ nhé :D

cái Scun của em DA là ở chỗ trên Nott hả? :D
ko có Ielts nhưng có certificate la` đã học 1 IE cours --> sang trước 2 tháng học ta--> ukie :D
nói thế thôi, em vẫn kịp thi IE 9/7 :D
mà em đnag gặp prob về cm tài chính
chết mất
hùi tháng 1 vừa rùi suýt sang Bell Cam với anh Hưng đấy
nhưng mà ko cm đc tài chính--> teo
bi h lại thế nữa :((

quên, còn chuyện cấp 3 ở đây thì thực sự đối với em ko có j` để luyến tiếc cả :D
thế nên em đã muốn đi từ hùi đầu năm :D
mà cái j` cũng có cái hay cái dở :D
@ Long: mà định sang UK thật ah? Nhà mày ja`u, cần dek j` schor B-)

@ em gì ở Nott: Nottingham mà thiếu ng Việt đến nỗi ko có ai chơi hả em :)) :D

Cái City của chị bé tí, hôm SVUK Birmingham ý, phải kêu gọi bạn bè từ London, Essex, Cam, Nott, Scotland, France, Brighton đến đá hộ đấy, chứ làm gì có đủ quân :D trong khi đấy Nott với London, có làm chục đội cũng ko thiếu, nhỉ :D

chị Hiền: hồi trước lớp chị với lớp em cạnh nhau, mấy lần thấy chị đứng ở hành lang:D.Chỉ nhớ ấn tượng chị H xinh xinh trắng trắng:p
ý em ở Nott là trường em ý chỉ có 2 người V chứ có phải bảo ở Nott thiếu người V đâu:p.Ở Nott mà còn thiếu người V thì:)).Cái trường đấy em cũng chưa nghe tên bao h.Ở Nott biết mỗi Broxtowe với People's college:D
em Trân:em sang học A level sao phải lo Ielts làm gì.Thi IE từ bây h làm gì cho tốn tiền:p.Khi nào xong AS mới phải thi em ạ:D

Back
Bên trên