Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

Có chứ em, mà cầm sách vẫn thích hơn
Chưa kể đọc online có nhiều cái bất cập lắm :-j Nhất là Vn xuất bản nhiều ghê gớm :-ss

công nhận :-ss em ở VN mà còn k đọc hết đc tất cả các truyện đang phát hành :))

em công nhận là bây h chuyện ra nh` kinh khủng. Nhưng em ko thích truyện ngắn bây h phát hành. Nó ngắn, nội dung ko có, chỉ toàn chuyện tình cảm nhạt nhẽo. Em thấy rõ ràng chuyện tình cảm trong shounen sâu sắc hơn nhiều. Đương nhiên cũng có nhiều shoujo chuẩn lắm :x
to ss Thuỷ: ava em làm sao? Em thay ava mấy lần rồi, mà toàn là bạn em thay :( làm sao em biết chị nói cái nào

thế thì em thấy có j` ngộ đâu (hay em đứt mất dây cảm nhận? :-O)
hôm nọ đi đo kính, mắt đã kém lắm rồi, nay bị nhược thị ko thay kính đc :(( bố mẹ lại càng mắng cái tật hay đọc truyện ban đêm. Đêm qua em đã xơi hết 15 tập truyện. Thật là đáng nể :))

ôi hôm trc chị cũng đi khám mắt :-ss bác sĩ bảo mắt kém lắm rồi, phải đeo kính. Hôm sau đến khám lại để làm kính, bà bác sĩ khác lại bảo là mắt cận nhẹ lắm, k cần đeo kính đâu. nghỉ ngơi là đc =))
đọc truyện hình như mắt k bị cận ở độ ổn định :))

em thì bị cận từ bé rồi, ko phải do đọc truyện :))
Sao bây h em thấy có ít cái để đọc thế nhở :(( Toàn phải lôi mấy bộ cũ ra chiến đấu :(

uh. chị đọc lại mấy bộ cũ ở nhà. khéo h thuộc truyện luôn rồi í :-ss

Chúng ta đều bỏ rơi topic này vào quên lãng sao :))
Mọi ng` đi đâu hết rồi:))

Em cai truyện :(( Vì bố mẹ cấm nhiều :(( đọc trộm mệt lắm :(( nên để đến ĐH bố mẹ ko cấm nữa thì đọc lại
Nhưng hôm trước thuê 7 quyển, đọc hết trong vòng chưa hết 2 tiết học đầu tiên :|
Truyện ngắn quá mà

Em mỗi ngày cày hết 1 bộ dài 10 tập trở xuống :)) nhiều hơn sẽ tỉ ẹệ theo ngày tháng :))

ở đây có ai có đủ bộ "con nhà giàu" ko ạh :D
em ko fải crazie fan manga nhg vì thik BOF nên mới mò vào đây hỏi thăm các anh chị ạh :D:D:D

em Ngọc :)) chị vừa bán bộ đấy xong :)) eo, chị có đủ cả bộ đấy, nhưng bố mẹ bắt bán =.= ruột đau như cắt, mình thì đọc nó từ hồi lớp 6 :x

Ai đọc Gin Tama ko :">

Ở đây có ai muốn bán cả bộ Inu-Yasha không ạh. Em cần mua gấp. Có mặc cả đấy nha

Dân Ams có vẻ phong trào manga ko sôi nổi nhỉ? Sang forum VD thấy mỗi serie là có 1 cái review riêng.
Yêu cầu làm ngay 1 CLB về manga =))

Back
Bên trên