Kinh nghiệm học ở Anh

thì đó, gặp rùi đó :D
dân toàn ít lên HAO --> hình như các khối đều thế -_-
@a Hưng: kiểu như HN với Bắc Ninh vậy hả anh? EM bảo với bạn em thế --> đi Bắc Ninh học -_-

Mà năm sau tháng 9 em mới đi hả --> cứ từ từ thư giãn đi, hồi anh đi, chuẩn bị đúng 3 tuần --> chưa kịp biết nó ở đâu là đã chạy mất tiêu rồi :(

thags 9 này mà anh :D
em đang định đẩy nhanh vụ hồ sơ lên
nhập học tháng 9 luôn thì tốt vì AL 5 terms cái môn học của nó bị giwoif hạn quá -_-
cả acc cũng ko có nữa -_-

anh thấy học 5terms là sướng nhất --> thi cử ko bị dồn dập, cứ từ từ mà học cũng được, có ai muốn chia sẻ kinh nghiệm ko nhỉ???

:O
anh học 5 terms ah?
em thấy môn học thì bị hạn chế
lại bị dọa là chương trình học đuổi --> khó lém -_-
được mỗi cái thoải mái thời gian để sang trước học ta và chơi bời :D
uhm, save $ nữa :D

Bạn chị cũng học Chichester :D, hè này định đến Chi chơi. chả bít ở đấy có đẹp ko, ở đấy cũng nhiều ng Việt lắm, tha hồ mà chơi em ạ :D ở chỗ chị muốn đi chơi cũng chả có ai đi cùng, nên đành ngồi nhà học bài vậy :D. Đấy, UK buồn lắm, nhiều lúc muốn chơi mà còn ko đc, ko còn việc gì làm ngoài học bài cả :)) buồn ghê gơm :D, em cứ chuẩn bị tinh thần đi :D

anh học 5 terms ah?
em thấy môn học thì bị hạn chế
lại bị dọa là chương trình học đuổi --> khó lém -_-
được mỗi cái thoải mái thời gian để sang trước học ta và chơi bời
uhm, save $ nữa
Người ta dọa đấy --> anh thấy chẳng có gì là đuổi cả, mà lại ko phải thi unit 123 của tất cả các môn AS cùng 1 lúc, được chia ra cho Jan nữa --> anh prefer cái 5 term bắt đầu từ Jan còn từ April thì hơi mệt thật,
@ chị Hiền: chị ở cái nhà đấy còn kêu buồn nữa, chắc là phải có cả một tiểu đội chơi với chị mới đủ ạ :-<

Hờ hờ... ở Anh còn có Việtnam chứ.. tình hình snag Mỹ chắc bói ra 1 bác đồng hương ở trường là may lắm rồi :((

đó là sự khác biệt giữa Anh và Mỹ -->nhưng khoan, em thấy hội người VN ở Mỹ đông đảo đấy chứ, hay bác Hiếu lười đi chơi --> coi như là ko có ai để chơi:p

hờ hờ em tưởng VNese ở US nhìu muh
chắc tại anh chọn bang vùng sâu vùng xa wa' hả :D
tháng 9 này 3 đứa bạn em cũng khăn gói hành hương sang US :D
@a Hưng: Bell mới có nhập học April chứ em học trường cong thì làm je` có, có Jan đã là tốt rùi -_-
mà cái môn học của nó chán lắm anh ạ
hầu hết là các môn tự nhiên, còn lại có mỗi buz và econ :((
chả lẽ em lại học buz, econ và comp ah :((

Chú với em TRân nói thế sai roài. ĐÚng là ở Mỹ nhiều hơn ở Anh nhưng cái nước anh nó chỉ bằng 1 cái bang của nước Mỹ thoai. Em cứ nghĩ từ East coast mà mò xuống West coast để gặp bà con ở Cali thì chắc anh phá sản. Hay từ midwest mà mò xuống south thì cũng phê lòi mắt. Mà ở Mỹ 3-5h ô tô vẫn gọi là gần. Chứ các cô các chú ở Vn với ANh thì nói làm ek gì. Trường anh chẳng vùng xâu vùng xa tí nào. Có 45 phút đã đến Indianapolis, 3h đến chicago. 6h là tới toronto đi đâu cũng gần. Nhưng lấy đâu xiền mà đú. Căn bản hầu hết các trường của Mỹ chỉ có vài đứa VN (cùng lắm là 5 đứa) Chừ mấy chỗ tập trung toàn VNese như Cali :)) ... mình thì ghét mấy chỗ như thế... vì thế ko nộp trường nào ở cali cả

:D thì em có ở US đâu mà ro được :D
em cũng ko thix trường có nhìu VNese -_-
mà ở UK bi h đào đâu ra trường ko có VNese cớ chứ -_-
có in ít là ukie lắm roài :D

Ơ, cái ông Hiếu đấy đấy --> cái ông vẫn hay trả lời ấy:D
Công nhận nước Anh cũng gần, đi tàu lên london thì mất 45 phút --> :-s, ko dám so sánh

hơ hờ
Long
mất dạy
mày xí xớn j` chỗ người lớn nói chuyện hả?
UK nhỏ thật
nhưng mà còn to chán so với... VN :))

Nguyễn Lê Trân đã viết:
UK nhỏ thật
nhưng mà còn to chán so với... VN :))
hehe,diện thích UK chỉ to hơn VN có tí thôi em ạ.Còn England k,tức là k tính mấy cái Wales với Scotland thì còn bé hơn VN cơ:D

Uh đấy, ở Oxford có đứa học ở London, nhà ở Oxford, ngày nào cũng đi đi về về, vãi lúa

khơ khờ ông Hiếu đây, chú Long có vấn đề gì thế.
Hì hì... em Trân bây giờ thỏa mãn roài nhá :)) khỏi thắc mắc anh lăn tăn :D

đấy ông Hiếu đấy Long ah, --> theo anh là ông ấy học cũng kém lắm [-x.
@ Ms Hiền: cái đấy gọi là tình yêu nghiệp học chị ạ

Chu Thuc Hien đã viết:
Uh đấy, ở Oxford có đứa học ở London, nhà ở Oxford, ngày nào cũng đi đi về về, vãi lúa
ack ack,từ Ox lên Ld mất gần 1 tiếng,còn phải đi bus,cả đi cả về,khâm phục >:) .Chẳng bù cho chỗ em học boarding từ phòng ra đến lớp mất 3 phút,thế mà sáng vẫn đi muộn được b-) .
Chị Hiền ở Ox đúng k ạ,em thấy ảnh chị ở chỗ đội Ox

Back
Bên trên