Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
love hina ah`
hấp dẫn đó nhưng con gái cũng xem ah`
chậc chậc
nếu thích thì anh cho mượn dĩa , còn down thì ko bít
ah` ở đây có ai bít down hunter ở đâu ko ?

MIRC, ai chả down manga = cái đó
MIRC?Cái mạng chat ý hả??? :eek: :-s Chẳng hỉu gì :-s Mình chưa lên mạng down truyện bao h nên chẳng hỉu gì hết :-s

Ryuurouden chứ gì :))??? Bộ này có mỗi tập một đã ngốn của ông tác giả những 1 năm :)).

Download manga có khối cách, hay đúng hơn là cả đống P2P. mIRC chỉ là một :D.

Chán nhỉ!
Dạo này chẳng cái nào ra hồn nên cũng ko hứng lắm!

Ryuurouden chứ gì ??? Bộ này có mỗi tập một đã ngốn của ông tác giả những 1 năm .

Download manga có khối cách, hay đúng hơn là cả đống P2P. mIRC chỉ là một
thíe mới hay
cốt truyện mới bay bổng
cho tới bây giờ thì vẫn chưa biết là làm sao cho nó quay lại được lịch sử đúng

Giang Thanh Bình đã viết:
Lâu lâu hổng vào, mọi người nói chiện gì thía :((
Kết câu này của em Bình thía =D> =D> =D>
Nếu ko nhầm thì từ khi có bạn Trà với cả anh gì gì đấy vào nói về vấn đề down truyện này nọ với cả 1 số cái mà chỉ 2 người nói với nhau thì cái topic này nó nhạt kinh khủng :-s Nói chung thấy chán lém :-s Vào đọc rùi lại đi ra chứ chẳng bít phải post cái gì :-s

Đâu ! Tui có làm gì đâu!
tại mọi người down truyện đó chứ!
Mà dạo này có conan bìa hình gạch gạch mọi người nghĩ truyện đó có phải cover lại ko
tui chưa đọc cái đó!

Nguyễn Hương Trà đã viết:
Mà dạo này có conan bìa hình gạch gạch mọi người nghĩ truyện đó có phải cover lại ko
tui chưa đọc cái đó!
Cái gạch gạch đó đó hình như mới là bìa gốc của truyện. Mọi người có ai mua lại cả bộ đó k? Em thì never =; nhưng chẳng bít cái 40% nội dung chưa ra như thía nào rồi nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái gạch gạch đó đó hình như mới là bìa gốc của truyện. Mọi người có ai mua lại cả bộ đó k? Em thì never =; nhưng chẳng bít cái 40% nội dung chưa ra như thía nào rồi nhỉ???
Hehe,bộ nào tái bản lại mà chẳng ghi là thêm đến 40%....thía mà cuối cùng tìm mỏi mắt mới thấy được 1,2 trang mới mới ===>lấy đâu ra mà 40% B-)

@Bạn Trà:thôi,đừng để ý đến mấy lời tôi nói nữa :-s Nói chung cũng ko có gì đâu

Đâu! Em thấy cái 40% của Jindo cũng nhìu đấy chớ 8-|

Chán nhỉ!
Chẳng có truyện mới nào hay cả!
Quay ra đọc thần đồng đất việt lại thấy hay ^_^...

Đâu! Em thấy cái 40% của Jindo cũng nhìu đấy chớ 8-|
Hehe,đấy là tại vì Jindo bị cắt quá nhiều,với cả hồi trước bọn xuất bản còn cố tình ko đưa ra cái đoạn cuối mà chỉ nhỏ giọt 1 chút ở mỗi tập trong phần đầu của phần 2 để câu khách ==>bi h đến khi nhét đầy đủ trở lại thì lại chả vãi nhiều :D Nhưng mà những bộ khác thì ko hứa hẹn đến thế đâu em ạ :D

Mọi người ui! Bình chọn top 10 manga yêu thích nhất đi. Để xem nào, gấp quá chưa chọn được :x .

Kenshin cũng hay nhưng cứ nói đến truyện kiểu ngày xưa như thế thì thấy nhiều cái cũng xêm xêm nhau

ai còn nhớ bộ chuyện Chân Mệnh Thiên Tử ko??
tến tiếng Anh là Destined Emperor
....
đang đọc hay thì lại dừng...rất ghét mấy cái nhà xuất bản ở Vn

Ở bên đó mà cũng mua dc của nhà xuất bản vn ah?
Vậy bên đó có truyện nào hay ko

Nguyễn Hương Trà đã viết:
Ở bên đó mà cũng mua dc của nhà xuất bản vn ah?
Vậy bên đó có truyện nào hay ko
Chắc là đọc từ hồi còn ở bên VN đấy mà :D

Thế cái ý định lập cái bầu chọn top manga thía nào rùi hả mọi người :)

Back
Bên trên